Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3277|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Happy 6th anniversary to Kyuhyun's debut] 060528 U - Super Junior @

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

27/5/2006 Super Junior tròn 200 ngày
27/5/2006 Mảnh ghép thứ 13 của Super Junior được hoàn thiện
27/5/2006 Bắt đầu cho con đường âm nhạc của Super Junior Kyuhyun
……
Ngày này 6 năm trước, chắc hẳn anh hồi hộp lắm, lo lắng lắm khi lần đầu bước lên sân khấu và biểu diễn trước các ELF vốn đã quen thuộc với Super Junior và con số 12. Nhưng nếu có thể quay ngược thời gian, tôi muốn nói với anh rằng: "Đừng lo lắng! Anh sẽ là một mảnh ghép quan trọng và hoàn hảo của Super Junior. Giọng ca thiên thần, ấm áp của anh sẽ chiếm lĩnh trái tim của biết bao nhiêu người. Anh sẽ có được yêu thương từ khắp nơi trên Thế giới và các hyung sẽ sớm nhận ra anh đáng yêu và quan trọng biết nhường nào. Đây mới chỉ là bắt đầu của một câu chuyện tuyệt vời trong cuộc đời đầy màu nhiệm của anh".

27/5/2012 Vậy là anh đã cùng Super Junior và ELF cùng nhau song hành được 6 năm rồi...

Trong một ngày ý nghĩa như thế này, mời các bạn cùng nhớ lại những khoảnh khắc đầu tiên của Super Junior Kyuhyun qua màn trình diễn U trên sân khấu Concert của SBS!

Translator: Skiu90
Timer: Skiu90, kittytrang111
Typesetter/Encoder: kittytrang111
(Kara FX based on PJDancefloor]

Please take out with Moderator's permission.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
bada_kute + 5 6 năm ....
phuong123 + 5 6 năm .... một chặng đường....

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2012 21:48:27 | Chỉ xem của tác giả

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2012 22:09:59 | Chỉ xem của tác giả
Đợi mãi ko thấy ai tranh tem, thôi em giành chỗ vậy
================================

Cảm ơn ngày này của 6 năm về trước

Cảm ơn các bác SM đã cho 1 cậu bé chỉ mới làm thực tập sinh trong 3 tháng được ra mắt dưới cái tên Super Junior

Cảm ơn các anh trong nhóm đã luôn yêu thương và chăm sóc cho cậu út

Cảm ơn ELF, những người luôn sát cánh và bảo vệ anh trong 6 năm qua

Trở thành fan của các anh, một Kyu biased đc nửa quãng đường mà các anh đã đi

Hạnh phúc có, nỗi đau có, nụ cười song hành với nước mắt để bản thân thấy ngày càng thấy quý trọng hơn tình cảm này

Chỉ mới là 6 năm thôi Kyu nhỉ, ko phải ngắn, nhưng khi nhìn lại nó chỉ như cái chớp mắt

Cậu bé nhút nhát, nghịch ngầm ngày nào giờ đã thể hiện nhiều hơn, được mn iu mến hơn rất nhiều rồi

Con đường phía trước sẽ ngày càng khó khăn hơn, vì thế chúng ta hãy cùng cố gắng anh nhé

#6yearsWithKYU

Bình luận

Thump up* my dear  Đăng lúc 28-5-2012 12:40 AM
Tuyệt vời >:D<... cảm ơn chị iu :x  Đăng lúc 26-5-2012 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-5-2012 23:55:54 | Chỉ xem của tác giả
Phong bì

Cảm ơn anh nhiều lắm
Cảm ơn anh đã đưa em đến với SJ, vực em dậy mỗi khi em gục ngã, đem đến cho em những người bạn tuyệt vời và những công việc tuyệt vời >:D<

Có thể có những người kô hiểu thứ tình cảm em dành cho anh, họ cho rằng chúng chỉ là ảo tưởng, những việc em làm thật tốn thời gian và vô ích
Họ không hiểu, sẽ chẳng bao giờ họ có thể hiểu được một tình yêu như thế tồn tại trên đời này, một thứ tình yêu không màng đến lợi ích cá nhân.

Họ sẽ chẳng bao giờ có thể đứng ở đây, vào lúc này, cùng san sẻ tình cảm của mình cho hàng ngàn con người họ không quen biết, chỉ là qua mang
Họ sẽ chẳng bao giờ có thể hiểu được, một nụ cười và giọng hát của ai đó mỗi khi ngân lên, làm rung động con tim họ như thế nào, xua tan mọi nỗi buồn của họ thế nào
Họ sẽ chẳng bao giờ có cơ hội bỏ thời gian của mình để làm những việc họ cho là vô ích kia, vì họ sẽ không biết đến cái cảm giác cháy mình với tình yêu, là cho đi và không cần nhận lại

Mọi kí ức về anh em đều nhớ
Chúng theo em đến khắp mọi nơi, mọi ngóc ngách và phố phường HN, nơi em và 1 Ever Lasting Friend của em đã từng đi qua
Thật đẹp anh nhỉ :)

Bình luận

>:D<  Đăng lúc 28-5-2012 12:40 AM
:x  Đăng lúc 27-5-2012 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-5-2012 23:59:56 | Chỉ xem của tác giả
Mảnh ghép thứ 13 của Super Junior, mảnh ghép quan trọng làm nên Suju hoàn hảo của ELF ngày hôm nay...Kyu àh....6 năm rồi đấy....có dài ko? Ko đâu nhỉ....vỉ đường còn rất dài nữa mà....
Từ đầu đã gặp ko ít khó khăn.....thì giờ đây dù đã trưởng thành thì khó khăn vẫn ko hề giảm....cám ơn vì đã song hành cùng Super Junior 6 năm nay....cám ơn vì đã là đứa em đáng tự hào của Suju....cám ơn vì 1 là 1 chàng trai mơ ước của bao nhiêu ELF...cám ơn vì đã sinh ra trên đời này và hòa làm 1 với Suju 6 năm nay..........

Thanks Subteam nhiều lắm....nhưng mình hơi bất ngờ là mới 1 năm mà Suju nhiều fan thế sao? Bóng xanh rợp trời.....^^....thix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-5-2012 00:03:38 | Chỉ xem của tác giả
6 năm r đó ... Evil maknae của SJ đã đến với ELF đc 6 năm rồi
27/5/2006 Mảnh ghép cuối cùng số 13 chính thức debut, hoàn thiện cái tên Super Junior
Trải qua biết bao khó khăn, tưởng như có lúc chúng ta sẽ mất đi cậu bé Cho Kyuhuyn, nhưng cuối cùng chàng trai đó đã chiến thắng số mệnh của mình,
Giọng hát thiên thần lại đước cất lên một lần nữa, và cứ vang mãi đến tận ngày hôm nay..
Kyuhuyn..cậu út tinh nghịch, không chịu an phận làm một maknae, lúc nào cũng bắt nạt các anh của mình. Mồm mép bây giờ đanh đá và ghê gớm lắm rồi
Yêu game và rượu, thậm chí tôi từng nghĩ ngoài 2 thứ đó ra a ko chịu " yêu" ai mất =)))
..đấy..tật xấu đầy ra đấy..nhưng ai mà ghét anh đc chứ ;)
Super Junior.bắt đầu từ LeeTeuk và kết thúc là Kyuhuyn, mãi mãi như vậy...
ELF đã yêu thương Kyuhuyn..giống như yêu thương SJ  không chỉ 6 năm mà là mãi mãi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-5-2012 02:49:23 | Chỉ xem của tác giả
Mảnh ghép cuối cùng hoàn hảo trong bức tranh đặc biệt Super Junior đã ra mắt

6 năm trc từ 1 Kyu Hyun nhút nhát bị ng ng phản đối, giờ anh chàng evil không thể thiếu trong lòng mỗi ELF thậm chí yêu thương nhiều hơn các anh mình vì là cạy quyền là cậu Út. Chàng trai ngày nào còn hồi hộp lo sợ rằng m không đủ kĩ năng tồn tại thế giới giải trí vì ngoài việc hát mình không biết làm j hơn vậy mà giờ đây nhạc kịch, rồi MCs , các show tạp kĩ , thể thao hay dancing anh tham gia không kém các anh mình

CẢM ƠN luôn đứng vững không bao giờ gục ngã , cho e bài học niềm tin vài Miracle thật sự
Cảm ơn không ngừng cố gắng phấn đầu cách âm thầm bền bỉ
Cảm ơn vì Just The Way You Are, 1 Kyu Hyun rất thật rất evil rất bền bỉ
Đối với thế giới anh chỉ là 1 idol đối vs chúng em anh chính là Shinning Star ☆★
Hãy cứ đứng nguyên đó chàng út evil trong trái tim hàng triệu  ELF 7,10 hay 13 năm nữa nhé babo~

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-5-2012 13:23:54 | Chỉ xem của tác giả
KháchBài viết này chỉ những thành viên có số Độ cao trên 1.3131313131313E+25  mới xem được, Độ cao hiện tại của bạn là 0

Bình luận

chị thật là ;)  Đăng lúc 27-5-2012 07:16 PM
em để ẩn mà, đọc xong mọi người sẽ cười em đó *đỏ mặt*  Đăng lúc 27-5-2012 03:33 PM
Sao ko xem đc????? hức  Đăng lúc 27-5-2012 03:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-5-2012 23:31:20 | Chỉ xem của tác giả
:) Makenae của chúng ta cũng đã tròn 6 tuổi rồi nhỉ.
Con số thứ 13 của Super Junior mang tên Cho Kyu Hyun
Chúc mừng anh nhé :)
Hãy ở bên SJ và ELF mãi mãi ^^

P/s: Subteam ơi, sao mền down về mà nó lại bị giật vậy :( . Tiếng thì trước, mà hình thì như là quay chậm ý :(

Bình luận

bản HD nên thế mà :) nếu bị giật quá thì down từ link onl thử xem  Đăng lúc 28-5-2012 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-6-2012 17:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Địa Lý với Lịch sử Y_Y
vì 2 cái thứ đó mà mình missed cái ngày quan trọng này
quên béng đi ngày 27/5
ta iu Kyu của ta quá
muốn hun ghê cơ <3
cách đây 6 năm trông Kyu thiệt là ngây thơ trong sáng đáng thương và vô tôi
sau 6 năm nhờ diễm phúc của mấy ông anh quý hóa Kyu của chúng ta thật vô số tội
U are so desirable