Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Linh.Jenny
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] Summer Love - One Direction ~ Bởi trong những ngày nắng hạ,

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-4-2013 20:52:51 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu mùa hè,dữ dội và nóng bỏng đúng không???????? {:179:}{:179:} thích one direction lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-4-2013 12:38:46 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Kites nhiều ♥ Lần nào xem sub do Kites làm cũng vô cùng thỏa mãn :3 Vừa hay vừa đẹp ♥♥♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-4-2013 00:28:01 | Chỉ xem của tác giả
thank stttttttt nhìu lắm...............^^
mình rất thích bài này và they dont know about us nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-4-2013 15:12:07 | Chỉ xem của tác giả
1d nữa nè
cám ơn st nhìu nhá
vô nhà eng là cứ lùng 1d cho nhỏ em
mà sao mấy bài mới hơi bị khó tìm í nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-4-2013 16:51:06 | Chỉ xem của tác giả
Xem mấy  bài của 1D đều nhắng
Cơ mà bài này nhẹ nhàng thế
Mà nhóm này hát nhạc gì cũng hay thế chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-4-2013 20:09:50 | Chỉ xem của tác giả
Tuy mấy bài của 1D thường có xu hướng tươi tắn và vui vẻ nhưng mình lại kết mấy bài tình ca nhóm hát hơn. Nghe album mới đây mà thích nhất là Little Things với Summer love. Lyrics nhẹ nhàng mà sâu lắng!
Giọng mấy anh trong bài này nghe da diết ghê "Feels like snow in September. But I always will remember. You always will be my Summer love.."
Không biết 1D có làm mv cho bài này không ta? Mình ngồi hóng
Thanks subteam nhé! À mà bài Last First Kiss cũng hay lắm đấy! Không biết mấy bạn có dự định làm ko nhỉ?

Bình luận

mình cũng mê mấy bản nhẹ nhàng thế này... cơ mà chúng cứ đổ tiền để làm các MV nhí nhố, cái sau nhắng hơn cái trước gấp mấy lần,nên mấy bài này nghe audio mãi   Đăng lúc 12-4-2013 03:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-4-2013 03:30:32 | Chỉ xem của tác giả
mấy tên này
ít khi hát nhạc nhẹ
mà hễ hát rồi
fangirl phải đùn đùn xếp hàng xin đc chết vì chúng  
(*mình cũng vậy*)

Bình luận

ờ mình yêu Moment <3 Cả đoạn solo của Nai nữa  Đăng lúc 18-4-2013 12:13 PM
UAN cg có vài bài nhẹ hay, vd như Moments <3 Còn TMH thì nhìu bài nhẹ l', đặc biệt TMH Nai sáng tác hầu như 60% :">   Đăng lúc 17-4-2013 10:17 PM
chúng thực hiện đúng tinh thần "Live while we were young" lun mừ.. buồn cứ kiếm MV của 1D mà nghe, ko hết buồn thì cũng sẽ thấy tươi tỉnh hơn nhiều  Đăng lúc 12-4-2013 11:04 AM
Uh mình cũng thích tình ca của 1D hơn! Nhưng mà mấy cái mv của 1D thường là nhắng.Vì dù sao tươi vui cũng là đặc điểm của nhóm mừ :v  Đăng lúc 12-4-2013 11:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-4-2013 08:43:40 | Chỉ xem của tác giả
Quen với nhưng bài đậm chất teen và sôi động của 1D rồi giờ nghe một bài nhẹ nhàng của 1D mà sao thấy hay quá. Mà lời lại rất có ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-4-2013 11:30:51 | Chỉ xem của tác giả
Vắng nhà mấy ngày vào là mất mặt tiền còm cho mấy zai

Thật chứ bài này lúc đầu nghe cũng không thích

Down cả album Take Me Home về nghe có vài bài ưng ý, còn mấy bài kia lâu lâu mới nghe, nói thẳng là bỏ xó không thèm đếm xỉa tới =))

Nhưng khi biết được tin Summer Love của "Niall lòng em" sáng tác thì chăm chỉ nghe lại và có phần yêu nó hơn một tẹo

Nói chung thì album Take Me Home ai chưa nghe hết là một thiếu sót lớn vì bài nào cũng hay và đều mang một tâm tình rất ư là đặc biệt

Thanks subteammmmm moahz moahz :*

Bình luận

Nai viết ạ @.@ ui chao ta yêu bài này là đúng quá rồi, TMH hay lớm, tiến bộ hơn UAN, đa dạng hơn, mình thì ko bỏ sót bài nào, thuộc nằm lòng chờ tung MV coi thôi  Đăng lúc 17-4-2013 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-4-2013 17:43:20 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bài thuộc dạng ballad của 1D lời nhạc lúc nào nghe cũng nhẹ lòng  <3

Chỉ không ngờ là bài này do Niall sáng tác thôi :) nghe có vẻ ngược với tích cách của Niall =]

Thanks  subteam nhiều :*>

Bình luận

Nai nhạy cảm lắm, con nít mừ <3  Đăng lúc 17-4-2013 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách