Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] EXO's showtime - Ep 12 completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 2-12-2013 21:18:45 | Chỉ xem của tác giả
ôi thế là có tập 1 của các chàng trai rồi, không biết sẽ thế nào đây nhỉ
Lay ngơ nói có nhiều không nhỉ, háo hức quá {:159:}
cảm ơn subteam làm việc vất vả để bọn tớ được ngắm các zai
{:143:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 2-12-2013 21:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mãi cuối cùng cũng đã có :xxx
Nhịn xem engsub mấy hôm nay chỉ với mong muốn thưởng thức cái vietsub để ngấm và ngắm cho đã =))
Tựu trung ep này chỉ trò chuyện ko mà mình thích, tụi nó ngồi chụm vầy dìm nhau mới vui :))

Cải em: ko có em là 11 đứa coàn lại ko có câu khẩu hiệu lun rồi :)), nhưng hà cớ gì ko cười trước Phàm ca zậy em :))
Tao: lúc Phàm ca làm trò chỉ nghe mỗi tiếng em này cười :)), cái mặt lúc Baek dìm thấy tội quá :))
Xiu huyng: trình kute là ko ai bằng, "maknae" của nhóm =)))
Lay: màn thử mic có 1 ko 2, giờ đã biết nháy 1 mắt, hồi trước nhớ nháy 2 mắt mà =)))
Chen: trước giờ mới biết đến Chen khủng long =)), gia nhập "hội khủng long" nhà SM rồi Chen à :))
Lịt Đô: miễn bàn, "nhụt" quá Ho ơi =)
Baek: chỉ có Chan mới trị được, điểm cộng cho cái chớp mắt quá kute :xxx
D.O: đều têu kêu thèn Hun nháy mắt đến xấu hổ :)), nháy mắt luyện tập sao Đô =))
Hun: em này khỏi bàn, phản ứng mạnh mẽ vs mọi trò của Phàm ca và Chan huyng, "nghiện gà Han" =)))
Chan: bạn này là "yêu tinh", biết lâu rồi :))
Han: sao lúc nào cũng hiền quá zậy Han, đáng lẽ phải đánh thèn Hun vì dám cả gan cướp ngôi "phàm ăn" chứ. Cái màn "no no no" của bạn này thật ko chịu nổi mà =)))
Đạo ca Kris: miễn bàn, "nhụt" hơn cả Lịt Đô =)))

Bình luận

cái màn "Ya!" của thg Huân móm khi con cún nó sủa với màn "Yê hê!" lúc bất ngờ thắng giai3 cũng rất thi thú :))  Đăng lúc 2-12-2013 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 2-12-2013 21:20:49 | Chỉ xem của tác giả
Tks ST nhiều lắm :x

Trước coi engsub đã cười bể bụng rồi :)) mới xem 1 ep đã thấy hay dự là càng về sau càng hay nữa :">

Mấy cháu có khiếu đi show lắm chứ ;;) nhất là Baek đó

Hun móm biểu cảm ghê quá nha =))

Thế là hàng tuần có cái để xem r :x Tks ST 1 lần nữa :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 2-12-2013 21:59:07 | Chỉ xem của tác giả

Theo tinh thần già ràu mà vẫn mê trai đẹp, mình cũng ham hố Show time lần này của EXO.
Chương trình này là chương trình thực tế đầu tiên của 12 bạn trẻ nhưng mình thấy độ hài hước thì không hề ít.
Cũng theo bè bạn theo các em và đã xem show engsub mấy lần cho đã niềm yêu thích và soi mói từng chi tiết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 2-12-2013 22:06:36 | Chỉ xem của tác giả
â
EXO cuối cùng cũng có show riêng
mình thích nhất là anh kờ rít giả vờ act cold nhưng thực ra bản chất là anh đang tấu hài :
"này em gì ơi!"
câu nói tán gái bất hủ của anh!
ước gì 1 ngày đc nghe a nói câu đấy với e
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 3-12-2013 02:34:04 | Chỉ xem của tác giả
Đã lăn lộn xem hết từ engsub vietsub show của mấy bé rồi nhé. chắc mới tham gia kiểu show này lần đầu nên mấy bé chưa thành thục lắm! Chị tạm tha nha! Các tập tiếp theo thì cố mà nhộn nhộn lên nhé!

Và theo tinh thần của HunHan shipper mìnhtất nhiên là hóng moment của mấy trẻ rồi. Tiếc là đoạn đầu lúc chọn ghế bé hun đã định tăm tia ngồi gần han mà cha chan vô duyên lại nỡ chia cắt đôi trẻ.  ôi thật là tiếc hùi hụi mà!

Tiếp theo dúng không ngoài dự đoán đôi trẻ chanbaek đã làm"unofficial MC" cho show nha! Hai ém cứ kẻ tung người hứng mà nói tíu ta tíu tít cả show còn gì!

Bạn suho thật tội nghiệp khi cứ nêu lên ý kiến nào là bị chém không thương tiếc từ lũ còn lại mà haha{:297:}
tập này mình thấy hun cứ hiền hiền ra dáng em út ngoan ngoãn tốt lắm cứ phát huy nhé{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 3-12-2013 10:55:59 | Chỉ xem của tác giả
Hiếm khi xem show giải trí nào mà các nhân vật chỉ ngồi 1 chỗ cả giờ đồng hồ quay phim như vầy
Con nhà người ta thì phải chạy nhảy mướt mồ hôi còn các bạn nhà mình chỉ cần nháy mắt một cái đã đạt rating khủng
Idol show gì mà toàn gag bằng hình thể, bao nhiêu điểm đẹp thì không khoe, toàn mang da nâu - xanh, miệng chữ nhật, tai vểnh, mắt nhiều lòng trắng ra mà xài xể nhau. Nhà SM thật chí lí khi không cho các bạn tham gia show nhiều từ năm đầu debut mới xây dựng được hình tượng idol hoàn mỹ. Giờ thì bùng nổ vì quay ngoắt 180 độ
Bạn Luhan lần này tự giới thiệu hay phát biểu riêng đều không có. Chắc lại hát "trời ngoài kia có mưa" như ở Weekly Idol nên lại bị cắt rồi Dạo này thấy bạn mở miệng ra là Xiumin luôn, bé Hun thì làm sao??
Em Kai biểu diễn thì kool thế, đi show thì cứ cười hì hì, 1 câu nói ra là phải cười tít mắt 1 cái. Em D.O mở màn bằng dáng đi chim cánh cụt, nhìn yêu thế không biết
Bạn Chen có cái khóe miệng đáng yêu ơi là đáng yêu, thế mà lại bị đồng bọn miêu tả đặc điểm nhận diện là " Khủng long lai lạc đà, hát bằng xương gò má", thương quá
Chả bù cho màn nháy mắt sexy playboy của bạn Xiumin, 2 anh nhớn còn lại tỏ ra cool ngần nào thì bị thiên hạ dìm ngần ấy, MVP hôm nay chính là bạn Phàm
Thôi nói nhiều quá rồi, tải về xem lần thứ n đây. Cảm ơn subteam nhiều !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 3-12-2013 11:55:46 | Chỉ xem của tác giả
hô hô. Không ngờ nhà mình cũng làm sub show này. Vui quá đi mất. Ủng hộ subteam nhiệt tình ạ
Xem mấy bạn trẻ cứ bị đơ ra với lại không được tự nhiên lắm tự nhiên thấy tội tội. Nhưng mà cũng dễ tương ra phết )
Đoạn anh chàng KRIS lạnh lùng kiểu đường phố không thèm ăn thịt gà nhưng nhìn mấy đứa ăn lại nuốt nước miếng Buồn cười ghê. Không biết tại sao lại có khái niện như vậy nữa {:288:}
Tập sau mong chờ sẽ có nhiều cảnh quay hay hơn với lại tự nhiên hơn nữa!!!
EXO fighting!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 3-12-2013 12:30:45 | Chỉ xem của tác giả
* Khục khặc * đầu tiên đến chết cười vì màn thử mic của EXO mất thôi ( đặc biệt là Lay ). Sau đó là cuộc đua bình chọn hoa mỹ nam: Leader Suho & em út Sehun đã vượt qua 10 thành viên còn lại để tiến vào vòng chung kết và nhờ giỏi trò oẳn tù tì mà Su nhà ta đã về nhất * tung hoa *. Đặc sắc nhất phải kể đến phần nháy mắt của từng thành viên: đẹp trai có, đáng yêu có và thu hút cũng có ( kiểu này phải uống thuốc trợ tim trước khi xem show này mất thôi ). Đáng ngạc nhiên nhất là Kris- người đã phá bỏ hình tượng lạnh lùng của mình thay vào đó là hình ảnh: vụng về, bộp chộp nhưng vẫn rất cuốn hút... (và mình nhận ra Kris cũng biết cách gây cười trên show đấy chứ {:180:} ) EXO mà cứ như thế này thì mình biết phải làm gì với bản thân mình bây giờ ?
<<edit lần 1>>
Ở ep 6, tài nấu nướng của D.O Dyo đã bị ông zời vùi đập không thương tiếc ( gió to + lửa lớn làm thịt với xúc xích cháy đen hết cả ). Rồi trước đó là màn talk show rẻ tiền, không tìm được ở bất cứ đâu do BaekDo làm chủ xị: khách mời từ Chen đến Tao và cuối cùng là Kris tất cả đều loạn cào cào . Đau bụng nhất là khoảng thời gian gần chục phút anh em nhà EXO chơi trò yaja time: UMin bị tụi em út bắt hát kyomi, chàng trai thiên hà Kris tí nữa thì cũng múa may nhảy nhót nhưng may thay Sehun đã cản lại,... Đúng là càng ngày càng <3 EXO mà.

Bình luận

M thì m nghĩ là có khi nào lúc đó Hun vẫn còn đang mải suy nghĩ về việc Han bỏ phiếu mỹ nam cho Bánh Bao mà không bỏ phiếu cho n chăng ^^  Đăng lúc 3-12-2013 03:25 PM
cả lúc ăn gá, ChanBaek Kai vừa nói ko còn câu hỏi nào xong nó lại hỏi làm Baek nó nạt cho :))) xác đi quay show mà hồn hình như còn ở nhà =)))))  Đăng lúc 3-12-2013 02:31 PM
Mason: mình cũng phải công nhận Hun quá ngơ trong màn bao kéo búa đó ;)))  Đăng lúc 3-12-2013 02:17 PM
EXO fact thì Leader cực kì tệ trò kéo búa bao, chẳng qua thg Huân móm quá ngơ, mặc đơ ra ko biết gì nên Lịt thắng :))))  Đăng lúc 3-12-2013 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 3-12-2013 12:51:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa thấy vietsub của nhà là phải vô ngay.
Nói thật xem xong thấy anh Thánh rất là mất hình tượng, chàng trai thành phố lạnh lùng ư mất lâu rùi.
Còn các bạn kia cũng rất là kiu.
Nge là rating cũng khá ổn hy vọng là cao hơn để mama thực hjện lời hứa nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách