Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22121|Trả lời: 131
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by Kim Soo Hyun FC] NHK Talkshow: The Moon Embracing the Sun Special (Kim Soo Hyun, Han Ga In, Kim Yoo Jung)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Đầu năm 2012, bộ phim truyền hình cổ trang của đài MBC "The Moon Embracing the Sun" gây tiếng vang lớn với tỉ suất người xem lên đến hơn 40%. Với nội dung xoay quanh câu chuyện tình cảm động giữa quốc vương trẻ tuổi thời Choseon Lee Hwon (Kim Soo Hyun) và nữ pháp sư Wol (Han Ga In), bộ phim đã giành được trái tim của đông đảo khán giả Hàn Quốc, và được bán bản quyền ra nhiều quốc gia châu Á (trong đó có Việt Nam).

Vào tháng 8/2012, "The Moon Embracing the Sun" được phát sóng trên kênh truyền hình cáp KNTV của Nhật và cũng gây tiếng vang lớn trong cộng đồng khán giả yêu phim. Nối nhịp thành công đó, đài truyền hình NHK Nhật Bản quyết định phát sóng "The Moon Embracing the Sun" trong khung giờ vàng 9 giờ tối chủ nhật hàng tuần trên kênh NHK BS, bắt đầu từ ngày 20/1/2013. Một tuần trước đó, kênh truyền hình này đã phát sóng tập đặc biệt, bao gồm phần phỏng vấn các thành viên đoàn phim, điểm lại nội dung phim, giúp khán giả có cái nhìn ban đầu về bộ phim truyền hình đình đám của Hàn Quốc này.

Sau đây, xin mời các bạn cùng thưởng thức nội dung tập đặc biệt, với phụ đề tiếng Việt được Kim Soo Hyun FC (box Kim Soo Hyun) thực hiện.

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
fengnguyen + 5 Rết được là em mò vào ngay đây .
minnie_db5sk + 5 Giờ em mới onl được *chấm nước m.
April.Boys + 5 ồ rết đc rồi =))
thinhmailinh + 5 :xxxxxxxxxxxxxxx
reaven_691 + 5 thank kiu sớp tim =)) rết đc rầu ss .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 27-2-2013 12:56:01 | Chỉ xem của tác giả

Torrent

Fshare

---------------------------------------------

Các bạn muốn download show, vui lòng comment đúng quy định của Kites (3 dòng, tiếng Việt có dấu, không post icon toàn bài, v.v...). Những bài spam để lấy link sẽ được báo cáo lên BQL box và xử lý theo quy định.

Hãy ủng hộ subteam bằng cách thực hiện đúng quy định.

Xin cảm ơn ^^

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Á . Tìm mãi mới ra dc cai clip này Em la Em iu CAi vai Hwon hâm này của Ngố nhất . Lục nát cái YTcoi hết vid phỏng vấn vs hậu trương vẫn ko thay Tks ST nhà Ngố nhieu   Đăng lúc 9-6-2014 03:31 AM
đúng là giờ mới down mấy cái này zề coi, lạc hậu quá  Đăng lúc 5-3-2014 12:11 PM
Yêu Kim Soo Hyun quá  Đăng lúc 5-10-2013 03:01 PM
oaaaaaaaaaaaaaaa....ôi trời ơi...cơn quay cuồng các bạn trẻ lại quay trở lại, phải down ngaya...thanks sub team nhiều nhiều <3 <3  Đăng lúc 11-3-2013 10:41 PM
Xem cái này xong, bỗng nhiên lại muốn xem lại phim quá, mà còn bao nhiêu phim đang chờ nữa chứ. Hiu hiu :(. Anw, cảm ơn các bạn subteam nhiều lắm :-*  Đăng lúc 10-3-2013 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-2-2013 13:01:41 | Chỉ xem của tác giả
:))))))))))
Hàng nóng bỏng tay kìaaaaaaaaaaaaaa
Mừ seo mỗi lần e còm đầu tiên là ss lại ngồi mất sofa là dư lào zậy.....số iem hơm được ngồi sồ fa 1 lần trog đời saoooooooooooooooooo
:))))))))))))))))))))))))))))))

Bình luận

hị hị, nói thế thui chứ iu ST nhà mình lắm, cho e gửi 1000 nụ hôn nồng cháy đến mọi ngừi nào *chụt chụt* :)))))))))))))  Đăng lúc 28-2-2013 03:29 PM
*Đá* ss ngồi ghế gỗ kề. Lại càm ràm *đạp* =)))))))))))  Đăng lúc 28-2-2013 01:51 PM
cái chỗ chệ post link cho cô download mà cô kêu ca cái giề? *đạp* =))))))))))  Đăng lúc 27-2-2013 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-2-2013 13:03:54 | Chỉ xem của tác giả
cái số em lận đận, làm sub cho ss toàn bị Ngố ám hay sao á :))

mong mọi ng down suôn sẻ, fshare nó giới hạn lượt down nữa chứ, em hận =)))

mà lâu rồi mới xem lại những cảnh MoonSun, thật là ...>"<

p/s: ớ rết của em lại mất à :((

Bình luận

hề hề ^o^ ss reup 4shared roài, làm cả link torrent nữa, chắc vậy cũng được ùi ^o^  Đăng lúc 28-2-2013 09:36 AM
Em iu, fshare nó giới hạn bao lâu mới được down tiếp dzị em? =)))))))) Tối về mà ss hơm down được hết 2 part chắc ss tự kỷ chết quá =))))))))))))  Đăng lúc 27-2-2013 04:59 PM
ầy, up lên YT xong down về chất lượng vid nó giảm hẳn ý em ^^ Mà YT nó quét bản quyền cũng từa lưa á =.= Ôi ss mún rết cho em!!! :(((((((((  Đăng lúc 27-2-2013 01:13 PM
@ssGem: ôi lần sau ss cứ để e up lên YT luôn cũng đc, ss lại down rồi up mất thời gian phết :))  Đăng lúc 27-2-2013 01:08 PM
Để tối ss reup nó qua 4Shared nữa ^^ Chúng ta mất khả năng rết rầu :(((((((  Đăng lúc 27-2-2013 01:05 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
gemangel + 5 A Rồ vứt vả :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-2-2013 13:33:45 | Chỉ xem của tác giả
Hy, tuyệt quá.

Có hàng hảo hạng như này buổi trưa nay lại mất ngủ rồi.

Bệ hạ Hâm của ta, trong lúc chờ đợi ta coi lại MS đây.

Cảm ơn cả nhà!

Bình luận

Ra là thổi người ta! :| luôn! pó cánh..... Xinh quớ đêy trừi ưi!....Đầu mì tôm! Đang đói mà lại nhìn thấy thế này...... :-<  Đăng lúc 1-3-2013 01:23 AM
:((((((((((( Cuồn nhìn chóng mặt quá! huhu........ Đẹp lung linh, lộng lẫy,......."ip po yo" Tấm giữa là v phải hok ta?! Khen đẹp! :)))) <3 quớ ik!  Đăng lúc 1-3-2013 01:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-2-2013 13:41:55 | Chỉ xem của tác giả
gemangel gửi lúc 27-2-2013 12:56
Fshare

part 1/2: http://www.fshare.vn/file/WMKYB26ENU/

AHHH!!! Thanks bạn nhiều!
Ôm hun thắm thiết!
Để cứ xem trên youtube mà cà giựt, còn không biết nói cái gì!{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 27-2-2013 13:45:54 | Chỉ xem của tác giả
Trong khi chờ đợi mòn mỏi *đến tối vìa nhà mới down được =.=* mềnh tâm sự thủ thỉ đơi

Đầu tiên:

@nhà Ngố:
các tềnh êu dẹp cái bịnh lười comt đê cho ta nhờ! *chấm chấm* *kể lể* Cả nhà có biết là, để mần cái show nài, ta đã phải bất chấp thủ đoạn lôi bằng được các thợ lặn siu cấp của nhà ngoi lên hơm? *Giờ mấy thợ lặn đó lặn tiếp roài, cô Ga, cô Thược Dược nhể?* *lườm* )))))))

Trong quá trình mần cái show này, nó nhá hàng lại mấy cảnh trong MoonSun, tự dưng thấy nhớ Lee Hâm da diết, mún coi lại phim *chấm chấm* *sụt sịt* ))))))) Mà cậu Hâm này cậu trả lời phỏng vấn cũng ít có hâm lắm nha, cái vụ kéo áo kéo cuần gì đấy, Mít nhể? ))))

Túm lại, giờ ta chưa có down được hàng nên có mún nhá hình cũng ứ nhá được =.= Cơ mà, *again* Nhà Ngố điểm danh cho ta đê!!! *gào* {:430:} )))))

Bình luận

em thấy nó ghi là 1h hay sao đó ss, khổ ghê. hay em up lên host khác giúp ss luôn nhé  Đăng lúc 28-2-2013 12:31 AM
em thì hơm sao từ từ cũng có mà sợ thớt này ko phải trong nhà ngừ ta zô down ko đc thì tội lỗi ss ợ =)))))))) P/s: e thay cuần nữa rầu =))) mà ss đừng coi =))))))))))   Đăng lúc 27-2-2013 07:11 PM
Có, ta xem r nàng!! Cái mỏ cắn táo thiệt là kinh điển há!!! 2 đứa đã tự nhiên nay còn tự nhiên hơn! ta thấy Ngố diễn với ai cũng ko tự nhiên bằng với Zy hết á!   Đăng lúc 27-2-2013 07:09 PM
chuẩn bị e thay quần khác típ =))))))) ss ưi up host khác cho e đê e hơm down đc part 2 òa òa :(((  Đăng lúc 27-2-2013 06:44 PM
ss ưi làm sao phải up thêm host khác ss ưi..hình như down ko đc lun chứ hok phải giới hạn thời gian nữa...sợ mọi người down ko đc thì kỳ quá :)))  Đăng lúc 27-2-2013 06:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-2-2013 14:03:37 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, cô Gem cô ấy gào đến thủng bình oxy của ta, phải ngoi lên đây =)))) Sao tên-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy không bị cô Gem lôi đầu ra như thế nhỉ, ta nghe cô ấy kêu gào thảm thiết từ lâu lắm rầu mà >"<

Không biết chừng nào nhà Ngố mới có niềm vui được làm sub cho drama mới của cậu đây huhu.

Trong thời gian tự kỷ này thì mỗi món "hàng" mới là một một món quà quý giá, thanks mọi người nhiều nhiều :x

Đang down rồi! Trong lúc chờ xem thì ... ta đi lặn tiếp đây :p

Bình luận

Tên đó ngày nào ta cũng gào riết chán roài cô ợ *xụt xùi* =)))))) Cô lại lặn sao? :O *túm túm, níu níu* =))))))))  Đăng lúc 27-2-2013 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-2-2013 14:05:22 | Chỉ xem của tác giả
Chấm nước mắt theo ss Gem . Hôm nay quả là 1 ngày đẹp trời cả nhà ạ
Em vẫn còn đang lâng lâng vì bộ ảnh của cậu kìa. Xem vid hậu trường của cậu không biết bao nhiêu lần
Mặc dù ko hiểu 1 câu nào 2 cô cậu nói nhưng nhìn cách cậu cười thấy ngát ngây rồi.
Giờ em lại mần vid này đây. Tèn ten, lại nghe giọng cậu đây
Thankyou ss nhiều nhiều. Um hun ss nhiệt tình...:)

Bình luận

*um um* *hun hun* *chụt chụt* ^o^ =)))))))  Đăng lúc 27-2-2013 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-2-2013 16:30:50 | Chỉ xem của tác giả
Gớm cô Gem lại còn ra thông lệ comt mơi đc down load, cô hiểm quá
hôm nay cô tung hàng hơi ác chiến đấy, bộ ảnh trăng mật của đôi trẻ ta đã vác về trưng đầy trên tường nhà rồi cô ơi.
talkshow chỉ có Ngố và 2 mỹ nữ, hà hà....kể ra em nó lắm gái phết nhỉ

Bình luận

áo ss hàng hót vừa về mà =))))))  Đăng lúc 27-2-2013 05:13 PM
áo đẹp ss ưi ;))  Đăng lúc 27-2-2013 05:10 PM
nàng thành công lôi tàu ngầm to bự là ta lên đó =)))))))))))))  Đăng lúc 27-2-2013 04:50 PM
*hồ hồ* *cười gian tà* ;)) Ta phải làm thế mới lôi được tàu ngầm, tàu lặn... tàu đủ các kiểu của nhà mình lên được cô ợ ^o^ =))))))))  Đăng lúc 27-2-2013 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách