Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xiaoling308
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] Summertime Sadness - Lana Del Rey

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-5-2014 23:42:43 | Xem tất
Luôn thích mấy bài của chị Lana này, từ bài Young and beauty!!! thích cái giọng và giai điệu ma mị của mấy bài hát này Thanks bạn sub nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2014 22:12:27 | Xem tất
Không định đăng nhập nhưng vì quá ham muốn cái bản đẹp nên quyết tâm đăng nhập nick để lấy bằng được cái link down :3
Bị hâm mộ lời dịch của bạn. Hâm mộ cả lời giới thiệu nữa Chủ yếu toàn nghe nhạc không sub, cơ mà mỗi lần có sub của bạn lại cứ ton ton vào down bằng được Cảm giác lời dịch của bạn hợp vô cùng với nhạc của Lana luôn ý. Thừa nhận là mình bắt đầu thích Lana từ bạn (chính xác hơn là từ cái bài dịch Born to die của bạn), hồi ấy nghe chỉ thấy hay mà ko thấy thấm, xem bản sub thì chết mê chết mệt Lana luôn mới sợ chứ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
xiaoling308 + 5 Cảm ơn bạn :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2014 22:01:57 | Xem tất
Lần đầu tiên nghe Lana hát, hay và ma mị qúa.
và mình cũng rất thích lời dịch của Xiaoling, chứa đầy cảm xúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-6-2014 20:40:45 | Xem tất
hay quá! rất thích nghe Lana Del Rey
nhất là những khi có tâm trạng
cảm ơn sub-team nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2014 11:16:38 | Xem tất
Về giọng hát của chị Lana Del Rey này thì khỏi phải bàn về sự độc đáo, duy nhất.
Lần đầu nghe bài Ride của LDR mình đã thấy rất ấn tượng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2014 07:48:56 | Xem tất
Từ sau khi đọc bản sub bài Young and Beautiful của chị Ling xong, con nhỏ Phèn đã lặn lội ngồi xem hết những vid up trong chanel của chị ý và nhận ra một sự thật là nó đã yêu mất cái con người đã dịch ra những dòng hay ơi là hay như thế rồi :'(
Trong tất cả các bài của Lana, Feng thích nhất là bài này và Young and Beautiful, không hiểu tại sao lại không cảm nổi Video Games -_-
Cảm ơn ST đã sub nha <3
Ps: Chị Ling ơi em là fan của chị mất rồi :'( Chị có nghe nhạc của The Civil Wars không ạ? Nhạc của họ cũng đẹp đẽ vô cùng lắm ạ

Bình luận

cảm ơn em xxx, chị có nghe 1 vài bài của TCW, cũng định khi nào rảnh thì lựa 1 bài để sub :">  Đăng lúc 18-7-2014 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2014 01:01:42 | Xem tất
Bài hát thần thánh của lòng mình, không tuần nào k nghe ít nhất 1 lần suốt 2,3 năm nay đến nỗi bạn thân của mình đứa nào cũng gần như thuộc luôn bài này Đi kara cũng hay chọn bài này hát, dù công nhận là nó khó bm ra Khuya mà nghe là chuẩn thôi rồi, giọng ẻm Lana cứ gọi là ma mị ám ảnh từ đầu tới cuối
"Nồng nàn hôn môi tôi thay cho lời từ giã
Mênh mênh mang mang một nỗi buồn mùa hạ
Một đôi lời thế thôi chỉ mong rằng người biết
Chính là người, tình yêu tuyệt vời nhất của tôi

Tôi đi qua tháng hạ, hạ ấy buồn thênh thang
Những đớn đau thuở ấy giữa tiết hạ oi nồng
Tháng hạ ấy đã xa, mà còn đây ôi diết da buồn bã"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2015 13:10:51 | Xem tất
Thanks for sharing!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 13:06:14 | Xem tất
Yeah, iem lại vớt được một con cá to của Lana
Mình biết Lana cũng qua bài này, bị ấn tượng với giọng hát * dù lời không hiểu gì *
P/s : do mới vào con đường hâm mộ nên nếu chủ thớt có thời gian thì giới thiệu cho iem một vài ca khúc nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2015 14:23:42 | Xem tất
Không biết noi gì nhưng cho mình xin cái link down nhé.

Thanks các bạn đã làm sub & upload!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách