Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by PpyongTeam - Joo Won's House] Joo Won on Win Win - Ep.137 - ĐÃ REUP

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-1-2013 23:49:56 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn st nhiều ạ ^^
mình rất thích show Win win này
các khách mời và MC tạo cảm giác ấm cúng và chân thật
đợt trước xem của chú TaeWoong buồn cười kinh khủng
nên càng mong chờ vào ep này của Won béo ^^

Bình luận

Tai go ma con nguoi ta cao chu bo :">  Đăng lúc 5-1-2013 08:05 AM
béo khoẻ béo đẹp mà :***********  Đăng lúc 5-1-2013 01:37 AM
cái mẹt rõ là béo mà ss, hồi đóng BM nhìn người cũng béo nữa :))) cơ mà cư tê :)))  Đăng lúc 5-1-2013 12:43 AM
Won nhà mình béo sao? T^T nghe đau lòng quớ T^T  Đăng lúc 5-1-2013 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-1-2013 00:45:26 | Chỉ xem của tác giả
Đang coi win win
Nói chung là cực yêu :XD

Nhưng nói đã nhanh muh time lại quá chuẩn, nên thành ra đọc ko kịp ngắm người luôn
=.=

Người gì đâu có bao nhiêu khai hết bấy nhiêu
Muh ba chú dẫn chuyện "xoáy" bạn Won quá
=]]
Tếu gì đâu, làm ngta hết ngại tới ngượng luôn

Càng xem càng yêu ^^

Thanks chủ thớt nhé
;)) rate bữa giờ hơi bị  nhìu

Bình luận

ss ui ss giữ seed đi, e down hoài ma hông dc:((  Đăng lúc 5-1-2013 11:03 AM
sáng sớm bảnh mắt dậy thấy đc 10% =]]]]  Đăng lúc 5-1-2013 07:39 AM
đúng là rất ngây thơ =)))) khai tuốt luôn =))))))  Đăng lúc 5-1-2013 01:38 AM
ta còn này, down dc 4% rồi này =))  Đăng lúc 5-1-2013 01:03 AM
giờ này off máy đi ngủ hết ai dow nên chậm rồi, hi vọng mai sẽ vèo vèo :)  Đăng lúc 5-1-2013 12:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-1-2013 00:48:02 | Chỉ xem của tác giả
xem xong mà bùn cười quá, cũng thấy cảm động lúc Won khóc nữa, thích tình cảm của 2 anh em KiWon,
thanks nhà ta đã vất vả làm sub nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-1-2013 01:28:08 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong 1 lần rồi quay ra bình luận thấy torrent cái nhảy vào down luôn mà khổ mạng nhà mình cùi nó chết ở 5% T_________T sáng sớm mai down hy vọng nhanh hơn T_______T

Vừa đợi nó down vừa xem lại luôn lần nữa. Xem 2 lần liên tiếp mà sao vẫn buồn cười không chịu được =))))) cái kiểu nói trống không với đụng chạm các chú các anh đúng là bá đạo =)))) chỉ có thể thấy ở Won ngố =)))))

Hồi lâu đọc bài của Avril bảo là lúc làm sub cái này cùng mọi người có suy nghĩ đoạn Won ngố khóc đâm ra lúc mình xem mình cũng bị tâm lý tí nhưng mà lúc đến đoạn đó và nhìn chung biểu hiện của Won ngố trong toàn bộ chưong trình đã làm mọi suy nghĩ vu vơ tan biến hết. Cách Won nói chuyện thật lắm, không giống như đang tham gia chương trình mà như đang ngồi luyên thuyên với bạn bè ( có lẽ có 2 chú già đã quá thân thuộc nên tạo tâm lý thoải mãi cho Won ngố )

Xem xong cứ thấy thương thương mà lại chút lo nữa. Won cứ ngây thơ thế nào ấy, cái cách tin vào tình yêu trong sáng mà mình đặt ra rồi tự trách mình đã dần thay đổi, thật là như một đứa trẻ dễ bị tổn thương. Ở Won chứa nhiều tình cảm và suy nghĩ quá mà nó lại có phần ngô nghê so với hiện thực ngoài kia. Nói thật là em kém Won 3 tuổi nhưng khi nghe những chia sẽ của Won về chuyện tình yêu em thấy nó xa vời với em hiện tại quá, giống như mẹ Won nói "Tất nhiên là sẽ thay đổi" Có lẽ Won ngố thay đổi chậm hơn nhiều người ....... (hay vì em thay đổi quá nhanh T___T)

Freya ơi T_____T ta cũng đang nghi là Won nói về Uee T______________T tại sao mà cái đoạn chú Tae Hee bảo với Ja Eun là "Tôi vẫn còn thích em" đc Win Win sử dụng đi sử dụng lại thế hả ????? Dụng ý gì đây T______________T

Nồ ! cúp pồ trong lòng ta thì sao T^T ...... đã có chuyện gì vậy T^T

Bình luận

post bài này xây nàh Won lun nha :">  Đăng lúc 5-1-2013 07:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-1-2013 07:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Vừa ngủ dậy đã thấy Win Win lên đĩa.  Còn chờ gì nữa mà ko dọn ra bàn và chuẩn bị đánh chén thôi.
Em là em hóng Win Win từ lâu lắm rồi. Nhắc tới Win Win em lại nhớ vụ em nợ SS mấy phút Win Win.
Dù chưa đc nhận sẵn chương trình nhưng đã đc SS gửi gắm.
Em hứa sẽ góp mặt trong dự án tiếp theo. Em thề, em hứa em đảm bảo.
Em còn chưa xem Win Win vì chờ Vietsub đấy ạ ! Em chuẩn bị tinh thần kéo về đây !

Yêu các thành viên trong nhà mình quá ! Chăm chỉ, tích cực, nhiệt tình, tuyệt vời ... mấy từ này vẫn ko đủ để nói về tinh thần trách nhiệm của đội ngũ Ppyong team. Đè từng người ra hôn thắm thiết. Đừng ai ngạt thở nhé, em ko chịu trách nhiệm mang đi bệnh viện đc đâu ^^

Em xếp cuối hàng rồi ! Hix !

Bình luận

Vua keo vua coi onl trc di, chu it ng keo qua keo ko noi dau ^^  Đăng lúc 5-1-2013 08:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-1-2013 08:34:02 | Chỉ xem của tác giả
Hum wa coi xong tắt máy đi ngủ, nên lấy đâu ra seed cho m.n đêm khuya
=]]
Sang nay bật máy cả ngày để giữ seed nè =.='

Muh thấy mọi người bảo cái zụ Win Win là nói Uee, (ngụ ý)
Xem rồi, Won bảo trãi qua 2 mối tình

Một từ thời trung học
Một là đại học, muh còn cùng lớp
Uee bé hơn Won muh, tuy có cùng đại học nhưng chăc hk cùng lớp đâu, sao cùng khóa đc
=.='

Thôi đừng nghĩ vớ vẩn nữa :))
Cứ nhớ cảnh hắn nhảy trong club, gặp mình thì mình cũng phải chạy xa
hahaha

p/s: cái torent chưa có ai dow xong nên seed yếu lắm, mọi người chịu khó đi.
Thôi thì dow Rap ùi join lại cho mau
Muh hwa Song Hyo bảo vừa bật lên dow 1 ep nó báo 7 tiếng =]]]

Bình luận

Cái torent bt màu xanh êm dịu nhưng win win thì nó thành màu đỏ bầm thương đau. Em phụ kéo cùng cả nhà :))  Đăng lúc 5-1-2013 12:13 PM
ss vẫn giữ seed muh, với cả cùng đc gần 40ng dow rùi :( chắc do tracker của ss ko đc tốt nên chậm  Đăng lúc 5-1-2013 11:21 AM
thế mà e vẫn k down dc:((xem onl không sướng=)))  Đăng lúc 5-1-2013 11:04 AM
Down FF nhanh hon  Đăng lúc 5-1-2013 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-1-2013 12:08:44 | Chỉ xem của tác giả
Em măm me cái show này từ lúc mà mọi người trong nhà bàn bạc, rồi lúc mọi người nói JW khóc về tình yêu em càng thấy nhốn nháo nhưng không làm được gì nên cũng không dám nói đến :)))))
Tối qua vào nhà khuya như thường lệ thấy vé máy bay win win mờ mừng dã man, down về xem, gần 2h xong đuối quá ngủ luôn nhưng vẫn thấy tiếc tiếc vì sao cái win win này nó ngắn quá zậy :)))))

Đoạn JW nói về tình yêu ấy, em rất thích cách nghĩ của JW. Ngày trước có một người bạn hỏi em là nếu yêu thì cần "kỹ năng hay chân thành" vì bạn ấy bị đá cũng tại quá chân thành với người đó. Em định nói là cần cả hai nhưng rồi lại thấy sao sao nên im luôn. Tất nhiên đó là thắc mắc của một người bạn không biết đến nhiều kỹ năng khi yêu nhưng điểm khác biệt ở đây là JW có nói cậu biết cách để yêu nhưng lại không muốn phải làm những điều đó ngoài tình cảm chân thành cậu dành cho bạn gái mình. Giữa không biết mà làm với biết mà vẫn làm là hai điều khác xa nhau...

Lúc nói về diễn xuất, cách nghĩ rằng tất cả mọi người đều chăm chỉ nên điểm khác biệt là phải diễn xuất tốt thì JW lại phủ nhận điều đó. Cậu tin rằng với tuổi đời còn quá trẻ, phải có ngay diễn xuất tốt là rất khó vậy nên chăm chỉ luôn là điều kiện hàng đầu. Có thể nói JW có phần may mắn nhưng ngoài kia có rất nhiều người may mắn như vậy và họ lần lượt để mọi thứ trượt qua tay còn JW thì nắm lấy từng cơ hội đến với mình với cách nghĩ không tính toán, làm tốt những gì được người khác tin tưởng <3

Vuii nhất là đoạn 2 bạn trẻ ôm nhau nhảy mà 3 người ngồi cùng đơ hình, ngượng ngùng. Bạn Ki Woong cũng thật là ... giờ bạn còn bị nghiện bệnh của JW nữa chứ.

Nhưng ấn tượng mạnh nhất có lẽ là bác PD CHim, chẳng hỉu vì điều gì mà cứ mỗi lần mặt bác lên hình là em ôm bụng cười ngoặc ngẽo, bác còn đến ủng hộ bạn Won nữa, cơ mà không ai như bác trốn chui trốn nhũi rồi bỏ chạy toán loạn :)))))))  

Mấy dòng cuối dành cảm ơn đội ngủ ST nhà mình, các bạn đã biến tình yêu thành hành động và giúp cho các chí sĩ khác đu theo <3
Cảm ơn ss Na chuyên cung cấp vé máy bay free cho cả nhà <3

Bình luận

Mình tưởng mình xếp cuối hàng, hóa ra ko phải ^^  Đăng lúc 5-1-2013 01:17 PM
bài dài nhất của em từ khi ss thấy em vào nàh Won ;)) đem bài này vô thớt Won xây nhà lun nhá,và chịu khó còm hơn đi >:)  Đăng lúc 5-1-2013 01:08 PM
cong nhan la bac PD Chim rat la buon cuoi =))))) bac ay ngai den noi bo chay luon =)))  Đăng lúc 5-1-2013 12:49 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
AvriL + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-1-2013 13:49:35 | Chỉ xem của tác giả
ui.thích quá đi.
mình đợi lâu lắm rồi.
cảm ơn sussi nhé.cảm ơn chủ thớt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-1-2013 17:54:23 | Chỉ xem của tác giả
sau bao nhiêu ngày mong ngóng cuối cùng cũng thấy oy
cám ơn cả nhà nha mọi người vất vả rồi
sung sướng quá
kéo ngay thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-1-2013 20:54:29 | Chỉ xem của tác giả
tung hàng hot rồi, nhận luôn thôi{:3_46:}
muốn đc xem show này lâu rồi, trog show này oppa tâm sự nhiều thứ về cuộc sống của mình cũng như nhiều thứ khác
các subteam ah, JW oppa ít tham gia show kiểu như vậy nên có show nào thì hy vọng các bạn có thể làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách