Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2776|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by H3Group] Rung - Drunk Phunkorn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Rung - Níu kéo
Drunk Phunkorn

The Product of H3Group
Translator: ichigo_daifuku
Timer: lady_cake
Kara: Wookie_Again.
Kara fx: Lady_cake
Encoder: H3Group

{:444:}  

Có thể nói đây là 1 MV cực kỳ nhanh có sub (tối trc có MV hôm sau sub về luôn) và đã được ngâm cực lâu chẳng phải vì ko có trans mà là vì trans bất lực trước font chữ đánh đố nhau của các bạn Trung Quốc nhưng nhờ tinh thần ngại khó ngại khổ quyết tâm chờ engsub rụng mà không thấy đâu nên cuối cùng MV này cũng đã được cho xuất đầu lộ diện.
Chân thành gửi lời cảm ơn đến Wookie_Again
đã chịu khó chịu khổ giúp m hoàn thành MV này^^

{:414:} Link Media{:418:}

{:414:} Link online{:418:}

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 5 H3 dạo này hoạt động mạnh quá ;)).
•Mia• + 5 Ôi Pong kìa :x
leciel89 + 5 Ủng hộ 1 cái!
casanovar + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-6-2012 00:10:52 | Chỉ xem của tác giả
mình thích fim thái, nhạc thái cũng mê lắm lun
nhìu bài nghe hay rất êm tai, rất thích
thử nghe MV này xem thế nào
thấy 2 nv chính quá đẹp đôi quá cơ

P/S: thank bạn chủ thớt nhen, vất vả quá

Bình luận

thank nhìu nhen, mình tg fim . edit ngay  Đăng lúc 26-6-2012 12:17 AM
cái này là MV ko phải film ^^ sub này dịch từ nguồn trung mà :(( cái font chữ của các bác bên đấy đánh đố nhau kinh khủng :(( nhiều câu chả nhìn rõ nổi mấy chữ   Đăng lúc 26-6-2012 12:16 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 sofa!!!!!!!!!!!!!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-6-2012 00:25:41 | Chỉ xem của tác giả

bữa nay cô bánh học tập bác puta hide link onl nữa ah {:430:}
ko biiết hay ko nữa
nghe xong ý kiến sau

Bình luận

ko bít đâu à:(( hic vật vã với cái trans chữ đk chữ mất à:(( văn phong còn đậm chất tung quở nữa:((  Đăng lúc 26-6-2012 12:58 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 4 ghế gỗ

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-6-2012 00:47:22 | Chỉ xem của tác giả
trời, đi chơi với putà lâu
cũng hide link nữa kìa
lấy bông chọi cô neỳ {:428:}

đọc cái intro mà khổ sở quá
tưởng 2 đồng chí bận ôn thi lội đâu mất rồi chớ.
tung tim tý cho khí thế , hờ hờ {:290:}

Bình luận

coi như thử cảm giác lên xì táp á=)) bình thường có đk hide link hide liếc bh đâu=))  Đăng lúc 26-6-2012 12:59 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 3 tầng!!!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-6-2012 08:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam, MV thật hay và cảm động
Xem đoạn Pong ngồi taxi đến lễ cưới cứ nghĩ Pong chuẩn bị cướp cô dâu, ai ngờ Pong lại là hồn ma
Cảnh cô dâu khóc khi nhìn sợi dây chuyện thật cảm động
Phải chi có lakorn giống Mv này nhỉ nhưng đừng cho Pong chết,chỉ  hôn mê thôi(giống phim just like heaven) để xem  Pong dắt cô dâu chạy trốn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-6-2012 09:30:41 | Chỉ xem của tác giả
Anh Pong đẹp trai!

MV hay quá cơ, hứt, lại tốn giấy lau nước vì thương zai rồi kìa.

Cảm ơn thiếp mời của ichigo_daifuku!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-6-2012 12:32:59 | Chỉ xem của tác giả
Ngắm trai đẹp, chủ xị mời mình thì mình ủng hộ
MV hay,sub chuẩn,ko nghe nhạc thái mấy nhưng hơi bị kết bài này nhá!
Só rì mình ko thik dàn diễn viên bằng chiếc BMW màu trắng đâu nhá{:301:}
Lâu lắm mới gặp được ss TangMo ko chắc ko nhớ mặt mũi đâu luôn quá

Bình luận

tại nàng ý dao kéo nhiều quá đấy lúc đầu nhìn vô chả dám nhận là tangmo luôn  Đăng lúc 26-6-2012 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-6-2012 12:52:49 | Chỉ xem của tác giả
Thanks Ichigo đã mời nhé ! Pong trong MV vẫn phong độ  ,nhưng tội quá ! Tưởng có happy ending ai ngờ cảnh cuối anh nhìn người  yêu bên cạnh người khác rồi tan biến .... thật đau lòng .Xem MV ca nhạc nên cũng phải có đôi lời về ca sĩ, anh này hát cũng hay  ,nhưng thấy bị cảm động nhiều hơn bởi diễn xuất của 2 diễn viên hơn là giọng hát  của anh  .   Dạo này bấn cả nhạc Thái mất rồi,lâu lâu Ichigo có gì mới lại mời anh  em qua {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-6-2012 13:35:30 | Chỉ xem của tác giả
Chả quen biết ai ở đây nhg em cũng mạn phép qua comt ủng hộ sub^^
Trước hết là bị choáng vì MV long lanh quá xá,mà nam thanh nữ tú trông cũng hút mắt ko chịu đc,cúi cùng là em bị thik lời bài hát này rồi
Mỗi tội cái gì hay là lại kết buồn T_T.Tội nghiệp Pong già!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-6-2012 16:22:48 | Chỉ xem của tác giả
Chốtt page
Đang bị tự kỉ,ngồi bôi bác,dìm hàng cho thoải mái tí nào

Cái MV điển hình của điển hình.Chúng ta cũng xét đến những tình tiết kinh điển thường xuất hiện
-Chị bỏ đi bằng ô tô,anh chạy bộ theo vẫn thấy.Chả muốn nói chứ xem bao nhiêu cái MV  thấy nhiều cảnh này lắm nhá.Nhất là cái kiểu nghe tin nữ chsinh  nằm viện,tai nạn giao thông v.v là  nam chsinh chạy.Chẳng hiểu xe đạp,xe máy,ô tô,xe ôm,taxi để làm j. Trong cái MV này còn đỡ,thôi thfi anh từ nhà chạy ra theo chị,nếu đi lấy ô tô(chả biết nha fanh có ô tô k nữa) chắc mất dấu luôn.Cơ mà anh chạy rõ nhanh(hoặc anh nam phụ lái ô tô quá rùa).Được cái  cái cảnh này ở MV này k ức chế lắm
-Tai nạn thật khó đỡ.Đường thì rộng,anh đi thì chậm,cái ô tô đấy thế quái nào mà đâm vào anh ấy thế.Trừ khi tài xế vừa ngủ vừa lái xem.
Tiện đấy quảng cáo tí(k có ác ý j đâu nhé) Có ai xem MV Yoo Peur ter của Ruj chưa(cái OST Kaew Lom Petch ấy)Tình tiết y hệt thế đấy.Đường thông thoáng đến mấy làn,chẳng hiểu kiểu j mà đam ngay vào Vill.Ngay sau đấy anh Son anh ấy chạy toát mồ hôi đến bệnh viện(trong k hai anh chị ấy vừa chia tay chưa được 10 bước.Chả hiểu xe cộ để làm j mà anh phải mất sức thế k biết)  Cái này k phải điển hình của CH5 đấy chứ?

-Cái tình tiết hồn của anh trở về thfi lại liên tưởng tới cái Mv Serect của K-OTIC.Khác cái là ở bên kia chị đợi anh tỉnh lại,còn bên này anh mất  rồi,chị đi lấy chồng

Vậy đấy,tâm trạng k ra j thế là xem clip toàn liên tưởng linh tinh

Khen tí k mình mang tiếng alf suốt ngày chỉ giỏi ném đá hội nghị
Pong trong này đẹp jai như bth,như mọi ngày mọi tuần.K thik kiểu tóc Tangmo lúc bỏ đi  lắm,nhưng vẫn xinh.Ahh nam phụ nhìn cũng được.Anh ca sĩ nhfin cũng phong cách(định khen anh đẹp jai nhưng mà anh đeo kính nên cũng chả rõ)

Ah,hôn nọ thấy bên 2pic tin tức có dẫn cái link tin j mà bảo”tam báu của lakorn” .Tổng kết lại là  “tam báu của Mv này” (trên quan điểm của mình nhé) : Bộ váy cưới,nhẫn kết hôn,dây chuyền .Thik nhất MV là 3 cái đấy đấy
Cơ mà bài này lần nào xem cũng mải xem clip k nghe nhạc,với lại nhạc bài này k bắt tai lắm,mình mới thấm có 1 ít thôi

Bình luận

Tam báu của t là pong sợi dây chuyền và cái váy=))  Đăng lúc 26-6-2012 07:52 PM
a này khoái đeo kính lắm=)) lần nào dù hát ở đâu cũng thấy kè kè cái kính râm hiếm dịp thấy anh bỏ cái kính ra=)) như kiểu phong cách riêng á=))  Đăng lúc 26-6-2012 07:50 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 hòn đá ném đi hòn chì độp lại=.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách