Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hoaquynh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cho tâm hồn] [Vietsub] Đông Cung - Phỉ Ngã Tư Tồn

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-1-2013 19:28:44 | Chỉ xem của tác giả
^^ ui, muội xem bản tiếng trung cả chục lần nhưng ko hiểu nghĩa
cuối cùng tỷ cũng sub rồi =)))))))))) zui quá
cuốn này hồi mới đọc cứ canh me bài này mà nghe
h coi hết rồi vẫn thấy nghẹn ở lòng ngực>''<
mẹ phỉ đúng là nhẫn tâm với nữ chính, bức chị này đến chết mới thôi , haizzz, lần đầu tiên đọc mà lại ghét soái ca đó =)))))))))))))))

Bình luận

ừm, tỷ lần nào cũng chít ngất vs cái áo của em lun =)), ừm, làm Đông cung nè sub chỉnh mãi mới ưng đó hì  Đăng lúc 21-1-2013 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-1-2013 19:54:58 | Chỉ xem của tác giả
Đông cung do một lần vô tình mình đã đọc qua
Thật sự là một câu truyện cực kì cảm động
Một tình yêu đau đớn.Thương thay cho thân phận công chúa.Đến phút cuối từng ước cho bọn họ có 1 phút giây thật sự hạnh phúc ko toan tính của trốn hoàng cung nhưng phải chăng sẽ chẳng bao h có
Haizzzzzzzzzz PNTT đúng là biết hại lòng người :(((

Bình luận

PNTT á, không vét cạn nước mắt tụi mình, thì ko phải mẹ kế rùi =)), thảm nhất cuốn nè cũng nên  Đăng lúc 21-1-2013 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-1-2013 22:57:46 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này còn thê thảm hơn Trọng Tử nữa à,nghe nhạc dạo khúc đầu hay quá
để load truyện này về đọc xem sao
thank e  ^^

Bình luận

trọng tử mà thê thảm sao ss, trong tử còn HE chán, ss đọc mý cuốn của Phỉ ngã tư tồn chỉ có thê thảm hơn gấp bội lun ý ạ ^^  Đăng lúc 21-1-2013 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 21-1-2013 23:38:58 | Chỉ xem của tác giả
brightsnow_tm gửi lúc 21-1-2013 15:07
ss đợi hoàn rồi đọc luôn, tại vì chờ hoàn mới mần ebook để đọc đc, chứ ss ko đ ...

ổng bằng tuổi Lý thừa ngân thui mà - 2 người là bằng hữu
ban đầu coi Tiểu Phong là em gái thì phải
sau có cảm tình thì ngốc, ai bảo đi giới thiêu Tiểu Phong quen Lý Thừa Ngân làm chi
\sau bao nhiu chiên xảy ra
mới hối hận
muốn dẫn Tiểu Phong đi trốn thì bị Lý thừa ngân huy động quân đội bắn tên chết đó

Bình luận

uh, nghe tên đã thấy đau, Tình chết  Đăng lúc 22-1-2013 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-1-2013 02:20:38 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Đông Cung, nỗi đau một thời của e {:285:}. Đọc đi đọc lại 3 lần rồi mà lần nào cũng khóc như mưa
Hôm nay xem vid ss làm khóc thêm lần nữa. ĐC là bộ truyện "lừa tình" nhất của PNTT, đọc 20 chương đầu chương nào cũng cười làm e tưởng mẹ kế đổi gu viết truyện hài, đến 20 mấy chương cuối thì khóc như mưa.
ĐC là truyện đầu tiên e đọc, từ đó mê mẹ kế luôn. Nhớ Tiểu Phong, Cố Kiếm, A Độ, Cố Tiểu Ngũ quá (e ghét Lý Thừa Ngân) phải lôi truyện ra đọc lần nữa.
Tks ss rất nhiều vì đã làm vid {:418:}.

Bình luận

ừ, coi mý chương cuối mới vét cạn nước mắt nhỉ, rùi đọc lại lại càng đau đớn hơn, đúng là hành hạ trái tim yếu đuối của chúng mình mà =))  Đăng lúc 22-1-2013 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-1-2013 18:10:25 | Chỉ xem của tác giả
Từ bài Ái thương này là mình bị đổ Đổng Trinh từ 4 năm trước {:410:}
Lúc xem clip Tru tiên, nghe Ái thương, cảm giác ko còn gì tả nổi luôn, nhất là đoạn cuối ss lên giọng, ghiền cực {:434:}
Ghép vào tr của mẹ kế là hợp rổi, quằn quại, đau khổ còn gì bằng {:412:}

Bình luận

ừm, ái thương nghe hồi mới có mạng nè, he he, truyện ý mới hợp tên ca khúc ^^  Đăng lúc 22-1-2013 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-1-2013 21:20:21 | Chỉ xem của tác giả
Gấm Rách với Đông Cung hai bộ SE mà em đọc của mẹ Phỉ, phải nói là buồn chết được~ khóc lóc tè lè hết trơn, đến cùng nữ chính cũng quẫn bách mà tự vẫn
Đông Cung là cố tình đọc vì thấy thiên hạ đồn rần SE, ngược thê ngược thảm, không chịu được mà đọc cho biết với thiên hạ, cuối cùng, chỉ muốn chửi mình dại, mất tinh thần luôn!
còn Gấm rách là vô tình đọc, không thèm đọc văn án luôn, cứ thế mà nhảy, đến cùng SE, tâm trí vẫn gọi là.. hụt hẫng với cái kết, muốn đập đầu vào bàn phím luôn cho rồi!!
"gì đây chứ, cứ dzậy mà hết sao? người sống người chết ai cũng buồn!!"
Là mẹ kế, mẹ kế đó nha!!! Tất cả  họ đều chờ đợi, nhưng rốt cuộc thứ họ chờ đợi chỉ là khổ đau!
cám ơn ss đã làm vid!

Bình luận

ừm, mẹ kế mãi là mẹ kế =)) hành hạ ớn  Đăng lúc 23-1-2013 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-1-2013 20:39:57 | Chỉ xem của tác giả
Mẹ Phỉ là mẹ kế trong mẹ kế, cực phẩm mẹ kế luôn ấy TT_TT
Em đọc Đông Cung hai lần, lần nào cũng khóc cho lên bờ xuống ruộng :(( Sưng cả mắt luôn cơ -_-
Vẫn biết là truyện của mẹ Phỉ hay, nhưng mà đọc xong cứ toàn bị ám ảnh thôi
Em là sợ đến nỗi không dám mở ra đọc luôn +_+

Bình luận

Thì vì thế em mới đọc lần hai đấy :"> không thì chắc chạy mất dép từ lâu :P em là em sợ đau lòng lắm -_-  Đăng lúc 26-1-2013 11:33 PM
đọc để trải nghiệm mý vụ đau đến tận tâm can cũng có cái hay, ha ha  Đăng lúc 25-1-2013 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-1-2013 13:58:34 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn Hoa tỷ ^^
xem đi xem lại ko biết bao nhiêu lần vẫn không thể nào cầm được nước mắt
buồn ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-1-2013 10:01:27 | Chỉ xem của tác giả

Nỗi ám ảnh của em là đây

Lúc đọc xong truyện này em bị đơ đơ mất mấy hôm

Lý Thừa Ngân - Nỗi đau trong tim em {:399:}{:399:}

Thank các sis nha, cảm động quá, nhưng mà em không dám đọc lại lần hai {:439:}{:417:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách