Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] EXO's showtime - Ep 12 completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 9-12-2013 02:27:13 | Chỉ xem của tác giả
Yay mình xem các sub của kites nhiều rồi thích các bạn lắm cơ mà không đăng kí thành viên cho đến tận bây giờ vì cuồng Xô quá không chịu được phải đặt gạch để nói chx vs các bạn cũng cuồng Xô :">. Cám ơn subteam nhé <3. Dù là đã xem ep 2 engsub rồi, thỉnh thoảng không xem sub để bập bõm nghe Baek mắng Chan =, hoặc là quả san namja bá đạo dìm hàng của Yixing nhưng vẫn hóng vietsub của các bạn lắm . .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 9-12-2013 16:51:42 | Chỉ xem của tác giả
Xem chùa bao nhiêu lâu rồi giờ mới nhảy vô com
Trước hết là cảm ơn subteam vì đã làm project này, trans time ts đều tuyệt hết subteam ạ, đúng là chờ đợi không uổng công. Cảm ơn lần nữa.
Còn về cái show này, xin phép không nói nhiều lại thành spam, cơ mà :]]]]]]]]]] tập một là tập dìm hàng nên bỏ qua. Xin phép nói về đoạn em thích nhất trong tập hai. :]]]]] sann nam ja của LAy :]]]]]]]]]]
Còn đội tưởng Kris nữa, hết thịt gà lại đến bánh gạo, ôi mẹ ơi :]]]]]]]]
Lần nữa cảm ơn subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 9-12-2013 18:31:36 | Chỉ xem của tác giả
ep 2 này vì các thành viên chia ra nên hok thích bằng ep 1~
dù vậy nhưng cx đủ thích chán, nhất là mấy babies của anh Cải, sao mà cute thế chứ (cả bố lẫn mấy nhóc <3 )
còn Phàm ca thì vẫn cái kiểu ấy ~_^, D.O thì cute thôi rồi, đánh lẻ đi xem phim mà cái pộ cứ lóng nga lóng ngóng thấy mà hài~

p/s: ths subteam n` n`
(sắp thi rồi nhưng vẫn dành thời gian xem ES, h tiếp tục ngóng ep sau ^^)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 9-12-2013 19:42:00 | Chỉ xem của tác giả
TẬP 2 Ứ HAY =))
TẬP 2 Ứ HAY =))
TẬP 2 Ứ HAY =))
TẬP 2 Ứ HAY =))
cùng anh em một nhà mà hiếm mới có show chỉ có người nhà mình
thế ma suy nghĩ cái kiểu gì toàn thấy dìm nhau thôi
hoặc là rủ nhao tự chìm ý =))
mìnhn rứt là buồn rầu
vẫn là thương em Lộc nhất
cũng là anh đại nửa 50 rồi mà để chúng nó liên minh chúng nó gạt cho
đến cuối nhận ra thì đã quá muộn =))
quá muộn cho một cuộc tình
và mình đã bẩu chưa nhể
em Phàm rất dễ mất hình tượng trong lúc ăn, cái gì mà Thánh Phàm với chả đại gia Canada, rơi rớt hết rồi, không còn nữa rồi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 10-12-2013 21:55:05 | Chỉ xem của tác giả
Coi 2 tập mà khoái Phàm Ca ghê cơ, anh lạnh, anh sang mà lâu lâu nhìn ngu ngơ thấy ciu gần chết :D
Khoái 12 thèng mà chưa có bias nữa, coi cái nì bấn Phàm Ca dữ dội
Cơ mà Phàm Ca có phong cách thời trang quá bá đạo akk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 11-12-2013 13:30:16 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam , mọi người đã làm việc vất vả rồi. Lúc trước mình không thích EXO lắm nhưng giờ hoàn toàn bị hạ gục bời mấy nhóc đáng iu này. hehe tập 2 thấy mấy đứa nó ăn uống thôi. không được thỏa mãn trí tò mò muốn biết về cuộc sống đời thường của tụi nó lắm.
Mọi người cho mình hỏi có ai biết bài hát D.O nghe lúc ở trên xe trong EP 2 là gì kh? Giọng của D.O nghe ngọt thiệt đó. thank mọi người

Bình luận

if you leave của musiq soulchild c ạ.  Đăng lúc 27-1-2014 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 12-12-2013 14:05:30 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhéeeee :">>> mình đã xem đi xem lại rất nhiều lần rồi mà thích lắm ý xDDDD h sẽ down hết các ep vì là show đấu tiên của acsc cháu nhà mình màaa xD thank so muchhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 13-12-2013 14:13:28 | Chỉ xem của tác giả
Trước tiên xin cám ơn subteam nhiều lắm {:155:}
KEKEKE Càng coi càng khoái YiFan , bias của mình thiệt tuyệt vời {:176:} Mỗi tội hay làm màu thui hahahaha Subteam fighting Exo fighting {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 13-12-2013 19:26:17 | Chỉ xem của tác giả
mình chỉ có thắc mắc ko biết có phải show ẩm thực trá hình ko mà chia từng tốp ra mà đi ăn,

F4 nhà Xô cùng Baek Jandi dạo Hongdae là ăn kịch liệt nhất, bạn Út cưng ăn rõ nhiều, Tửng đòi thức đêm chiến trận bạn đồng ý liền, ăn tăng 2 xong bạn Tửng đòi tăng 3, ai cũng hàng. mình cậu Út lại đòi đi ăn kem .

Còn 4 anh sông Hàn cũng có màn ăn uống,

Đô đi xem film 1 mình cũng ăn,

Má Hào và Cải đen thì cho cún ăn.

Túm lợi đều dính đến ăn cả

Thiết nghĩ ko biết các bác trong ban chương trình khám phá ẩm thực Hàn của 1 đài nào đó có thấy cảnh này chắc sẽ mời các cháu quảng bá, và có 1 chương trình khám phá ẩm thực hàn như Yan Ken Cook ấy toàn mấy đứa dễ nuôi chắc chẳng cần ngon đâu, bỏ đói chúng 1 ngày là được.

p/s: subteam ơi! ko biết cái torent nó có bị gì ko mà sao mềnh down 3 ngày rồi vẫn chẳng xong, speed toàn 0.1 hay 0.2 thôi >"< xem onl nhiều lần lắm rồi nhưng vẫn muốn down giữ lại.

Bình luận

hen chi,minh down tu dau tuan den cuoi tuan chua gpa exo nua,Han cute qua,kieu nay tham gia running man ve may con vat rat chi la hop  Đăng lúc 14-12-2013 12:15 AM
ầy, nó báo thế thôi chứ có ai giữ seed đâu mà kéo :))  Đăng lúc 13-12-2013 10:47 PM
@ Mun mẻ: chậc chậc! hèn chi >"< toàn 0.1 vs 0.2 ko làm tui điên ghê cô ơi >"< cứ phải mở lap suốt cho nó kéo :)))))))  Đăng lúc 13-12-2013 10:39 PM
máy của enc bị hỏng nên ko ai seed =))  Đăng lúc 13-12-2013 10:37 PM
exo showtime ep 3 nhak bạn ^^  Đăng lúc 13-12-2013 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 14-12-2013 08:52:27 | Chỉ xem của tác giả
Túm cái cuần lại là ep 2 với ep 3 toàn đi PR cho hàng ăn với cửa hàng quần áo :-w

Hình như bộ quần áo của Chenbaek tặng cho Chan tửng ở ep 3 cũng được mua ở cửa hàng mũ đó thì phải ~ Máy quay lia lúc Chanyeol bị bỏ lại một mình ở cửa hàng mũ đó có thấy lướt qua bộ quần áo treo gần cửa :))

Ps klq lắm, nhưng nhìn cái ống cuần thứ 3 của bạn Mason thì đúng chất " đầu gấu Bắc Kinh" nha :)). Anh đẹp anh có quyền :))

Bình luận

còn cái cuồn của bạn áo cái áo của mềnh, hôm qua mới thấy cái gif nên thay luôn :)))))  Đăng lúc 14-12-2013 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách