Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by PpyongTeam - Joo Won's House] Joo Won on Win Win - Ep.137 - ĐÃ REUP

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-1-2013 22:21:44 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao ngày trông mòn con mắt thì cuối cùng nhà mình cũng đã tung hàng HOT rùi
*tung bông tung bông* nhà mình thiệt là giỏi rất giỏi lun, tung hàng đều đều :):)
ngoài khu actor toàn vietsub Joo Won's House ^^
em thấy rất zui mà cũng bùn vì toàn xem ké mà hok phụ được nhà mình 1 tay gì hết ráo:(
Thôi thì chỉ bít ủng hộ Won và Ppyong team nhà mình hết mình luôn nhé ^^

Hehehe,
em đang koi Win Win, mà vừa koi vừa bấm dừng liên tục
chỉ để đọc đủ ko bỏ sót chữ nào và còn ngắm những biểu hiện trên mặt zai nữa ^^
nói chung là koi tới đâu là em cũng phải dừng lại 1 chặp để suy nghĩ về Won nữa, có ngộ ko chứ

mà nói thiệt em koi cười mún bể bụng í chứ
cứ thấy Won tồ tồ ngố ngố kiểu gì, i chang anh chàng Tae Hee ^^
nhất là cái khúc Won kể hồi đó có học nhảy, thầy giáo dẫn mọi người đến club nhảy nhót,
Won nhà ta nhảy kiểu Úc - cà tưng cà tửng cản trở tùm lum người mà ko biết ''xấu hổ''
phải để thầy với bạn bè xấu hổ thay cho bạn lun, haha, tồ gì mà thấy sợ @@

thích cái cách nói chuyện, diễn tả bằng cử chỉ, bằng mắt của Won
cách Won chỉa sẻ cũng rất thật, rất chân thành mà ko hề gượng gạo hay sắp xếp trước
cũng như nhà mình, em cũng biết rồi cái đoạn Won khóc khi nói về 1 tình yêu chân thành ko toan tính,
zậy mà đến khi xem khúc này em cũng bị xúc động
cứ nhìn thấy Won cười cười rồi lấy khăn lau nước mắt làm em cũng khóc luôn zậy đó :'(
''thật ngốc khi mình lại như thế này''
nhưng mà Won cũng ko ngăn được những giọt nước mắt đó lại,
cảm giác như Won đã giữ nó ở trong lòng lâu rồi
giờ được tâm sự hàn huyên thật lòng mình nên cảm xúc tuôn trào, nhìn thấy thương ghê lun

khi nghe Won kể về quá trình debut trở thành diễn viên nhạc kịch thì lại càng khâm phục
và khâm phục Won ở chỗ tự học hỏi, rất rất chi là chịu khó
đúng là cơ hội thì nhiều cho mỗi người nhưng chúng ta còn phải biết nắm bắt nó mà cố gắng
nghe Won nói ''chỉ là diễn viên dự bị cho vở nhạc kịch Sping awakening và có thể sẽ chẳng bao giờ được diễn trên sân khấu trừ khi dv chính bị tai nạn"
rồi, trong những buổi diễn tập, mặc dù ko cần thiết nhưng Won lại đến hằng ngày mà còn đến sớm quét dọn và xem mọi người diễn rồi ghi chép lại tỉ mỉ, tự học mọi thứ ở đó mà ko có ai chỉ dẫn'' làm em phục sát đất, ko phải ai cũng làm được như zậy đâu
chính nhờ sự chăm chỉ hết mình với công việc và cộng thêm sự may mắn mà đến giờ Won đã trở thành 1 diễn viên trẻ giỏi được mọi người công nhận rồi
cảm thấy tự hào với anh ghê
qua show Win Win, càng thấy yêu Won hơn,
hiền hiền vừa siêu ngố rất đáng yêu ^^

1 lần nữa cảm ơn nhà mình nhiều nhiều nhé <3<3<3<3

Bình luận

Mod khu actor còn nợ mình 2 cái banner chưa treo á, ss còn chưa nhờ up cái banner win win, sợ dân tình ném đá =]]  Đăng lúc 5-1-2013 10:29 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
AvriL + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-1-2013 23:22:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng cười như điên đoạn JW mô phỏng cách bạn ấy nhảy trong club, người gì đâu mà vừa ngố vừa dễ thương <3
Chú không phải anh em trong 1n2d cứ tìm cách dìm hàng Won mãi, cứ dìm xong rồi ngất ngây khi thấy Won như rơi từ đâu xuống ấy :))))

Bình luận

uh, có cái nhỏ hơn để up trong nhà luôn :)  Đăng lúc 7-1-2013 01:34 AM
cho to dung nho` 1 nua cai ta~ cua cau voi nha :">  Đăng lúc 6-1-2013 02:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-1-2013 12:44:02 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới xem đc Win Win

nhìn Joo Won oppa yêu ơi là yêu nhé

hic chỉ mong thời lượng phát sóng dài thêm 1 xí nữa thôi cũng đc =))

hy vọng Win Win sớm mời Won oppa nữa :D

mình ham hố quá

Thanks ST nhiều! :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-1-2013 14:30:44 | Chỉ xem của tác giả
Bị nghiện mất thôi :))

Xem mãi không chán luôn ạ, lần nào cũng cười méo cả mồm =))))

Càng xem càng thấy Won ngố đúng là ngố không tả được =)))

Bị các chú xoáy cho, hỏi " Hay là mất tư cách đàn ông rồi "

Lại còn ngây thơ cười cười ngại ngại ( hình như hơi tự ái nữa chứ =)))) *sao các anh cứ bảo em thế thế nhở* ) đáp lại "em vẫn còn mà" =))))

Chưa thấy ai ngây thơ thế này =))))))

Làm các chú cười lăn cười bò vì trêu đc thằng em ngố =))))

Bình luận

bởi cứ thế sao các chú ko thích chọc cho đc :))  Đăng lúc 7-1-2013 12:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-1-2013 14:52:22 | Chỉ xem của tác giả
rầu quá là rầu
sao lần này down lại xui quá vậy
hu hu down ngon lành đến 91% rồi
nó lại xịt còn 1 tí tẹo mà chật vật từ sang tới h k xong

Bình luận

SongHyo e lết mãi đến 96,7 thì chết hẳn mà k biết sao vẫn xem đc hết hi  Đăng lúc 6-1-2013 10:19 PM
o nay >< ta cung down den 96,7% roi chet luon, lam phai xem ban onl trc, xau mu a, xem ban torrent dep lam T^T  Đăng lúc 6-1-2013 10:17 PM
96.7 và chết ngắc :))  Đăng lúc 6-1-2013 09:33 PM
ss 95.4% đơ như cây cơ nè, em down FF đi cho lẹ  Đăng lúc 6-1-2013 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-1-2013 00:23:28 | Chỉ xem của tác giả
haizz lần này xem win win chật vật quá
91% lết đến 96,7% thì chết hẳn chứ nhưng xem thấy vẫn bình thường đang mở cờ trong bụng
vẫn may chán xem đến gần cuối thì bắt đầu dở chứng tiếng cứ chạy mất hình đuổi theo k kịp
cuối cùng đành down lại
lảm nhảm mãi thành spam thì chểt
ngay từ đầu đã xuất hiện dễ thương chết đi đc rồi
lúc nào trả lời cũng thẳng thắn như vậy hết lại nịnh các a nữa chứ
khổ thân chú mc tak kia bị won dội cho gáo nc lạnh với vẻ măt ngây thơ
cười k ngậm đc miệng lại luôn,ya may mà chưa bị ai hiểu nhầm gì về việc nói trống k chứ ở hàn mà nt won bị ăn đá mất.cách nói chuyện ấy sự thẳng thắn ấy làm e thấy k phải won đang tham gia talk show mà đang hoài niệm lại những gì đã trải qua rất chân thật rất ấm áp.
tự nhiên thấy xấu hổ quá là con gái chưa đối xử đc với mẹ bằng 1 phần của won nữa
đang cười nói chuyện tc won khóc làm e cũng khóc ngon lành luôn
thật sự thì mặc dù chưa yêu ai cả nhưng từ trc đến nay e cũng đã nghĩ 1 ty nên như thế đấy
có phải sau này lớn lên e cũng sẽ thay đổi k nhỉ? haizzz
cái đoạn won nói về việc diễn xuất ngạc nhiên lắm ấy k phải vì những may mắn mà vì sự chăm chỉ và chân thành của won.phải chăng biên kịch của kim tak goo cũng thấy điều ấy từ con người won nên mới muốn won đóng phim của mình như vậy.e thấy con người won thật thần kì ở tất cả trong suy nghĩ trong việc làm
thật sự k phai e nói quá đâu nha e thấy nt thật.e chưa từng thấy sao nào như won cũng chưa từng thích diễn viên nào như thế cả.cứ thấy e ngồi xem rồi cười 1 mình a e lại pảo điên rồi.hjhj
thích mấy cái hình ghép vào ghê nhất là cái chàng trai đến từ jo sun.
đoạn ki woong đến ngạc nhiên há hôc miệng giống trong kbs drama award quá
lên tv mà 2 a e ship như chỗ k người vậy nhưng mà thế mới yêu chứ
won có ma lực lớn quá làm các a lớn đều mê tít
won sẽ trở thành diễn viên chân chính
Joo Won à hwaiting!!!!!
cảm ơn cả nhà đã k ngại vất vả làm sub
p/s haiz viết chán quá m tự đọc lại còn thấy dở T_T

Bình luận

lần sau e sẽ cố viết hay hơn chứ cái này thì...  Đăng lúc 7-1-2013 09:17 AM
dở thiệt nhưng đều nhũng lời tâm sự chân thành như Won ấy, mang bài vào nhà Won dùm ss nhé :x  Đăng lúc 7-1-2013 12:39 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
nakyung + 2 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-1-2013 18:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Coi cái Win Win của Won xong cảm xúc lẫn lộn hết {:121:}
Về sự nghiệp thì có thể nói Won như "chàng lọ lem" của nhà hát kịch vậy, từ việc siêng năng lau chùi rồi dc phát hiện tài năng, tiến thẳng đến nhận dc cả vai chính. Rồi sau đó, dc thế vai chính cho dv gặp nạn. Nói chung số cục cưng của mình đúng là ở hiền gặp lành, dc ông trời thương cho cơ hội tiến thân. nếu cứ theo tính cách ko mún bon chen nổi tiếng như Won thì chắc chắn sẽ ko bao giờ mọi ng dc biết đến cái tên JOO WON-Ratings Machine như hôm nay.
Về tình yêu, thì mình chỉ mong Won đừng nhìn lại nữa, biết là anh đã vuột mất, ko thể bảo vệ tình yêu nên anh mới có nhiều hối tiếc, ngồi khóc và tự nói mình điên nữa..... Won ơi quá khứ là quá khứ, hiện tại mới là quan trọng. Xem xong cảnh ông nhớ ng xưa mà khóc thế này thì mình cảm thấy hình như lúc này Won chưa có ng yêu. Vì nếu đang có mà ổng dám ngồi vừa nói vừa khóc thế này về tình cũ thì bạn gái mới ở nhà sẽ bị bùn cho coi. Chắc ổng chưa có ai rồi {:285:}
Hy vọng Won sẽ sớm tìm dc ng mình yêu và ng đó cũng yêu thương, trân trọng và bên cạnh Won mỗi khi Won cần. Nhìn tướng tá bảnh tỏn, cao ráo thế mà tâm hồn sao dễ tổn thương thế, mong ng yêu sau này của Won đừng để Won bùn và khóc nhiều như vậy nữa {:301:}
Về tài năng, những giải thưởng mà Won nhận dc đã phần nào đánh giá dc khả năng của anh..!!! Joo Won luôn luôn khiêm tốn, và chăm chỉ làm thật tốt mọi công việc dc giao. Đó là một trong những điều em mãi ngưỡng mộ ở anh. Anh còn trẻ nhưng cách anh nhìn nhận sự việc luôn rất chân thành và chín chắn, áp lực công việc dường như là 1 gánh nặng đối với 1 ng trẻ như anh, nhưng đôi khi em lại thấy anh lấy đó là sức mạnh luôn cố gắng hoàn thành mọi việc 1 cách xuất sắc, luôn quan tâm, lo lắng mọi việc, thể hiện ở chỗ ngày nào có buổi diễn kịch thì đều ngồi xem, ghi chép, rút kết kinh nghiệm, đến khi đóng phim thì lúc nào cũng ở phim trường dù ko có cảnh quay, luôn xuất hiện như 1 nguồn sinh khí tươi mới cho đoàn phim, ngay cả huynh PKW còn nói quay phim rất cực nhưng Joo Won ko than lấy 1 câu thì anh KW làm sao dám than thở {:263:}
Coi xong Win Win thì những ng yêu mến Joo Won như mình sẽ càng yêu anh hơn , mong Won luôn giữ dc hình ảnh thế này trong mắt ng hâm mộ nhé {:306:}
p/s: cảm ơn PpyongTeam-Joo Won's House đã vietsub Win Win cho mọi ng nha.....yêu mọi ng {:290:}

Bình luận

mang bài vào nhà Won xây nhà nhé ^^  Đăng lúc 7-1-2013 07:08 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
nakyung + 3 thanks em :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-1-2013 22:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Báo cáo cả nhà là vì lý do cái torrent nên e vẫn chưa dc xem trọn vẹn cái Win WIn
chỉ ngó ngoang ngó dọc tý chút online thui
thế nên mấy hôm vẫn chưa có cảm hứng để comt nhà mình
Nhưng hnay dù chưa xem thì cũng cố type đây.hihi

Dù đã xem không biết mấy lần Nosub
Cộng thêm thời gian ngồi Sub cap
Thì tiến trình ep này đã nắm chắc nhưng khi xem toàn đoạn phải nói là e vẫn choáng

cách Won trả lời câu hỏi
Cách nói về quan điểm tình yêu nghe sao trẻ con thế
Sao 1 chàng trai 26 tuổi vẫn có những suy nghĩ trong sáng như vậy????

Xưa nay e vẫn cho rằng yêu cũng phải thực tế chứ nhưng có lẽ cũng không như vậy được nhỉ???(Cái này sẽ kiểm chứng sau).nhưng sau khi nghe WOn tâm sự thì thời đại này liệu còn chàng trai nào như Won không??E cũng biết zai tuổi 87 không thể hiện tính cách ra bên ngoài nhưng WOn khác quá nhiều so với vẻ ngoài của hắn đấy. Yêu không tính toán, và thận trọng trong tình yêu, cái này hình như quan niệm giống e rùi.haha.Không thể đưa ra kết luận gì vào lần gặp đầu tiên cả.WOn rất người lớn đấy
Nghe lời bố mẹ,cái này cũng giống e nha, rất nhiều lần e muốn trái ý một cái gì đó nhưng luôn sợ mẹ buồn lại thôi nên bạn bè toàn gọi là đò bà già(Có lé cái quan trọng của Won bây giờ vẫn là bố mẹ hàng đầu thôi, cứ hở ra là mẹ em, mẹ e)nhưng e lại thích cái kiểu ngoan ngoãn ấy mới chết chứ.Won là con ngoan trò giỏi 100%
tiếp theo là tình cách hòa đồng.Dù chưa quen cũng thành quen, nói balman với sunbae là điều ở Hàn rất khó chấp nhận nhưng các hyung đều iu wi WOn cả đó, chứng tỏ đó chỉ là tính cách đơn giản của hăn thui ah, các hyung biết nên đều yêu cả đó.cách Won thân thiện với mọi người nghe sao đáng yêu thế, đến e là con gái còn chẳng làm đc thế(lạ thì vẫn lạ thôi).WOn cú cho mình là ít nói, hay xấu hổ nhưng mức đọ hâm nóng trường quay, quen với PD như thế thì k phải lo nhé, thế là năng động rùi.
Còn về rating machine thì với e không quan trọng
Nếu nói Baking WOn k hẳn là mấu chốt của rating cao, Ojak cũng thế thì đến Gaks ta có thể khẳng định 100% năng lực diễn xuất của WOn rùi. Thế nên rating cao hay thấp k thành vẫn đề, cái chính là WOn đc đóng cái WOn muốn, thể hiện dc tài năng của mình, dc giới chuyên môn công nhận là OK.

WOn daebak

torrent ui nhanh lên nào
T mún xem lắm rùi

E lảm nhảm rùi
Thui e lặn đây!!!!
Chúc cả nhà tuần mới vui vẻ!!!!

Bình luận

và hép bi bớt đề :">  Đăng lúc 7-1-2013 10:49 PM
ngủ ngon :x  Đăng lúc 7-1-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-1-2013 08:10:55 | Chỉ xem của tác giả
cứ thấy hàng nào về liên quan đến Won là mình lại siêu phấn khích, hé hé, down nhanh về xem thôi, thkssss subream nhiều nhiều nhá:lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-1-2013 15:32:15 | Chỉ xem của tác giả
Đây là câu trả lời ngây ngô nhất em từng thấy =))))) đã bộc lộ rõ sự ngây thơ và đang là thú vui cho các chú giải khuây =)))))))

by me

* xây nhà *

Bình luận

da =)))))))  Đăng lúc 15-1-2013 03:39 PM
cứ phải dìm bạn thêm thế này hả em =]]  Đăng lúc 15-1-2013 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách