Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4327|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Happy Bday to Kim Heechul] 101225 KBS2 100 Points Out of 100 (Oh My

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Khách mời đáng sợ nhất của Oh My School, sự xuất hiện của anh gây áp đảo mạnh mẽ ngay tử đầu. Và dĩ nhiên người đó không ai khác chính là siêu sao vũ trụ Kim Hee Chul

Xuất hiện với sự chào đón nồng nhiệt, khách mời Kim Hee Chul đến chương trình vì ai? Và câu trả lời của Eunhyuk là "Heechul huyng mà em biết không phải là kiểu người đến vì các thành viên khác"

Vậy anh ấy đến vì ai?

Và ngoài ra, một cuộc chiến lớn nổ ra, một mình Kim Hee Chul đối đầu với 3 đối thủ, liệu anh có thể chiến thắng họ?

Hãy cùng khám phá tất cả trong bản vietsub của subteam bạn nhé!

Chúc Kim Hee Chul nim của chúng ta một sinh nhật hạnh phúc và đặc biệt hơn mọi năm nhé!

Translator: kim, shinigami
Editor: kittytrang111
Timer: big_junior
Typesetter: phuongminh.122
Encoder: kittytrang111

Please take out with Moderator's permission.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 9-7-2012 21:29:33 | Chỉ xem của tác giả

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Link Mega

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-7-2012 21:50:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình tem vậy
Kim Heechul nim, anh đang làm thế giới đảo lộn thật rồi kìa, siêu sao vũ trụ của lòng tôi
-----------------

Sinh nhật Kim Hee Chul năm nay thật sự quá sốc rồi, anh khiến cho mọi người ngỡ ngàng với những quyết định đột ngột của mình
Kim Hee Chul luôn là vậy nhỉ? Từ quyết định nhập ngũ, anh cũng quyết định nhanh chóng và bất ngờ đến mức mọi người không kịp trở tay
Và giờ đây, anh quyết định gỡ bỏ tài khoản twitter 1 năm, và lúc đó chỉ còn 30p nữa là sinh nhật anh, mọi người choáng váng, cả thế giới choáng váng
Nhìn về ngoài, có thể mọi người sẽ nghĩ Kim Hee Chul thật bốc đồng, thật khác người. Nhưng nghĩ cho cùng, những gì anh làm cũng là muốn tốt cho tất cả mọi người, muốn bảo vệ những người anh yêu quý
Chính những suy nghĩ và hành động khác người lại khiến anh trở nên thật đặc biệt, và dường như càng lúc anh càng trở nên trưởng thành hơn, chín chắn hơn rất nhiều
1 năm thì có là gì, đối với ELF, chờ đợi có lẽ là một điều quá quen thuộc rồi :)

Bình luận

nay link onl p4 bi nham` kia nang` :-ss  Đăng lúc 10-7-2012 11:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-7-2012 22:06:06 | Chỉ xem của tác giả
Phong bì. Vừa mới onl nhận tin sét đánh :((

Em edit sau

================

Ngồi đây để edit com sau 8-9 tháng :))

Với tôi, KHC là người đàn ông dũng cảm nhất thế gian. Tại sao ư? Vì anh dám sống thật với chính mình hơn bất cứ ai mà tôi từng biết. KHC - con người chân thực, sâu sắc đến tàn nhẫn với chính mình và mọi người xung quanh!

Tôi ước mình có thể học được ở anh cách sống trung thực không dối lòng. Đến bản thân mình còn không lo được tốt, không thể sống vui vẻ thì còn có thể lo cho ai, mang niềm vui đến cho ai?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-7-2012 00:43:40 | Chỉ xem của tác giả
Xem để thấy miệng lưỡi ghê ghớm của ngài Chul,phải gọi là *k có đối thủ*

Đấu j k bít chừ đấu khẩu thì phần thắng lun thuộc về Chul.trừ khi a ta tự nguyện thua mà hiếm khi a ta tự nguyện *hehe*

Rất chi là thắc mắc rằng sạo mọi người bít miệng a ta ghê cỡ nào rùi mà bí mật to,bí mật nhỏ đem nói cho a ta hết mới kỳ?

P.s:cứ thấy cái ss đi we got married cùng thằng cá quen 2,hóa ra là gặp ở đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-3-2013 18:24:40 | Chỉ xem của tác giả
thích các anh suju quá à, xem lại show cũ mà vẫn cười vỡ bụng, chỉ có các anh mới khiến e cười nhìu như thế, iu các anh nhìu.
cám ơn các bạn subteam nhìu lắm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-3-2013 11:27:52 | Chỉ xem của tác giả
xem cái này nhớ lão già thật đó
Thank sub team nhiều nhé!!!!!!!!!                           
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-4-2013 20:56:32 | Chỉ xem của tác giả
show này chỉ được có mười mấy ep là kết thúc òi
nhưng show nào có Chul thì đều vui
cám ơn ST nhiều lém
Nhưng mà MF đã bị die rùi ST ơi, mong ST sửa lại giúp để mọi người có thể xem đc show
Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-4-2013 23:12:44 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nhớ Heechul oppa thật đấy!!! Càng gần tới ngày anh hoàn thành nghĩa vụ quân sự thì lại càng nhớ, càng mong sao cho sớm được gặp anh. Vì thế quyết định lục lại những show cũ anh từng tham gia để coi cho đỡ nhớ TT.TT
Siêu sao vũ trụ Kim Heechul luôn đem lại cho người xem và ELF những tràng cười sảng khoái bằng miệng lưỡi thâm độc của mình. Ai có thể thắng được anh cơ chứ!?!
Mong rằng sẽ sớm được gặp lại anh!~~^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-4-2013 00:33:54 | Chỉ xem của tác giả
Ơ..sao tập hay thế này mà mình lại có thể chưa xem nhỉ :))))))))...Hiếc già lại thêm cả Heechul nữa thỳ đúng là k thể k xem r <3 ~~...subteam làm vc vất vả rồi...kamsa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách