Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thư-chan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by GMG] [12.2006] Lee Joon Gi trên sân khấu 2006 Blue Dragon Film Awards + Nụ hôn ngọt ngào của 2 chàng trai

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-8-2016 11:24:30 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, sao bảo hôn ngọt ngào. Ở đâu vậy????

Bình luận

Hôn má đó ạ :))  Đăng lúc 26-8-2016 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-9-2016 16:25:15 | Chỉ xem của tác giả
rảnh rang mò vô xem lại.
tui biết là ông đẹp rùi mà xem lại vẫn không thể ko replay vì nụ cười của ổng.
sao mà ngày xưa ổng đẹp quá vậy trời, kiểu ko tì vết, không góc chết, nhìn kiểu gì cũng thấy đẹp
lại còn má phính phính nhùng cute chết bỏ
sao tui không gặp ổng sớm hơn cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-10-2016 13:09:46 | Chỉ xem của tác giả
Biết Joon Gi từ hồi My girl, hồi đó thích nv của Dong Wook nên mê Wook, thấy Joon Gi loè xoè như con gái chả thích tý nào mà chả thấy ổng đẹp cơCó nghe nói đến King n Clown mà nghĩ thấy bảo con gái lắm nên cũng ko xem.
Trời ơi sau khi xem Moon Lovers ko thể tưởng tượng đc chàng trai "như con gái" thuở nào lại có thể đẹp trai nam tính, nói trung là nam tính hấp dẫn ko để đâu hết như này (( mê như điếu đổ. Quay lại xem King n Clown trời ơi sao mà xinh thế, xinh ngất ngây, sao mà đẹp thế (ngày xưa mắt bị gì hay sao màko thấy đẹp hixxx), rồi xem Iljimae thì phải nói là mê huhuhu sao dễ xương đóng tốt thế. Bắt đầu xem lại toàn toàn bộ bộ các phim của anh zai đâysẽ xem từ cũ tới mới mặc dù hóng xem Thư Sinh Bóng đêm lắm nhưng ko đc kìm... xem chó và sói, hero, arang, gunman2 weeks đã. Dã man còn nhiều phim
Ai cứu tuii với mê quá =***
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-11-2016 20:24:15 | Chỉ xem của tác giả
10 năm rồi, thời đó anh Gà còn non tơ ngượng nghịu ngại ngùng ngây thơ quá trời. Bác kia rất mạnh bạo "Tôi yêu cậu ấy" còn anh chỉ dám e dè đánh trống lảng Giờ thì anh đã là Gà già thành tinh không giấu nổi bản chất dở hơi lầy lội )
Cái vid này mới khám phá được cách đây 1 tháng thôi, em đã bỏ lỡ 9 năm cuộc đời không có anh :'( Cảm ơn subteam nhiều, đã cho em biết được 1 phần quá khứ huy hoàng xưa kia của ảnh <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách