Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 105778|Trả lời: 1773
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub} Come on Over - JYJ - Making Disc (Update HD Version)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Những thước phim đằng sau những cảnh quay hoàn hảo của Come on Over...

Tự tin đầy mình kiểu Jaejoong: Rất trẻ so với tuổi 27, suy nghĩ nghiêm túc về vấn đề làm sao để có cháu nội cho bố bế và hoàn toàn mất khả năng kiểm soát bản thân khi trò chuyện.

Hài hước kiểu Yoochun: Để đầu 2:8 cho ngây thơ, câu chuyện cười chả buồn cười tí nào hết và phong cách thời trang bây giờ như thế nào?

E dè kiểu Junsu: Không tự tin khi có máy quay sát bên như thế, dồn toàn bộ nỗ lực cho buổi nhạc kịch và hé lộ về nụ hôn bí ẩn trên sân khấu ^o^

Không phải rực rỡ hay đầy ánh hào quang mà chỉ là những chàng trai của tuổi 20 đầy sức sống, năng động, luôn cố gắng hết mình và trái tim đầy ắp tình cảm chân thành dành cho fans. ♥

Translator: josemario + ngocxit
Editor: Phank
Timer: didi + lynkute
Typesetter: FankBu
Control Quality: FankBu
Encoder: DemonJos
Poster: Xin
Uploader: Laputa + DemonJos + ngocxit

SD Version

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

HD Version

Brought to you by Lovemelody subbing team
Take out with full credit!

Rate

Số người tham gia 13Sức gió +65 Thu lại Lý do
putin_Đa_Bum + 5 Ủng hộ 1 cái!
mylove28 + 5 Cảm ơn bạn
sylkaris + 5 Cảm ơn bạn
sui_92 + 5 :D
supersleeper054 + 5 rết khẩn hí hí
phank + 5 :X:X:X:X:X
kanu + 5 Yêu quá đi :-*
Laputa + 5 Hóng-ing..... (Laputa_LJK là ai vợi t.
kunie + 5 :x
ngocxit + 5 :XXXXXXXX
miracle2812 + 5 :x
josemario + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^
baby.junsu + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-3-2012 22:03:18 | Chỉ xem của tác giả
Edit :

Điều đầu tiên mún nói là xem cài này mà mắc cỡ jì Kim hồ ly làm sao {:259:} ~ Suốt ngày tòan vạch áo cho fangirl gào thét )) Thật là xấu xa wá {:301:}
Có cả Yoosu moment nữa nhá ~ Hai bạn trẻ dạo này tiến triển nhah thật ) Hay jì e lỗi thời rùi nên mới thấy nó nhah o.O

Chunnie àh ~~~~ chú trog cái này bị dzễ thươg , bị iu lắm lắm đó chú àh {:290:}
Còn cái vụ để đầu 8:2 thì nói thật chẳg hợp tí nào cả Để đầu thế nhìn mặt đần lắm chú àh )))
Cơ mà chú àh ~ trog cái này chú vẫn là Number 1 ấy )))

Em xin hết tại đây ~ jì e ko jỏi trog mấy vụ viết lách này nên nếu viết típ sẽ lạc đề xa lắm )))

====================

E nói thật là e mún xem cài này lắm lắm lun ák
Vẫn mòn mỏi chờ Subteam nhà mìh một ngày đẹp trời nào đó sẽ có Việtsub, jì e kiếm mãi chẳg thấy đâu có cả
Thank Subteam nhìu ...nhìu...nhìu .....

Bình luận

Mau edit đi em nhé ^^  Đăng lúc 9-3-2012 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-3-2012 22:11:10 | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch chờ
ST ah yêu quá đê
==============================================================
edit nào
Đã coi xong
Chịu không nỗi mấy lão nữa,đặc biệt là Kim Chê Chê

Kim Jaejoong ah anh thật sự còn rất trẻ đấy,trông giống umma của hồ ly bé vô cùng .Còn nữa anh mau mau kiếm cục cưng mũ đỏ đi,không chỉ có bố anh sốt ruột mà cả mớ fangơ cũng đang thấp tha thấp thỏng đây nè nói thật chứ có bạn gái đâu mà kiếm được  
À tí quên,Chê ah lâu nay cứ tưởng anh chỉ làm chuyên gia truyền nhiễm bệnh hâm +biến thái cho cái nhà này,hóa ra anh cũng bị lây nhiễm của "ai đó" ah ?" không ai trang điểm cho tôi"

YooChun ah,Chú ah chú đừng chơi "đá -kéo -giấy" nữa nha,lúc nào cũng thua nhưng ngó cái mặt lúc đó ngố không chịu được nên Chú cứ tiếp tục thua đi nha  .quả đầu 2:8 của Chú trông cũng được đó

SuSu của mềnh Su yêu ah, dạo này cuồng loạn vì Su rồi anh thật đáng thương

Ps: Zai ah sao mấy anh "xuống sắc" thế ? tóc tai kiểu gì vậy hả ? Sao thỉnh thoảng (theo chiều hướng ngàng càng thường xuyên) là cứ nhìn tóc zai là muốn xẻo
lảm nhảm quá rồi

Bình luận

vừa xong. sướng quá đi  Đăng lúc 10-6-2012 05:18 AM
Mau edit ss nhé ^^  Đăng lúc 9-3-2012 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-3-2012 22:11:54 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch hóng sub!~~~~~

Mình nghe thiên hạ đồn thổi là trong cái này bạn Chê nói nhều lắm Nhều đến mức muốn khoá miệng bạn lại lun Thiệt là tò mò a~

Thanks Subteam

Máy chuẩn bị hết pin. Mềnh edit sau nhoa

Edit:

Xem xong thì thấy iêu 3 bạn già quá đê {:444:} {:444:} {:444:}
Trong Making bạn Chê nói chưa nhều lắm cơ mà ăn rõ lắm
Mý cái đoạn bạn Chê khoe môi (thông cảm, nhìn mặt bạn lúc nào cũng nhìn chỗ đó đầu tiên á =.=) thật là quá mức Hồ ly Bảo sao....

Cái cách Su bình luận về môi Chun làm mình..... ... muốn trong sáng mà khó quá

Chơn-nie thì đáng iêu chết mất Cái ý muốn bổ đầu 2-8 của bạn cũng thật dễ thương a~ Eo ôi, iêu tóa!

Bình lựng về ba lão hâm hâm nên mình cũng bị hâm theo thì phải

Bình luận

@Phank: vừa xong nhá :">  Đăng lúc 9-3-2012 10:24 AM
Mau edit ss nhé ^^  Đăng lúc 9-3-2012 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-3-2012 22:35:52 | Chỉ xem của tác giả
Hóng sub. Đặt gạch

Show time
edit

Bợn chẻ jae ah! Bợn có cần tự tin đến quá tự sướng thế không? Biết là bợn trẻ hơn so với tuổi rùi, còn trẻ hơn thằng con của bợn nữa nhưng bợn cũng nên nói nhỏ nhỏ thui, không thằng con nó lại tự ti đấy. Tội thằng nhỏ

Chú ah! bây giờ c mới biết là để kiểu đầu 2:8 là trông ngây thơ đấy. Đúng là ngây thơ thật, ngây thơ đến nỗi mà c trông chú ngố ngố nhưng cũng yêu yêu.

Su ah! làm ơn đừng liên tưởng đến những hình ảnh như thế được ko? A có biết là tâm hồn fan gơn rất "tong tắng" ko? lần sau thì nhớ nói rõ ràng vào nha, ko thì fan gơn lại phải vào viện cấp cứu mất.

Sub nhà ah! tks sub nhà. Yêu sub nhà nhìu nhìu nhìu........nhìu nắm
=============================================

Bình luận

Mau edit đi em nhé ^^  Đăng lúc 9-3-2012 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-3-2012 22:44:35 | Chỉ xem của tác giả
Một bên dắt tay Minnie, một bên dắt tay SuSu, ngồi vào giữ chỗ...

Edit...

Xem xong COO, mình thấm thía thật là thấm thía nha. Không phải tự dưng mà fans gọi Chê là Hồ ly. Gọi thế thật chuẩn của chuẩn ấy chứ. Mặc áo thì cổ áo cứ phải để trế hơn so với bình thường nha. Áo thì phải là áo tổ ong, để thật là gợi cảm nha. Trời ơi, cái đoạn vén áo lên xoa xoa… phụt máu… Khi xem lại các cảnh quay, trong khi SuSu và Chú rất bình thường và chăm chú, thì Chê lại chu cái mỏ ra… cứ như trêu ngươi vậy… Mình muốn lao vào và cắn cho một phát để khỏi chu ra nữa…
“Hãy chờ đợi một Jaejoong sáng bóng” Mình chờ đợi lắm ấy, để xem Chê hói sẽ như thế nào. Cơ mà mình nghĩ, Chú nói đúng, Chú sẽ là người bị hói đầu tiên. Điều này đã được thực tế và các fan khẳng định .

Còn Chú nữa… Ai mách cho Chú cái công thức 2:8 ấy hả??? Nói đi, rồi mình vặt trụi hết tóc của kẻ đó đi, để khỏi nghĩ ra mấy kiểu tóc “zô zuyên’ nữa. Sau khi tác phẩm được hoàn thành, mình ko thể ngừng cười được. Đúng như mong muốn của Chú, trông thật ngô ngố nha . Mà Chú nói mới nghĩ ra, mình chưa bao giờ đi chăm sóc móng tay. Nhưng lần này, sau khi thấy Chú khen nức nở về việc chăm sóc móng tay, mình sẽ thử. Mình cũng muốn biết cảm giác của Chú lúc ấy như thế nào lắm a.

Mình thích YooSu trong này lắm ấy. Thích lúc SuSu khen đôi môi của Chú. Su nha, Chê đã cảnh cáo rồi, có máy quay nha, có nghĩa là mọi người sẽ nghe thấy tất tật đấy, vậy mà cứ bô bô ra. Rồi 2 bạn cùng xem cái gì đó trong điện thoại của Chú đấy? Sao mà vui vẻ thế? Mình muốn biết aaaaaaaaaaaaaa….

Kim Junsu. lúc cậu tả về nụ hôn khi đóng nhạc kịch là sao hả???????????? Chê nha, Su nha… 2 tên này nghĩ gì mà khi nói về nụ hôn của Su lại cười gian thế hả? Su à, tránh xa Chê ra, đừng để Chê làm đen tối đi đấy. SuSu trong sáng và dễ xương cụa mình…. Lôi Su về, ôm vào lòng, tránh xa 2 tên kia ra

Òa òa...càng xem càng bấn loạn, càng không thể ngừng cười với 3 tên hâm này... Hâm mà vẫn yêu lắm ấy... Muốn ôm eo cả 3. Muốn cắn cả 3. Muốn véo má cả 3... Muốn... Muốn... nhiều thứ lắm... Cơ mà chỉ có thể nhìn trên màn hình.  Uất hận quá à...

Sau khi khóc lóc xong, lau nước mắt, đứng dậy, ôm ST vào lòng. Thanks ST! Cảm ơn vì đã mang một một món quà ý nghĩa như vậy đến cho mọi người !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  {:306:}

Bình luận

dễ thương quá ~  Đăng lúc 12-3-2012 07:23 PM
Mau edit ss nhé ^^  Đăng lúc 9-3-2012 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-3-2012 22:56:53 | Chỉ xem của tác giả
*bỏ cục gạch* edit nào

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

trước hết cám ơn Subteam đã làm bộ này *ôm hôn*

sau bao nhiều ngày hn e mới xem hết cái này vì lười quá mà :))

cơ mà công nhẫn xem xong thấy các dai cute quá đi =))))))))))))

mình sẽ edit lần nữa vào ngày mai TT.TT hôm nay thực sự xem r` mà chả nghĩ ra j TT>TT xl~ chị Phank TT.TT

Bình luận

Mau edit đi em nhé ^^  Đăng lúc 9-3-2012 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-3-2012 22:59:46 | Chỉ xem của tác giả
ĐÃ lượn đi lượn lại chờ hàng mới cmt, nhưng mừ vì ý muốn của BuBu bé bỏng nên đây  :">

Nghe đồn JJ nói rất nhiều? hơm phải là nhiều bình thường mà là phi thường nhiều =)) Tò mò là cái miệng nhỏ nhỏ xinh xinh nói gì mà nhiều vợi ah?

Cảm thấy JJ quay mấy thước phim này còn đẹp hơn cả khi lên sân khấu ah ~ Da thì trắng, mắt thì to, môi thì đỏ, miệng lại liến thoắng nói, cho nên chỉ mún bay zô :">

Chú thì hơm thích mấy cái vụ quay riêng tư này lắm phải hôn? Thôi ráng nha chú ^^ Cứ cười ngu cho e nó xem là được rồi, hơm cần phải nói nhiều như ai đó đâu. Tội cho fan gơ trans w edit w typesetter (nói chung là làm sub) lắm lắm :">

Su à, lúc này chưa có móng tay đen phải hôn? Bị sợ lắm lun á T.T Đóng nhạc kịch chán chưa? về chơi với Ballad ih, bị ghiền giọng khi hát Ballad thâu hà ~

~~
Sau khi thấy hàng xem hàng sẽ edit lại đàng hoàng ah :">

Thanks subteam nhiều nhiều nhiều *đè ra hun*

EDIT

1. Jaejoong

Anh quả thật quá sức thiên vị =)) Công lý ở đâu =)) Tại sao fan boy thì không cần ôm cũng bay vào ôm, còn fan girl muốn

được anh ôm anh chỉ cúi chào rồi bắt tay =)) KJJ, như vậy là hông có được nga chưa =))

Còn nữa, anh 27 rồi, hông phải muốn trẻ là trẻ hoài được đâu nha =)) Sợ hãi tuổi già vậy à =)) Sợ hông còn xinh đẹp cái hông

có người êuz phải hông :)^^

Jaejoong à, quá sức là hồ ly đó nha =)) quà để nóng hổi lấy từ trên người xuống luôn nha :”> câu khách quá, khiêu khích quá

=)) Mặc áo mà còn nhoi nhoi kéo lên làm gì để fan gơ cười mất máu :”>

*khều* lúc sờ cằm Chun dịu dàng quá đi ^^ Tỉ mỉ quá ấy, quen rồi phải hôn ;)) quan tâm xem cạo râu chưa, rồi còn sờ xem da

chỗ đó ra sao nữa chứ :”>

2. Yoochun à

Quay cận cảnh thế này, em hông thể hông công nhận là chú trẻ hơn tuổi đó nha ^o^ Trẻ hơn so với Chê đó :”> Khuôn mặt đó cười lên và làm mấy trò nháo rất dễ thương. Quả thật là

khuôn mặt rất nhiều biểu cảm đó nha ~  Êuz lắm :”>  nhìn Chú w Chê làm trò hát chọc nhao cuối vid cũng thú vị lắm ^^ Em chỉ nhớ mỗi việc có đề cập tới Gwangju thôi ;))

3. Junsu à, dễ thương quá đi ~ Em ghiền Su tròn tròn thế này, cười sảng khoái thế này. Mà nói chứ Su cố ý tạo Yoosu moment phải hôn? Tình quá đi, giành xem tin nhắn của Chun, tay thì

quàng qua vai người ta thế kia, dễ thương chết đi được :”> Lúc anh cao hứng ôm chầm chú (mà rất dễ hiểu lầm là hun) khiến bạn bên cạnh em la oai oái á =)) Junsu ah, thiệp của anh dễ

thương lắm ^^ Em hông đọc được tiếng Hàn, chỉ chú ý dòng chữ ‘Always keep the Faith’ thôi <3

thích nhìn màu đỏ dưới sân khấu ^^

thích nghe những âm thanh bất ngờ vọng lên “Jaejoong” hay “Junsu” hay “Yoochun”

thích cảm nhận những giây phút các anh tụ tập vui vẻ cạnh nhau ~

~~~

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-3-2012 23:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Đặt tạm chiếc dép lào của chồng Chơn ni ra giữ chỗ phát

Edit later ~....

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>.

Edit:
Ba bạn trong này cực đáng iêu nha

Chê Chê đáng iêu theo kiểu biến thái

Chơn ni đáng iêu theo kiểu vô cùng là hâm dở

Su Su đáng iêu theo kiểu "em thương anh quá Su à"

Cực kỳ thích lá thư của fan mà Susu đọc nhá , tua đi tua lại đoạn đó, pause đúng chỗ hình 5 ngôi sao hiện lên rõ nhất để ngắm

Cũng vô cùng thắc mắc câu này của Chun:

Anh ấy (Jaejoong) lên chiếc xe và có thể đi thẳng đến Gwangju

Nói chung là xem cái Making này làm mình vốn rất muốn trong sáng   mà cũng có tí liên tưởng... {:437:}  

P/s: Kim Junsu à {:430:} , lời khuyên chân thành của em là anh học ai thì học (kể cả học lão nông rân kia cũng được {:436:} ) chớ đừng có học theo cái tên Hồ ny đó nhá hại cho trái tim của fan gơ lắm lắm

Ax, có phải từ nãy giờ mình com rất là nhảm không

Bình luận

hí hí, gái nhà toàn chú ý ~ điểm giống nhao thôi =))  Đăng lúc 12-3-2012 07:33 PM
Nhảm thật í =)) Giống bài bên dưới =))  Đăng lúc 9-3-2012 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-3-2012 08:10:11 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, đặt gạch

Tí nữa rớt page 2 ((

Nói chung là nói gì thì nói, hóng chờ sản phẩm ghê ghớm ,

Mà nói gì thì nói, yêu Chê, Chun, Su ghê ghớm khi xem xong cái này.
--------------------------------

Lại phải nói là zai trong đây yêu cực kỳ ý >_<

Kim Jaejoong già đơ, lại cứ thích tỏ vẻ còn trẻ con chứ , Kim JJ nói nhiều, thích hóng hớt và rất hay lái câu truyện theo chiều đen tối nhớ   . Nhưng cũng KJJ ấy, lúc trên stage tập dượt thì không còn vẻ nhí nhảnh kia nữa, chỉ còn một KJJ nghiêm túc làm việc, chỉnh nọ chỉnh kia. KJJ ah~~~ Sarangheo :-*

Park Yoochun "ngây thơ" nha, dí dỏm nha, kể mấy câu truyện cười mừ đọc đến mấy lần mới hiểu , và cũng như nhân vật trên kia, rất hay lái câu truyện theo chiều đen tối. Nhưng cũng có một Park Yoochun dịu dàng nha, galant nha , ân cần quan tâm tới fan. Chun a~~ Mình yêu nhau đi   (Nhưng mừ đừng có khuyên lưỡi đấy >_< Đau lắm, mừ dễ phát sinh mấy cái bất tiện lúc mềnh đi với nhau nữa :">

Kim Junsu, dạo này cuồng Su >_< Đi đâu cũng Su, nghe gì cũng nghe Su, Su Su Xu Xu .... đọc cái gì , dịch cái gì cũng đều Su cả . Sao lại có một con người vừa ngây thơ nguy hiểm như thế >.< Yêu lắm í, thích mang một Kim Junsu về làm đồ chơi cơ Mang Kim Junsu tránh xa 2 cái người đen tối kia ra >_< Mang về cho Shim Changmin chơi còn hơn, mang về nói chuyện với Yunho huyng-soulmate còn hơn >_< *cuồng-ing*

Xem xong rồi. Nhớ zai (((((((((((((

Xúc động cực kỳ. "Nhớ về Xiah Junsu làm chúng em thêm sức mạnh" ((

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách