Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by T-Zone] Yak Yoo Wela - Thời gian ơi, xin hãy ngừng trôi ♥ Palmy | Pee Mak Prakhanong OST

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-5-2013 22:37:43 | Chỉ xem của tác giả
http://www.youtube.com/watch?v=eO0wkembNq4
hơi k liên quan nhưng đây là link bản chú Bird hát
nghe thử cho đã
hehe
nói thật nhạc Thái nổi ở mình hình như vì mv hay quá hay sao ý
như bản Only you của Noona t thích vì chuyện trong vid nó hay quá
bản này có cái nền tuyệt đẹp luôn,mấy cảnh phim xen vào cũng hay nữa ,rất hợp

Bình luận

mình siêu mê Noona, MV của Thái hay, film Thái mình thấy có cảm giác gần gũi :3  Đăng lúc 5-1-2014 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-5-2013 23:14:24 | Chỉ xem của tác giả
Ôi
Sao mà Mario đóng vai gì mà mặt mũi đen nhẻm mà răng còn đen hơn thế kia
Nhưng mà chị nữ chính thì xinh, có nét giống gái Nhật
Mà phim này có vẻ hay nhỉ, tháy Bánh khen hết lười mà
Đúng là chưa có lakorn nào của Mario mà mình mê cả
còn Movie thì hầu hết luôn
Mà sau một thơi xem phim Thái, từng nhức đầu với tiếng Thái mà bây h sau khi cày phim Thái lồng tiếng Myanmar thì thấy nhớ tiếng Thái quá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-5-2013 09:35:19 | Chỉ xem của tác giả
Hehe nghe bài này suốt cả ngày rồi, giờ mới vào cmt đc.
Xem cái MV xong tự nhiên muốn xem phim ghê gớm, lúc đầu đọc nd truyện kiểu ma ma mình hơi ngại, nhưng thuộc loại hài nên tự nhủ chắc là xem đc. Tuy chưa xem bản nào dựa trên cốt truyện cả, nhưng đọc sơ sơ thấy buồn. Mấy cái kiểu chia ly vì chiến tranh, dù trong thời chiến hay sau khi có hoà bình rồi, vẫn cứ buồn quá cơ. Cái đoạn Mai bế đứa con đứng ở bến thuyền, bảo ngày nào e cũng đợi a, đoạn đó chỉ thoáng qua mà mình cũng thấy nao lòng.
Ừ mà hơi ngạc nhiên khi thấy nv của Mario răng đen ế, bên VN mình bây giờ cỡ bà ngoại bà nội cũng còn nhai trầu cho răng đen nhỉ, ko biết hồi xưa có giống bên T ko, già trẻ lớn bé đều nhai đc hết. Hỏi ra mới biết hồi xưa thủ tướng T cấm màn răng đen để hiện đại hoá đất nc. VN mình dễ hơn nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-6-2013 13:34:19 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim hôm qua rồi giờ mới mò ra là nhà mình có sub OST, cảm ơn ST nhiều nhiều nhé {:418:}, xem xong lại muốn đi coi lần nữa quá {:428:} Phim ma nào giờ k thuộc sở thích của mình, vì nghe có hài với cả có Mario nữa nên mới đi xem, xem xong rồi mới thấy không phí tí nào, lúc xem mình cũng có đoán cái kết ai dè trật lất, có điều cái kết đúng ý mình hơn là logic theo dự đoán ^^.

Nhà T ơi sub phim này đi, mình muốn down giữ làm kỉ niệm, cảm ơn mn lắm lắm {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-7-2013 21:45:17 | Chỉ xem của tác giả
đi xem phim về xong mà lòng lâng lâng
ngày càng điên đảo với zai Mario quá
xem mấy movie cụa anh phim nào cũng hay thế mới chết
quả thật k xem phim nì rất nà tiếc dưng mà đã nhanh chân đi hí hí
nhạc phim nghe buồn quá thời gian ơi xin hãy ngừng trôi nghe đã thấy buồn
xem phim nghe OST mà cũng thấy nấc nấc nhà Thái nhanh có sub để xem lại phim nì nhá
nghiền OST đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách