Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Happy Bday to Park Jungsu] 120707 KBS2 Do Dream - Leeteuk Cut ♥

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 11-4-2014 08:44:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
tks subteam nhaaaa

dạo này mình đang tìm xem show cũ của Sj để xem ôn lại kỉ niệm xD

cái này làm năm ngoái, lại sắp đến tháng 7 sn leader rồi chàng ta cũng sắp xuất ngũ, thời gian trôi nhanh thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 2-6-2014 15:37:50 | Chỉ xem của tác giả
Ya ya ya, bệnh gì vậy trời, đừng nói là bệnh nói nhiều nhá! Nếu là bệnh nói nhiều thì không phải chữa trị đâu ạ, umma mà lại trở về trầm tính như appa thì cái nhà này loạn mất thôi.
Nếu là một bệnh khác? Đúng là umma bệnh tật đầy mình nên không biết nhắc đến bệnh nào nữa. Giờ già rồi thì tự giữ gìn sức khỏe cho các con nhờ, đừng có mà tham công tiếc việc để mà hành hạ bản thân nữa...
Không liên quan nhưng lúc mình đang comment thì không phải là sinh nhật của umma già mà là sinh nhật của ELF. Bon chen chúc mừng sinh nhật 8 tuổi của nhà mình nhé! 8 năm- chúng ta còn có thể đi hơn thế đúng không?
Dự án down show của giai về ngắm...
Cảm ơn subteam rất nhiều, ôm hôn thắm thiết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 3-6-2014 08:44:06 | Chỉ xem của tác giả
Cái bệnh của bạn Teuk già... haizzzzz chẳng biết phải nói sao nữa đây... Có lẽ ngay từ lúc làm thực tập sinh mà chưa được ra mắt, Teukie đã tự đặt mình vào suy nghĩ là phải chăm chỉ, phải cố gắng hết mình để có thể được debut. Bạn ý không phải là người có tài năng xuất chúng nên để có được thành công thì chỉ còn cách là nỗ lực không ngừng nghỉ. Rồi đến khi ra mắt cùng SJ lại phải đối mặt với nỗi lo nhóm chỉ hoạt động trong một thời gian ngắn, các thành viên có thể bị thay thế bất cứ lúc nào và Teukie lại là người già nhất nhóm nữa. Chắc chắn khi Kyuhyun vào nhóm bạn ý đã rất lo lắng. SJ đạt được những thành công bước đầu rồi những scandal, tai nạn... với tư cách là một nhóm trưởng Teukie phải quan tâm, chăm sóc, quản lý các thành viên và chú ý đến hoạt động của cá nhóm chính vì thế mà nỗi lo lắng chưa bao giờ dừng lại. Nó dần dần trở thành một thói quen ăn sâu vào máu, mọi thứ đều có thể trở thành nỗi lo lắng thường trực, bắt buộc Leeteuk phải làm việc để đầu óc không rỗi rãi và nghĩ đến nữa...
Anh già ngốc à, bên cạnh anh vẫn có các thành viên và còn có ELF nữa mà. SJ dù là các siêu nhí thì cũng đã phần nào trưởng thành rồi, ELF cũng đã kỉ niệm sinh nhật 8 năm, anh không cần phải lo lắng mọi thứ quá như thế nữa đâu. Chỉ cần nghĩ cho bản thân mình một chút thôi. Thời gian nhập ngũ coi như là nghỉ ngơi đi nhé, đừng suy nghĩ gì nhiều cả để chúng tôi lại có thể nhìn thấy nụ cười rạng rỡ thực sự của anh. Và anh đi 2 năm chứ 20 năm các ép vẫn có thể chờ được và sẽ không quên anh đâu. Anh không biết là các ép đang đếm từng ngày chờ anh về à? Chỉ cần anh sống thật với cảm xúc của mình thôi, lúc mệt mỏi hãy cứ dựa vào các thành viên nhé! Vì chúng ta là một gia đình, ngốc à...
Anh thích làm MC, không sao cả, bên cạnh hoạt động của SJ thì hãy cứ cháy hết với đam mê của mình...
Nếu cuối cùng mà anh không biết làm cách nào để giảm bớt sự lo lắng ấy thì hãy nhận quản lý SJ cả đời- lúc ý thì tha hồ mà làm việc kakakaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-3-2015 17:12:11 | Chỉ xem của tác giả
lục lọi moi móc coi lại mấy show, lâu lắm rồi k thấy show mấy ổng tham gia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 8-3-2015 20:57:18 | Chỉ xem của tác giả
Thank subteam :3.Không biết là có thể thêm quyền xem link cho các tk > gió 1 được k ạ.Tại vì mình sợ cứ đi cm thế này dễ bị hiểu nhầm là spam :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 24-4-2015 17:08:17 | Chỉ xem của tác giả
tks subteam nhìu lắm lắm ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 1-9-2015 07:53:27 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 20-12-2016 18:31:31 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 3-1-2018 14:01:24 | Chỉ xem của tác giả
나도 그런 꿈이 있었어요. PD가 되든 기자가 되든 슈퍼주니어를 위하여 뭔가 할 수 있는 꿈이 있었어요. 그런데 하다가 너무 지쳤더라고요.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 18-7-2018 15:14:50 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam nhìu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách