Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] EXO's showtime - Ep 12 completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-12-2013 22:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Ahhhh, coi Esub 1 lần, coi 2 lần Vsub và giờ thì chờ các bạn bên AoE làm sub down về và " cất giữ"

Đợi lâu lâu 1 tý cũng được, mình thích sub bên AoE vì thể nào cũng có đủ sub caption :x :x. Nói thiêt là cũng hơi bực khi xem mà toàn thấy cap Hàn nhảy nhảy trên màn hình mà k hiểu chi hết :))

~~
Comment ~

Đầu tiên là Thánh Kris :)), đoạn wink em nói thật, nhìn như thằng cha say rượu ý :)), định làm wink lần 2,3 thì phụt với đổ tè le hột me nước ra bàn ~ Chỉ trách số anh quá nhọ thôi Kris à ~

Moment Chanbaek đoạn mắt DO nhiều lòng trắng hợp nhau thế, Chan 1 câu, Baek 1 câu ~ mà bạn D.O giỏi nịnh Baek lắm nha, còn chọn Baek là người đẹp trai nhất nữa ~

Người bị dìm hàng thứ 2 chắc là Chanyeol, đoạn Yoda kinh điển của Baekbaek và đoạn " lạc đà" * nghĩ lại vẫn thấy lăn lộn =)) *, Chanchan à, mình thấy bạn giống lạc đà hơn Chen đó * awhhhh~*

Tuy nhiên, sự thực là qua show này mới thấy Kai dễ thương :x , Chicken holic ~

Túm lại là, mình hóng link down lắm các bạn subbing team ơi :x

Bình luận

e cực thích câu kế cuối của anh :))  Đăng lúc 2-12-2013 04:25 AM
thực ra có mấy câu cap hay hay mà eng ko có nhưng mình dịch ngu sợ bỏ vào bị các bạn chém :'(  Đăng lúc 2-12-2013 02:03 AM
nhìn mặt bạn Baek hặn 1 nổi ko đấm đc :)))))  Đăng lúc 1-12-2013 11:21 PM
Pap
8 lần ~OMG O_O ~ Hôm đó nhà mình mất mạng nên k hóng raw được luôn. Mà cuần mình làm sao hở bạn :">  Đăng lúc 1-12-2013 10:59 PM
à mà cuồn của bạn làm m hận 1 nổi >"<  Đăng lúc 1-12-2013 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-12-2013 22:48:01 | Chỉ xem của tác giả
Không biết là từ thứ 5 đến giờ lượn đi lươn lại bao nhiêu lần, cuối cùng hn đã thấy sub
Hôm t5 xem ko sub tuy ko hiểu gì n cười cũng đc kha khá
Quả này m sẽ nghiền ngẫm từng chi tiết cho nó bõ công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-12-2013 23:00:14 | Chỉ xem của tác giả
wa xem đến 3 bản dịch rồi , bản này là chuẩn nhất không thiếu bất kì chi tiết nào luôn ý. thank nhóm sub nhiều nhé! tuy chậm nhưng chuẩn. Chờ full thôi nào.
Thích nhất đoạn bạn Kai và Tao bị nói là Đen haha! chính vì thế cho nên 2 bạn ý mới có tạo nên sự riêng biệt haha
Bạn Kris làm màu quá.
Nói chung tập 1 rất hài.Chờ tập aapj còn nhiều chuyện hài phải biết hihi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-12-2013 23:08:43 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời!! cuối cùng cũng xem được chương trình của 12 chú sói này rồi. Baba và mama của mấy chú sói con thật buồn cười, luôn làm trò cho tụi nhỏ.
trong chờ vào chương trình của các chú!!! fighting!!!
Cám ơn subteam!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-12-2013 23:09:07 | Chỉ xem của tác giả
theo chủ nghĩa: zai đẹp là số 1 ,nên show này là không thể bỏ qua
các bạn tre bá đạo trên từng hạt gạo, ngồi xem show mà miệng toét hết cả ra
nhất là cái đoạn 12 bạn làm wink, dễ thương hết sức
thanks sub team nhiều nhiều nha ,
p/s: ngồi đặt gạch đợi link down và cac tập tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-12-2013 23:15:26 | Chỉ xem của tác giả
xem raw, xem engsub, xem vietsub của baekhyunteam, f5 liên tục mấy ngày liền cuối cùng cũng đã có sub của kites, yêu subteam nhắm nhắm *tung bông mua sịp*
tập này chết thánh Kư Ri Sư. thanh niên thành thị lạnh lùng cái vẹo j, đu dây điện tăng động một dề luôn ấy chứ =))  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-12-2013 23:52:02 | Chỉ xem của tác giả
Á á... đợi mãi mới có subs của 4rum
Trc có subs của 360kpop mà subs chả hết gì cả
cả mấy chữ viết màn hình nữa í... mún hỉu mà chả hỉu đc
Thx subteam nhìu
Iu các zai lắm cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-12-2013 01:33:26 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah, có vietsub để xem rồi
hình như trong tập này, mọi điều Kris làm sẽ thành trend trong EXO, nhất là khúc "em gì ơi", ngồi đau cả bụng
từ trên 9 tầng mây, thánh đã xuống làm người phàm qua việc ăn gà rán
show này hay mà còn hài nữa
mình nghe nói ep 1 đã đc 1.2%, vậy là đích đến 2.5% sẽ không còn bao xa, mong tới ngày xem EXO mặc cosplay con gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-12-2013 07:31:32 | Chỉ xem của tác giả
Woa!!!! Đợi bản sub của subteam mãi vì thích bản dịch của subteam nhất đó
ngày nào cũng lượn lờ xem subteam có tung sub ko. cuối cùng hn đã thấy sub rồi
xem đi xem lại bản raw mà lần nào cũng cười đau cả bụng
Thanks ST nhiều nha. ST vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-12-2013 09:12:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình có một niềm tin mãnh liệt vào subteam của Kites.vn . Mình đã quyết không xem sub EXO’S SHOWTIME nào ngoài AOE. Cuối cùng sub đã ra đời :X . Thanks SUBTEAM rất nhiều :X SUBTEAM FIGHTING !!! Xem xong lại thấy ghen tị sắc đẹp của bạn Luhan và em Baekhuyn quá - Đẹp hơn cả con gái thế này Nhất là cái đoạn No,no,no của Luhan ý - Nhìn mới ghét làm sao Mà mình cũng shipper Hunhan - Chanbaek - Kaisoo nên chỉ săm soi mặt chúng nó để tìm ra sơ hở Hôm qua tìm được cái gif chứng tỏ Chanyeol là Hunhan shipper mà mừng ghê Chả ai như mình 9x đời đầu lần đầu tiên mê K-pop kết ngay EXO Bây giờ ngồi hóng subteam ra link down thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách