Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4430|Trả lời: 44
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Fancam] Kyuhyun (Super Junior) - The way to break up (Poseidon OST)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Dù có bị tổn thương, anh cũng vờ như không có gì
Dù nước mắt có tuôn rơi, anh vẫn sẽ cố che giấu
Đặt vào một góc nhỏ trong con tim này
Và tìm cách mìm cười như không có chuyện gì xảy ra
Đó là cách để chia tay
......
Anh cần phải quên đi
Những giọt nước mắt đong đầy nỗi nhớ nhung
Dấu tích của hạnh phúc vẫn còn vương lại nơi đây
Với anh, cái gọi là tình yêu chỉ ngập tràn sự đớn đau

Bạn sẽ chọn cách nào để kết thúc một cuộc tình?

Sẽ là chia tay trong làn nước mắt, hay là điềm tĩnh kết thúc mọi chuyện?

Sẽ đau đớn đến điên dại, hay lại cảm thấy nhẹ nhõm hơn?

Hãy cùng lắng nghe "The way to break up" với giọng ca ngọt ngào của Kyuhyun. Biết đâu, bạn sẽ tìm thấy chính mình trong bài hát này.

Khi comment tại thread này, mong các bạn nên tuân thủ rule của box
     - Comment liên quan đến show, có chất lượng, không spam
     - Viết tiếng Việt có dấu
     - Không copy Comment của người khác
     - Sử dụng ngôn từ đúng mực
     - Không hối sub hoặc đòi hỏi link down
Tùy theo mức độ vi phạm sẽ bị cảnh cáo hoặc del không báo trước. Do vậy mong mọi người thực hiện đúng quy định và tôn trọng subteam.

Clip maker: phuongminh.122
Credit fancam: believe in kyu, hyunlove, secret
Translator: big_junior, kittytrang111
Timer: big_junior
Kara FX-er & Encoder: phuongminh.122
(Kara FX based on Kehy)

Please take out with Moderator's permission.

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
phuong123 + 5 ________________________________________
phuongminh.122 + 5 :x
kittytrang111 + 5 Yeah, nút rết đã về =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 26-2-2013 23:35:55 | Chỉ xem của tác giả

Link Mega

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Link File1

Link Fshare

Bình luận

tks  Đăng lúc 28-2-2013 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-2-2013 23:46:54 | Chỉ xem của tác giả
Tem, edit sau :">
Bao giờ ad trả lại rate cho mình =((
--------------------------------------------------------------------

Bài này mình "đòi" làm cũng vì lý do cá nhân =))

Ngày xưa thay vì chú tâm ngắm Won trong Poseidon thì mình lại cuồng cái OST hơn =((

Lúc đấy mình muốn sub bài này dã man, cơ mà sao không thấy ai hưởng ứng cùng mình 8-} thế là cho "trôi" luôn =))

Giờ đây máu cuồng đã trở lại khi nghe Kyu live bài này =(( Cầm lòng không đặng mình quyết làm, thật may nhận được sự hưởng ứng nhiệt liệt (dù là mình rất lười, chỉ edit time và trans thôi) =))

Không hiểu sao mình lại làm bài này đúng thời điểm thế 8-} Làm xong gặp chuyện, thế là tự mình cảm nhận luôn và ngay =((

Dù mọi chuyện đã qua và mình đã phởn trở lại, nhưng nghe lại vẫn cảm thấy nhói lòng =((

P.s: Sau 1 ngày trời lo nghĩ, đã quyết định đặt trọn niềm tin lần nữa, ván cược này làm ơn đừng khiến mình thất vọng nhé!

Bình luận

Kittytrang 111 ơi, cho bão phim Nàng Gấu và Chàng Nhím cho xong đi. Hix. Mạng nhà mình chậm xem online toàn bị giật thôi. Thank's bạn nhiều  Đăng lúc 4-3-2013 05:13 PM
tại cái mạng sida e tưởng chưa được nên cứ bấm đăng mãi =)))))) thôi c ngủ đi *xua xua* :)))  Đăng lúc 27-2-2013 03:31 AM
là do cái duyên cái số nó vồ lấy nhau cả thôi :-"  Đăng lúc 27-2-2013 03:07 AM
dù sao thì chị cũng k thể kiềm chế khỏi nó là rõ rồi còn gì =)))) đừng làm những hành động trái với lương tâm =)))  Đăng lúc 27-2-2013 03:00 AM
vì thế nên ưu ái là quá rõ rồi =))  Đăng lúc 27-2-2013 02:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-2-2013 00:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Com cho vui cửa vui nhà :v

Cái fanvid này là tập hợp của 3 cái fancam, audio cũng là cut ghép từ 2 cái audio. Ngồi mần vid mà cứ phải xem đi xem lại để cái khẩu hình mồm hát hợp với lời nhạc =)) Dù không thực sự đúng như mong muốn và sự tưởng tượng nhưng đây là 1 trong 3 cái fanvid mình tâm đắc nhất :)) Già rồi lười rồi nên thầm nghĩ chắc đây là cái fanvid cuối cùng mình làm mất =)) Chả còn hứng thú để học nào Sony Vegas, nào AE :-"

Sub chữ bé. Tại mình điên điên đi check lại rồi giảm size chữ =.= Mong mọi người thông cảm.

Bình luận

Mới edit thêm câu cuối à, khổ thân =)) *cười man rợ* =))  Đăng lúc 27-2-2013 03:20 AM
lúc đầu xem Vid chị còn chẳng nhìn thấy sub đâu =))))  Đăng lúc 27-2-2013 03:02 AM
3 cái :-? liệt kê 2 cái kia xem nào =)) Mà đừng nói trc', rồi lại bước không qua đấy =))  Đăng lúc 27-2-2013 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-2-2013 00:19:24 | Chỉ xem của tác giả
tem phát giọng anh kyunhyun ấm lắm{:308:}
thanks ST
{:308:}{:308:} các bạn vất vả rồi{:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-2-2013 02:20:08 | Chỉ xem của tác giả
ờ thì là mà com phát cho có khí thế (thực chất là để vơ được 1 trong số mấy cái link down phía trên *chỉ chỉ*)

The way of breaking up - mình nhớ lần đầu tiên nghe nó là vào 1 ngày HN chuyển gió
Ban đầu cũng chỉ đón nhận, lắng nghe và cảm nhận như những bài hát khác của anh
Và ấn tượng đầu tiên của mình về nó là nhét nó vào playlist nhạc, bỗng một đêm đẹp trời phát hiện ra nghe bài này dễ ngủ hơn những bài còn lại trong playlist, và trong tổng số toàn bộ những bài của anh mà mình đã nghe -> yêu luôn từ bấy

Rồi những câu chuyện bất ngờ ập đến, cả những câu chuyện thuộc về hiện tại hay đã có từ trong quá khứ, lại nhờ có nó để trấn áp tinh thần và cảm thấy yên bình hơn trong những đêm dài khó ngủ

Những chiều đông chạy xe khắp HN, những lần lang thang Hồ Tây hay những lần trốn tiết chốn vào 1 góc feel the beat, cũng chỉ có nó đồng hành với mình, như một người bạn thân...

Có lẽ vì gẵn bó quá lâu mà lần này ST lên kế hoạch làm Kara bài này mình vui lắm :x

Dù khá muộn nhưng nó vẫn có mặt trong danh sách Vietsub perf-vid được thực hiện trong nhà, mềnh là mềnh vui lắm, vui k bút nào tả xiết :********

Cảm ơn nhìu nhá, cái con ng 1 ngày đẹp zời lôi mình vào quất time bài này và mềnh thì tưởng có ì ven gì đó đặc biệt chứ đâu ai ngờ là vì lí do cá nhân *đap.*

Bình luận

hừm *gầm gừ* *quẩy mông lông vịt rơi lả tả đi ra* =))  Đăng lúc 27-2-2013 03:18 AM
hứ, k phải tại nó perf bài này thì c cũng k tính làm :-j  Đăng lúc 27-2-2013 03:04 AM
lộn xộn *đá* bít thế cứ để nó trôi thật cho xong :-"  Đăng lúc 27-2-2013 02:58 AM
cũng 1 phần :-"  Đăng lúc 27-2-2013 02:46 AM
Hờ hờ :)) c là c hơi bị ưu ái cho th Ku nhà e đấy =)) sub cho lão zà c còn đang ngâm 8-}  Đăng lúc 27-2-2013 02:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-2-2013 04:24:33 | Chỉ xem của tác giả
Tks subteam nhiều nha, giọng Kyu ngọt ngào và ấm áp quá
Bài này mình từng có nghe tựa rồi nhưng chưa bao giờ nghe cả, thật là uổng khi lúc này mới được thưởng thức
Hi vọng sau này sẽ được nghe Kyu hát OST nhiều hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-2-2013 09:22:39 | Chỉ xem của tác giả
Hi bài này mình chưa nghe nhưng thấy Kyuhyun hát nên cũng ham hố bon chen vô đây
Phải down về ngay thôi.
Cám ơn subteam nhiều nha {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-2-2013 10:41:44 | Chỉ xem của tác giả
ô....mới đọc sup thôi mà thấy buồn quá trời rồi......huhubaif hát tâm trạng quá.....ta hóng bài hát này của kyu!!! 5 ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-2-2013 11:38:08 | Chỉ xem của tác giả
ôi lâu lắm zùi mới được nhge oppa hát, cảm ơn subteam nhiều, ôi em út, ôi sói già mun năm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách