Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2933|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Happy 3rd Anniversary of 2NE1 - 1st Live Concert "NOLZA"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-5-2012 22:11:12 | Xem tất |Chế độ đọc

HAPPY 3rd ANNIVERSARY
(17.5.2009 ~ 17.5.2012)

Mới đây mà 3 năm r` nhanh quá :) nhớ hồi nào còn hóng debut stage r` đến mini album r` mòn mỏi đến 1st full album r` cũg mòn mỏi đến 2nd mini :"> Các cô gái sẽ tụ tập ăn uống r` nghĩ ra những món quà giống nhau r` lại chụp hình post lên như năm trước chứ ;)) thôi thì k biết gì hơn ngoài chúc mừng vậy thôi :) Sau 3 năm nhìn lại = cái concert này thì cũng đáng lắm gái à :x rất đáng xem as always ;)) ai chưa xem thì giờ cùng enjoy nhé, còn ai xem r` thì h xem lại lần nữa cũng đáng chứ ;) Tất cả cùng enjoy the very first concert này trong khi chúc mừng ngày vui này nhoa :-* *tung bông*

Brought to you by all the love of YGbabe Subbing Team - YG Family Box @ kites.vn
Take out with full credit!

Other links comin' soon~

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
chiridofu92 + 5 hehe i love you :*
Chittm + 5 rết :*
rafalex + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2012 22:13:14 | Xem tất
giựt tem :>

tự dưng chữ nghĩa bay đâu hết, cơ mà thật sự sẽ viết những suy nghĩ của mình và post sau :>
chờ nhoe 4 cô gái của tui, huyhuy

Những dòng chữ tạm thời:

I LOVE YOU 4EVER, HAPPY 3RD ANNIVERSARY, 2NE1

editing...

Thank Qbaby so much <3 you are super girl :D

đi down :">

Bình luận

:-*  Đăng lúc 17-5-2012 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2012 22:21:43 | Xem tất
òe òe , sao lại là lúc này
ng` ta đang đi hóng chuyện t` cảm mòa :((
anh sin lỗi mấy gái anh ko cố tình bỏ rơi các cưng đâu mòa *mặt hối lỗi*
*nhào vào giữa các gái ngồi*

Te Din àh, 3 năm r` từ khi t thấy nụ cười híp mí của cô , bây giờ ít đi nhỉ, gái tôi giờ trưởng thành, phải chú ý hình tượng hơn chứ. Còn nhớ ngày nào còn tự tin ko có nhiều ng` tranh zành cô vs t, ếh mà bây giờ áh ... sexy cái gì chứ :((( thu hút cái gì, tình địch càng ngày càng nhiều mòa T^T 1 chaerin bình thg` ngoài đời, 1 leader bản lĩnh trên  sk, ai t cũng yêu , cố lên nhé . T giao bà Da cho cô đó, bảo vệ mụ ấy cả 2 ng` kia nhóe :x. Tui iêu cô ♥

Bom chị, bao giờ duyên chị vs ngô mới hết đây ? t cũng ko biết nói gì vs chị, chị  điiên quá, ăn cũng nhiều, biết nói gì đây ?=)))) hãy cứ thật khỏe nhé, làm siu nhơn xuất hiện lau nước mắt cho mụ Da mỗi lần con ng` đó yếu đuối . Tui iêu chị ♥

Zy em, cái thời còn là em gái bé bỏng qua r` nhỉ. Em tôi giờ lớn r`, vẫn cute nhưng là sexy hơn :) bản lĩnh cũng hơn ng` rồi *tự hào* em gái, làm gì thì làm, ít theo mụ Bom ăn chơi cả hành động bất thường nhe :)) ngoan chị thương ♥

Chị Da, tui lo cho chị lắm đó, càng ngào càng teo quoắt lại =; hãy học mụ Bom đi , già r` phải quan tâm sức khỏe chứ. Có da có thịt mới dễ gả đi ;)) sống khỏe & mạnh mẽ lên nha . Tui iêu chị ♥

Gái tôi mãi mãi là duy nhất . Dù cho ai nói TB trăng hoa, nhưng ít ra bây giờ tui muốn cùng các cô tổ chức kỉ niệm vài năm nữa, cùng nhau hạnh phúc thật lâu nhe . Tui iêu 2ne1♥

Bình luận

<3 <3 <3  Đăng lúc 17-5-2012 06:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2012 00:12:14 | Xem tất
3 Năm rồi đó {:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}

Nhanh quá nhanh quá, mới năm ngoái kỉ niệm hai năm, tôi là cái con người mới lò dò vào động, còn chưa biết hết tên thật của 4 cô chứ chưa nói đến là biết gì , chỉ là nghe nhạc và cảm thấy rất hay, rất lạ thôi ))))

Nhưng mà qua thăng trầm sóng gió thì ngày 2NE1 tròn 3 năm debut vẫn là 1 ngày đặc biệt với tôi, và tôi vẫn muốn nói với các cô những lời muôn năm cũ: ăn nhiều, đú nhiều vào nhé, khỏe mạnh và hát hay nữa nhóe. Hai bà chị già sớm có người yêu đi cho hai con em còn nối gót. Sẹc xy xênh xắn như Rin cả Zy có nhiều thằng thèm lắm đó.

@ Quín siu nhơn: Nguyên Vsub của Nolza sao? Nghe lại toàn bộ những ca khúc của các cô gái trên sân khấu tại concert đầu tiên, mừng 3 năm debut, quá là ý nghĩa *bắn chêm* Thank you nhiều lắm <3 <3 <3 <3

P.S: 17 file MF @@. Lại nhớ ngày down Big Show 19 file. Thế nên mới quyết định than 1 câu rồi đi ngủ. Mai sẽ vừa làm báo cáo vừa down. Chúc mừng nhé các cô gái của YG !!!

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2012 06:39:21 | Xem tất
Chúc mừng kỉ niệm 3 năm debut của gái tôi <3

Gái à, đứa fangirl này theo gái cũng đã gần 2 năm rồi đó :) Mình nhớ ngày đó mình vẫn ác cảm với Kpop girl group lắm, nhưng lần đầu nhìn thấy gái đã choáng, nói thẳng ra là bị sốc, sau đó thì mình đổ luôn, chính thức bước vào con đường fangirl và ko bao giờ ngoảnh mặt lại :)))))

Chaerin baddest female của tôi, queen Bommie của tôi, Minzy ero-baby của tôi, Dara thỏ núi đáng yêu của tôi, thực sự là đứa fangirl này yêu 4 người nhiều nhiều lắm <3

Hãy luôn sang chảnh, luôn bất cần, luôn đập đồ và phá đồ trong MV, luôn điên cuồng trên stage và luôn dễ thương nhí nhảnh ngoài đời nhé :) Mãi vững bước tiến lên phía trước, 4 YG ladies <3 Fangirl này sẽ luôn đồng hành cùng với gái, hứa đấy :x

@subteam: Cảm ơn subteam siêu nhân yêu quí <3 Và lời cảm ơn đặc biệt cho Q babe, em đúng là super girl đó :) :-*

Bình luận

:-*  Đăng lúc 17-5-2012 12:43 PM
>:D< :-* :xxxxxx  Đăng lúc 17-5-2012 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2012 13:01:51 | Xem tất
3 năm 1 chặng đường
Mãi mãi yêu 4 con người ấy
Từ những cô nàng cá tính

Đến ngọt ngào

Rồi bây giờ là những quý cô sành điệu

Mong rằng trong tương lai 4 gái sẽ mãi luôn hạnh phúc vì chắc chắn sẽ luôn có Black Jack cũng như YGLover ủng hộ hết mình

Hãy tận hưởng cuộc sống như bây giờ và mang đến nhiều bài hát hay hơn nữa và cho thế giới biết đến cái tên 2NE1 ngày càng nhiều nhé {:412:}
You're always the best for me

cre: Face

Bình luận

anh dep, y nghia qua di:xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 18-5-2012 09:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2012 20:52:20 | Xem tất
3 năm một thời gian không dài nhưng 4 cô công chúa nhà YG đã có những bước tiến lớn.
4 có tính hòa vào làm một đồng hành cũng nhau trên con đường dài 1095 km (ngày) 26280 m ( giờ)  1576800 dm (phút) và 94608000 cm (S).

Cùng với hàng ngàn blackjacks trên khắp thế giới ...
các công chúa đã trải qua nhiều niền vui, nỗi buồn, sự thật bại, khó khăn, và hơn thế là thành công , tất cả đó tạo nên một 2NE1 như bây giờ rực rỡ Như con Q trong bộ bài, dưới một nhưng trên vạn người trong một triều đại tất cả là QUEEN 2NE1 .
hãy tiếp tục cố gắng và gặt hái thêm nhiều  thành công nữa nhé ...
We LOVE You  !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2012 21:03:18 | Xem tất
3 năm rồi ... nhanh thật! còn nhớ ngày nào mình bị mê Fire (giờ vẫn còn đây, nghe mãi mà hông bik chán) Các gái cũng lớn gùi, sexy hơn và trưởng thành hơn, tc các fan cũng lớn hơn. Mong các gái tiếp tục cuộc hành trình phía trước, vẫn luôn là các gái ngày nào {:418:}
thks qbaby {:420:}
Blackjack fingting !!! {:419:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-12-2015 18:57:24 | Xem tất
Có thể cho mình xin lại link được ko, link này die ùi.
Hùi đó down mà máy bị hư ổ cứng mất hết òi, giờ muốn down để dành lại.
Làm ơn nhé, mình cảm ơn nhìu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách