Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] EXO's showtime - Ep 12 completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 14-12-2013 12:24:54 | Chỉ xem của tác giả
trog 2 tập ngô huân đã cho chúng ta thấy tài ăn uống của minh ôi hình tượng nay còn đâu thấy ăn là mắt sáng lên ' hình tuongj là j có ăn đc ko" ngô bố ngô con ngồi sóc hộp cơm trông có trối ko đúng là bố con giống nhau qua thể {:430:} chiken ko p style của anh câu nói bất hủ của phàm ca {:298:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-12-2013 16:43:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu lại mới có zai Hàn làm trái tim gái già của ta rung rinh như vầy nè.

Lúc đầu ta thích PCY nhất, zai Seoul với khuôn mặt dễ thương và chiều cao lý tưởng, giọng nói trầm trầm ấm ấm cực chuẩn để làm rapper, lại còn biết oánh đờn guitar, chơi trống, hát cũng hay nữa ... nó cứ pờ phệch thế nào ế, thế là yêu. Cũng thích style của PCY nữa cơ, con trai cứ đơn giản như áo phông, sơ mi quần jean thế là đẹp nhất.

Rồi dần già ta lại mê anh Phàm Canada, cứ như là bước từ truyện tranh ra ý, anh đz, "có chiều cao là có tất cả", rồi anh lộ bản chất 4D, anh cứ cố gắng act cool nhưng ai chẳng biết anh cu cheo từ bản chất cho tới tâm hồn. Ep 4 coi anh mếu máo khóc mà em cũng ... không thể nhịn được cười nữa ấy, thấy đáng eo kinh khủng ta eo anh nhất đó, mà ta còn được gọi anh là oppa nữa, ta eo anh nhất nhất :')
Ta eo cả bé Oh Sehun, có phải tại nó là maknae mà nó cứ đứng ko thôi cũng thấy đáng eo nữa. Minseok oppa siêu ngọt ngào, nam tính, Luhan, Lay ngơ, Byun B, ... không biết đâu đi "trết" đây.

Nhờ mấy đứa giờ cóa khi phải kiếm Kỳ tích phòng giam số 7 về coi mới đc :"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 22-12-2013 15:41:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến ep 4 rồi thì mềnh thấy ep 3 gây hại cho mình nhất, ngồi cười răng tý nữa tập vào bàn

các thể loại quà tặng thì đúng là muôn hình muôn vẻ, ai cũng trên tinh thần "trước khi đưa cho chủ thì nó là của mình"

ko thì cũng lo đi chọn đồ cho mình, còn ko thì cái loại linh tinh bát nháo như 2 thg maknae "siêu tốt"

năm nay kinh tế eo hẹp, sắp giáng sinh nữa mềnh chắc nên học hỏi 2 đứa mua những "thứ thiết thực" như vậy mới được

sn mà có 11 đứa còn lại chúc mừng thì vui chít đc, mềnh là mềnh khoái cái khoản lột quá nhất ấy

còn ep 4 thì khi nào nhà mềnh có sub sẽ bàn tiếp he he ^_^

Bình luận

thích cái bộ jumpsuit hổ báo ghê, bộ đó đúng là ý tưởng toẹt vời, khổ già rồi mà vẫn mê 12 e í* mắt sáng long lanh*  Đăng lúc 31-12-2013 06:49 PM
ừa chứ năng mới, thấy hay hay nên thử :))))) còn có vụ đặt pass bài post nữa, tui đang tính đặt pass mấy cái pic đẹp đẹp :)))))  Đăng lúc 22-12-2013 09:11 PM
Sao nàng làm cái nên hay thế :)), chức năng mới à :D  Đăng lúc 22-12-2013 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 22-12-2013 19:00:19 | Chỉ xem của tác giả
đã xem xog ep3 onl, đag chờ link torrent <3~
ep này coi zui zã man
lúc đầu làm khẩu hiệu ngoài trời anh Cải còn ngượng nữa chứ, làm tác giả đãng nhẽ phải tự hào lên chứ nhỉ :d
Xem cả ep thấy vừa hài vừa tội anh Chan
SN mềnh mà bị lừa hết vố này đến vố khác, đến cuối cùng đc nhận qà thì phải đoán nữa chứ, lúc đoán sai thấy mà tiếc giùm lun ý.
mấy chiếc mũ của các anh cả mua cho hok lấy đc thì còn gì tiếc bằng. Đại gia Canada nhà ta lúc đầu còn tiêc tiền thế mà sau lại mua cả 2 ms tuyệt chứ :v. Còn ChenBaek chơi nguyên pộ ms chịu :p. qà của DO là hok ăn rơ j nhất, nghi là ảnh mua cho ảnh qá à @@
Mà độc hơn nữa là qà của 2 anh maknae, tiết kiệm vừa thôi chứ 2 anh, sợ người ta khó xử hay là làm biếng mua qà thế hok pít nữa.
Còn cái đoạn Chan tặng qà cho Cải nhưng vẫn có Kaisoo moments :d, 2 pạn này dạo này công khai qá thể~

p/s: thanks st nhiều, anyway vẫn chỉ đợi down vietsub của st thui~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 30-12-2013 13:52:37 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều nhiều Mặc dù trong thời gian chờ đợi chịu không nổi nên đã xem Engsub trước, nhưng xem vietsub vẫn là thích hơn Subteam vất vả rồi, thanks mọi người kekeke
Lâu lắm rồi không thích nhóm nhạc nào như EXO 12 đứa đều có nét riêng ...Nhất là Phàm làm màu hahaha Exo fighting...WuYiFan fightingggggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 30-12-2013 14:50:58 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự từ trước không ấn tượng lắm với nhà Sm, không biết từ lúc nào nghe bé em rủ rê nghe nhạc -> coi show rồi nghiền đứ đừ từ hồi nảo hồi nao không hay .
Mà chưa thấy show nào như show này, coi mấy tập đầu toàn ăn là ăn, nhìn phát thèm . Thích kiểu "Không phải style của anh" rồi đâm đầm vào ăn như ai. Chắc nhờ show mà anh khám phá thêm vài "sờ tai" của bản thân quá .
Coi thấy ĐÔ nhà ta hiền ghê cơ, mỗi tội cứ cười toe toét nhìn muốn yêu .
Thanks sub team nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 30-12-2013 21:44:32 | Chỉ xem của tác giả
ST thật là daebak
M đang ngồi nghĩ tuần này chỉ đc xem ep 4 ai ngờ 1 phát 2 ep luôn
Mà phải nói 2 ep này hay nhất luôn
Ep 4 chết với màn trao thân của bạn Baek, quả thật là bá đạo mà cũng logic. Trong ví có 10k trao thân cho bạn Chen thế là món quà đã đủ giá trị kinh tế, rồi đoạn nhại thánh ôm..ma
Còn ep 5 thì ko thể sống nổi nữa, ko biết mà Hào làm gì thất đức mà nuôi phải 1 lũ em mất nết như thế. Bạn DO tẩm ngẩm tầm ngầm mà toàn đứng sau xúi giục, còn ChanBaek thì speechless
Thôi đợi link down về nghiền ngẫm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 1-1-2014 10:27:01 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên là thanks subteam đã sub đều dặn các tập như thế này.
Phải nói là tập nào của Show time thì cũng coi ít nhất là 3 lần hay 4 lần, tập 4 thì ấn tượng nhất và hài nhất với bạn Lay, cả nhà coi phim ai nấy đều khóc cả (cả bạn Xiu trước này chưa thấy nhè bao giờ thì cũng khóc) nhưng mà bạn Lay nhà mình lại lăn ra ngủ ngon lành như vậy. Còn bạn Luhan nhận được quà là đôi vớ của Xiu nữa chứ (bạn Xiu tặng quà rất trúng ý bạn Han).
Còn tập 5 thì thấy Xiu đại ca nhà ta phản ứng với Sehun khi em ấy đòi chơ trò đảo ngược vai trò nhưng mà khi Han kêu Xiu gọi là hyung thì mới mua đồ ăn cho thì lập tức kêu LuHan ca khong do dự (Xiu hay gọi Luhan là Luge ghê, mấy lần thấy vậy rồi không biết do yêu nhao hay do bạn Xiu khoái được ăn đây )
Thêm cả đoạn đầu tập 5 nữa khi Xiu nhà ta gi vào giấy là under the sea ấy, bạn Han còn vỗ vỗ đầu Xiu như cún của mình í chứ, hai bạn này ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 3-1-2014 20:07:55 | Chỉ xem của tác giả
Tuy chỉ mới thix EXO vỏn vẹn có 5 ngày nhưng phải nói thật là bây giờ mình chết vì mấy zai mất òi. Lúc trước chỉ biết Exo là 1 nhóm mới nổi tiếng của Sm nên rất tò mò but vì gu nhạc không hợp và lúc đầu nhìn mấy zai cũng chỉ ở mức bình thường nên không mấy quan tâm. Òi tình cờ nghe Growl sau đó là tất cả lễ trao giải năm nay thì lúc đó mình hoàn toàn chết vì mấy zai òi
Hôm nay down tì tì tất cả các show cuả zai và đặt biệt là show showtime này về coi, càng ngày càng thiz các zai phải nói ngoài đời tuy không lung linh như trên sân khấu và phải nói là rất ư tnix troll nhau nhưng nhờ đó mah hỉu thêm về mấy zai nhìu hơn được ngắm mấy zai nhiều hơn
Hoàn toàn ủng hộ show này và mong show sẽ đoạt rating cao
Cảm ơn sub team đã làm show này thành thật cảm ơn subteam! Subteam fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 3-1-2014 22:07:25 | Chỉ xem của tác giả
nói chung là hóng ep 6 xem lại cho đã mắt kinh khủng . mình xem engl sub mà hết hồn lồng lộn với talk show của thị Bún và đồng bọn. Lợn Đô thì đeo quả kính như kiểu mấy thím chuẩn bị đi thu hoạch hớ hớ :v
Lại còn cả đoạn chơi yaja time, thằng Táo bựa ko đỡ được haha, kiểu bị kìm kẹp lâu ngày đâm ra chú hóa zồ khi được làm anh với các hyung. Hổ báo cáo chồn vãi đạn
Được cả thằng Huân láo toét, bắt Hào đứng lên bàn xong khóc cho các "hyung" xem )
Subteam fighting nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách