Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngochanh721
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] DREAM HIGH SPECIAL CONCERT

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-4-2012 10:01:17 | Chỉ xem của tác giả
thanks sub team nhìu
xem cái này hiểu đc các diễn viên nhìu hơn
vui vẻ và thân thiết với nhau
kể cả thầy hiệu trưởng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-4-2012 19:13:55 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

thanks nàng nhiều nhé!!!  Đăng lúc 15-4-2012 07:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-4-2012 14:13:49 | Chỉ xem của tác giả
Giờ ngồi xem lại Dream High season 1 đấy, xem cũng hay phết, em Suzy xinh dã man con ngan, nhưng em nó đúng là to và cao hơn người, cảm giác 2 chân em nó không được thẳng lắm nhỉ, Nhìn 3 bố con chúng nó nhảy nhót với nhau, thấy yêu mến cái gia đình này thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 16-4-2012 17:06:41 | Chỉ xem của tác giả
giomua gửi lúc 16-4-2012 14:13
Giờ ngồi xem lại Dream High season 1 đấy, xem cũng hay phết, em Suzy xinh dã man con ngan, n ...

em cũng nhớ chúng nó quá nhưng không có thời gian ss ơi!!! ...

nên chỉ hóng hớt vài chỗ quan trọng thôi!!! ...

như cảnh trong nhà khi em Zy phát hiện So Hyun không nghe thấy gì ấy!!!

với cái đoạn em Zy định ra nước ngoài, thằng Hyun chạy theo rồi phát hiện em ấy không đi ... tôi ơi là tội cái đoạn em ấy nói là "Tớ không đi nữa" mà thằng Hyun không nghe được, nó phải dùng khẩu hình miệng nói cho thằng Hyun nó thấy ... xong thằng Hyun nó khóc rồi ôm con bé!!! ...

AHHHHHHH ... thương chúng nó quá đi, thế mà ngoài đời thằng Hyun vô tình quá!!! ... em giận nó ss à!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-4-2012 10:29:38 | Chỉ xem của tác giả
ngochanh721 gửi lúc 16-4-2012 17:06
em cũng nhớ chúng nó quá nhưng không có thời gian ss ơi!!! ...

nên chỉ hóng hớt và ...

SS đang xem phim đó, nói chung là chả bít gả em Suzy cho ai cả, vì thấy Teac cũng được và Huyn cũng hay. Chả biết thế nào khi thấy Teac thất tình thì thấy buồn quá. sao bên Hàn cứ phải yêu tay ba tay tư thế này không biết. Nhưng xem phim cũng tạm được, nhiều tình tiết hơi khiên cưỡng một tí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 17-4-2012 10:39:42 | Chỉ xem của tác giả
giomua gửi lúc 17-4-2012 10:29
SS đang xem phim đó, nói chung là chả bít gả em Suzy cho ai cả, vì thấy Teac cũng đư ...

em Zy còn nhỏ lắm ... lo gả chi sớm ss ơi!!! ... theo ý em là cứ để em ấy thế, sống ờ đời cho zai nó thèm chơi!!! ...

lúc đầu em xem cũng lấn cấn với nó đấy ss, mém tí là em bỏ luôn nữa... lúc ấy chưa biết miss A là ai cả??? ... nhưng xem riết ghiền luôn, giờ mới cực vầy nè ss!!! ... cực thì cực, mà vui!!!

Bình luận

trời... có đoạn thế nữa á??? ... :))  Đăng lúc 17-4-2012 11:40 AM
SS mua đĩa về xem, phát hiện ra đĩa vấp là nó tua qua một số đoạn cuối bài, chán thế, giờ nghi đoạn nào bị tua thì xem lại  Đăng lúc 17-4-2012 11:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-5-2014 20:51:16 | Chỉ xem của tác giả
có bạn nào có link torrent hay fshare phim Dream high special concert ? cho T link vs !!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -3 Thu lại Lý do
heononhong -3 3 dòng!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách