Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ichigo_daifuku
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by H3Group] Kahng Ter Sa Mer - Mos Partiparn Pataweekarn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-8-2012 18:36:48 | Xem tất
Trời ui, cà tức cà tức cà tức á >"<

Rình vậy mà vẫn hụt T_T

Coi nhạc xong rùi đi đòi nợ chỗ khác

Vợ chồng anh chị đẹp đôi quá, chú Mos hát hay ghế, lần đầu nghe chú hát đã thích rùi nha

Cơ mà clip hay, thanks subteam nhá

P/S: Thanks ichigo, thương hại thân già cho ss giải an ủi ghế gỗ nhá :))  <3

Bình luận

thank ss đã ủng hộ H3 ^^ e tung hàng đã kịp báo động ai đâu còn đang edit pages 1 quay ra đã mất tiêu 100Kite$ từ đời nào ầu:((  Đăng lúc 5-8-2012 06:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2012 19:11:54 | Xem tất
ichigo_daifuku gửi lúc 5-8-2012 18:01
H3Group.Vietsub.Kahng Ter Sa Mer. Mos Partiparn Pataweekarn.mkv

ta là không có duyên với cái khoản giật xèng này hay sao ấy ,hôm qua phải làm việc liên tục 15h  không được ngủ nên hôm nay đành ngậm ngùi nhìn xèng rơi vào túi người khác .Trước đây đã từng coi video quảng cáo xe của chú Mos và vợ thấy nó rất hay giờ có kèm lời hát ý nghĩa lại càng hoàn hảo hơn.Mình là thích nhất câu " Là anh sẽ hiện thực hóa giấc mơ của em,là anh sẽ luôn ở bên cạnh em..." ,giọng chú Mos còn ngọt ngào nữa ,nhìn ánh mắt vợ chú ngời ánh niềm hạnh phúc,chú thì ngập tràn  yêu thương...huhu ngưỡng mộ quá.nhìn họ không phải là diễn mà là tình cảm thật dành cho nhau,hai người bên nhau cũng được hơn 10 năm rồi . chúc 2 người mãi mãi hạnh phúc .Cảm ơn mọi người đã  vất vả làm sub nhé !

Bình luận

thế này là cô tiếp tay cho chú giết fan rầu=))  Đăng lúc 5-8-2012 08:27 PM
chú có vợ ,được vợ chăm bẵm khéo còn "măng non " ra nữa !  Đăng lúc 5-8-2012 07:58 PM
èo tại chú có vợ rồi ý chứ gọi anh nhiều quá cô nghe thấy ghen thì chết:))  Đăng lúc 5-8-2012 07:53 PM
em gái mềnh còn bảo là nhìn Mos thế này mà gọi bằng chú thì...lãng phí nhan sắc quá ! hehe  Đăng lúc 5-8-2012 07:33 PM
hồi đá bóng lúc chú đứng cạnh bé pope đời 92 nhìn còn trông sàn sàn tuổi nhau ý:))  Đăng lúc 5-8-2012 07:25 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 3 Cảm ơn bạn ^^ bé con nhà chú cũng.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2012 19:17:09 | Xem tất
Múp♥... gửi lúc 5-8-2012 09:47
tại sao
tại sao ss lại ẩn

Hy, dạo này em bắt đầu nghe nhạc Thái rùi hở em?

Em xem Sawan Biang đi, phim thuộc hàng kinh điển của Thái đó.

He he.

Nghe nhạc tí đã.

Bình luận

ôi iu ss quá, để em bảo ss U tuyển ss làm PR cho lão nhà mình ;))  Đăng lúc 5-8-2012 08:58 PM
he he, phải PR bộ hay nhất để đầu độc chứ, với cả bộ mới Múp nó cũng bít mờ, he he.  Đăng lúc 5-8-2012 08:34 PM
com sặc mùi PR:)) sao ss ko PR cái phim mới cho nóng;))  Đăng lúc 5-8-2012 08:30 PM
qua đây cũng PR nữa =)))  Đăng lúc 5-8-2012 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2012 20:50:58 | Xem tất
ấn tượng với mỗi biển xanh, cát trắng, nắng vàng và cái ô tô đắt tiền thôi sếp

nguyên nhân là do cái TS nhỏ quá nên lười đọc, mờ mờ nữa chớ

mà đề nghị sếp đổi cái logo đi, nếu nó đơn giản quá thì ít ra cũng phải có màu mè tí chứ, đằng này trắng nhách, muốn để ý cũng khó

sếp quớt 7 sắc cầu vồng đi cho nổi :)))

Bình luận

he, ss PR mãi mà chưa được ai nè.  Đăng lúc 5-8-2012 08:59 PM
t chính là muốn nó vừa mờ vừa ảo vừa có vừa không để dân tình tức mắt á.. n thích 7 sắc cầu vồng dư lào có ý kiến gì thì tung ra đi... t bị mù vụ đi giai nờ:(   Đăng lúc 5-8-2012 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-8-2012 22:40:18 | Xem tất
Nhìn 2 vợ chồng chú tình cảm quá trời à, già rùi mà teen dữ...đẹp đôi quá đi
lyric nghe rất hay và ý nghĩa, khung cảnh quay đẹp mà sao giống quảng cáo xe hơi của hãng chevrolet quá vại hơn toàn quay cái xe này không à??? vợ chú gốc Hoa à giống quá mắt nhỏ da trắng này
Cảnh biển đẹp quá à Phuket hử?, {:311:}, cám ơn ekip thực hiện và H3 group, biết chắc không có phần ứ thèm rình..keke...

Bình luận

thì nó đúng là cảnh quay cho chevrolet mờ=)) ko thấy cuối hiện lên cái quảng cáo chình ình ra đấy à=))  Đăng lúc 5-8-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách