Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xiaoling308
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] Summertime Sadness - Lana Del Rey

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 9-3-2015 23:50:07 | Chỉ xem của tác giả
Mot bai hat hay ma co mot MV do, thi lam hong mot nua bai hat. Mot bai hat hay lai co MV tuyet voi, thi suc manh cua bai hat do tang len boi phan. Day la mot trong nhung bai hat cua Lana Del Rey ma minh thich nhat, nhung phai den khi xem duoc MV bai hat, minh moi hieu duoc phan nao nhung gi ma Lana muon noi, bai hat muon noi. Nhac Lana luon vay, ma mi. Con MV cho bai hat cua co, thi deu co mot mau sac tram buon den am anh. Cam on cac ban!
(Minh xin loi vi viet khong dau, minh se sua lai bai ngay khi may minh het truc trac)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 9-8-2015 13:52:45 | Chỉ xem của tác giả
Nhạc của Chị Del Rey thì lúc nào cũng ma mị. Cảng nghe càng dễ chết.
Cái MV bài này ta nói chỉ đợp gì đâu mà đợp. Nhìn vừa hoài cổ vừa ma mị mà lại không quá máu me như Born to Die.
Tóm cái quần lại là I like it. I love u, Ms Đu Dây )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 22-9-2015 18:52:06 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhé, bài này nghe hay thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 22-9-2015 21:25:02 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn thích nhạc của chị này. Có cảm giác j đó rất ma mị, nhẹ nhàng và cuốn hút. Thanks chủ thread đã làm sub, mình nghe bài này rất nhiều mà thật ra chả hiểu nói j, vì mình còn đặc biệt điếc tiếng anh nữa, cơ mà lại rất thích nghe nhạc US ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-10-2015 17:37:01 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều lắm ^^
Thích giọng hát chị này ghê, rất độc đáo, mang một vẻ ma mị mà hiếm ai có được ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 14-1-2016 19:08:20 | Chỉ xem của tác giả
Lana Del Rey. Sự ma mị đến tuyệt diệu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 15-1-2016 01:14:05 | Chỉ xem của tác giả
giọng Lana ma mị miễn bàn.
Lần đầu tiên nghe bài này là ghép trong vid fanmade nào đó mà vẫn nhận ra là Lana hát
bài hát hay cực
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 28-1-2016 23:18:44 | Chỉ xem của tác giả
mình thích giọng lana del rey
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 1-5-2016 21:20:40 | Chỉ xem của tác giả
Bài này mình biết được là do vô tình xem một đoạn video do một bạn fan Sherlock ghép nhạc, mới đầu mình chẳng biết tên bài hát hay tên diễn viên đâu, nghe nhiều rồi  gõ lời trên google mới tìm ra bài hát này, lúc đó mừng không kể xiết, mà tiếc là bạn fan kia chỉ ghép một đoạn nhạc nhỉ, mình muốn ai đó ghép nhạc cả bài quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 27-9-2016 00:22:40 | Chỉ xem của tác giả
Dù đã nghe rất nhiều bài từ Lana, cũng bị Blue Jeans hớp hồn, nhưng đây mới thật sự là bài hát đưa mình tới cơn nghiện nàng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách