Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8317|Trả lời: 92
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub Fanmeeting] 2.2014 JG Night Fanmeeting at Yokohama

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-6-2014 11:45:16 | Xem tất |Chế độ đọc
JG Night in Japan
Yokohama

♥  ♥  ♥

Thuộc khuôn khổ Fanmeeting Asia Tour cuối năm 2013 & đầu năm 2014, FM Yokohama là fanmeeting cuối cùng trong chuỗi sự kiện này. Chương trình được phát sóng lại trên kênh truyền hình Kntv tại Nhật vào tháng 5.2014.

Hãy cùng đón xem, cùng vui, cùng cười với Jun khi Jun có những phút giây vui đùa cùng các fan Nhật của mình nhé.
Subteam GMG trân trọng đem đến cho các bạn sản phẩm vietsub chương trình JG Night in Yokohama 2014, chúc các bạn xem vui vẻ

GMG SUBTEAM
translate: mikage
timing: xeng`
Typeset - Encode - Upload: mikage

DOWNLOAD

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2014 13:06:29 | Xem tất
hơ hơ... mình có đc sofa hem nhỉ???
hêh cám ơn subteam iu quý nhà mềnh đã bỏ thời gian và kiên nhẫn đủ để ngồi coi hết Fm và làm sub... *tung tim*.. *tung lông*...
đi down về đã.. rồi mới từ từ coi ... có sub nên sẽ ngồi xem hết từ đầu đến cuối...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2014 13:11:04 | Xem tất
thích thật *tung tim* ko ngờ subteam mình quá ư siêng năng luôn
coi rồi cơ mà hồi trc ko có sub giờ coi lại mới đc cảm ơn subteam nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2014 13:27:10 | Xem tất
chắc mình bị cuồng lão này rồi! xem phim của lão tới n+1 lần rồi, giờ lại mò đi tìm FM xem nữa, mà càng xem lại càng cuồng thêm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2014 13:39:52 | Xem tất
*khụ* Chắc cũng được tỉ năm rồi chưa vào nhà... Ờ nhưng mà...

*lao đến ôm hôn sụp tim* (moah moah moah, Mít nè, Xèng nè, mỗi người ngàn chêm, hai cưng vất vả rồi :3)

Ôi thiệt là hoành tờ ráng quá, hic, con tim Rin BS nguội lạnh vì anh nay được hâm nóng nhờ dòng chữ VIETSUB bự chà bá nơi đầu bài. Thường thì FM mình ít coi lắm, tại... GATO... tuy nhiên phần lớn là vì no-sub, giờ có sub thì dù laptop đang hỏng ta cũng down về tìm cách coi coi )))

À ri ga tô cô xi i mát.

Bình luận

trời ơi đc chị iu vào cmt thiệt mừng rơi nc mắt =))))) dạo này chị ẩn dật nơi mô ^^  Đăng lúc 12-6-2014 01:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2014 13:57:21 | Xem tất
mình là mình vào đặt chỗ down
chứ chưa lấy lại hứng xem bản mẹt anh giai
vì nhìn nhiều quá  ràu )
trong FM thương mỗi cái khản tiếng đuối hơi nhưng vẫn phục vụ các thím nhiệt tình
rất đáng biểu dương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2014 14:05:31 | Xem tất
Riêng FM anh Gà là khỏi phải bàn! Muốn xem ông ấy hát nhảy quá ^^ nhớ lại cái hồi xem FM 1 hét rú ầm ĩ như 1 con dở Cảm ơn subteam đã sub nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2014 15:39:08 | Xem tất
mặc dầu đôi lúc dọa dìm dọa bỏ con gà cơ mà các ss trong súp tim vẫn nhiệt tình ngồi nấu súp gà cho các mái cuồng (như em) ăn làm em không tìm được lời nào để bày tỏ hết lòng cảm ơn sâu sắc này ạ !! love u...saranghae...aishite...wo ai ni...em yêu súp tim vô bờ ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2014 16:18:30 | Xem tất
Hơ hơ, lâu lâu mò lại vào chuồng, ai ngờ có sub hot để xem
*ôm ôm* yêu subteam vô cùng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-6-2014 16:34:06 | Xem tất
Tình cờ vớ được cái link vietsub FM của Gà, trời ơi mừng không kể xiết . Lâu lắm rồi mình mới được nhìn thấy Gà trên sân khấu và biểu diễn, trò chuyện với các fans. Mình rất thích coi những FM của Gà, cảm thấy gần gũi lắm. Mỗi lần nhớ Gà chỉ biết ngồi xem phim của Gà, chứ vietsub FM thì mình chưa bao giờ nghĩ tới vì mình nghĩ cũng không ai làm . Giờ tìm thấy thật sự mình rất vui.

Cám ơn và yêu yêu subteam nhà mình thật nhiều ~~~~~~~~~~~~~ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách