Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: uyenluong232
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by T-zone] Chạy trốn con tim (Ost Majurat See Nampeung)| Tôi sẽ thay tr

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-5-2013 20:28:16 | Chỉ xem của tác giả
pipinpin gửi lúc 20-5-2013 00:49
đúng đúng. ss cũng thấy đơ mà nhở.
khổ thân lão. từ lúc bị cấm đóng với ss An ...

ủa sao bị cấm đóng với ss Ann vậy bạn
Hai người đẹp đôi mà lâu lâu quất 1 bộ mới có khi dân tình còn tim bay ko kịp đó
E ít coi phim Thái mà đã coi là coi toàn phim a Ken đẹp trai với chị nữ chính cute thôi

Bình luận

nói thế thôi chứ sự thật thế nào thì ko biết ^^  Đăng lúc 28-5-2013 02:55 PM
fan Ken - Ann hay nói thế vì từ sau bộ toàn cảnh hot 365 days of love đã 3 năm trời Ken - Ann ko tái hợp. nguyên do vì vợ anh ấy ghen ấy mà.  Đăng lúc 28-5-2013 02:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-6-2013 18:37:59 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi...mình hối hận vì đã xem phim này quá sớm, để rồi phải chờ đợi như thế này đây...bấn loạn với anh Ken mất rồi, thích cái hình ảnh bad guy của a...thank subteam nhiều lắm..ngóng phim từng giờ...{:139:}

Bình luận

Mình cũng thấy hối hận như bạn... mai mốt ko xem khi chưa đủ bộ :(  Đăng lúc 11-6-2013 02:11 PM
:x  Đăng lúc 8-6-2013 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-9-2013 10:57:30 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này của anh ken hay ơi là hay, mà nhìn chị nữ diễn viên chính cũng xinh, anh ken đóng cặp với chị nữ diễn viên chính nhìn hai người đẹp đôi quá, nhưng xem phim vẫn chưa thấy thỏa mãn phim hết nhanh quá chả cõ những cảnh hạnh phúc sau khi hai người yêu nhau gì cả
Phim này hay mà nhạc phim cũng hay lắm luôn ý, lúc xem phim mình đã dow nhạc phim này về nghe đi nghe lại bao nhiêu lần cảm ơn các bạn đã làm sub chia sẽ với mọi người nha

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ ^^  Đăng lúc 4-9-2013 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-11-2013 20:04:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim này của anh Ken hay tuyệt vời luôn.
Mình xem đến mấy lần rồi mà vẫn thấy tuyệt.
Nhạc phim thì bài nào cũng hay và ý nghĩa cả.
Cảm ơn các bạn đã làm sub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách