Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cooro_vt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] Standing in the dark - Lawson ~ Chỉ riêng mình anh trong bó

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-5-2013 14:53:21 | Chỉ xem của tác giả
Bài này rất hay và cảm dộng. từng lời bài hát như là nỗi đau mà chàng trai đang chịu đựng khi nhìn cô gái mình yêu đang trong vòng tay của người khác. Ca sĩ hát rất hay và truyền cảm nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-5-2013 12:18:51 | Chỉ xem của tác giả
Đêm. Lẻ loi với chiếc bóng là gã. Vẫn là những ảo giác ấy từ rất lâu rồi. Nhịp đập của trái tim như trùng khớp với từng hơi thở của không gian. Đôi khi, chỉ là một ước muốn giản đơn là sẽ có một người tìm ra gã, tìm ra cái ảo giác vẫn mơ hồ bay trong đêm đầy gió. Nhưng trong một khoảng lặng bất ngờ ấy, vẫn chỉ là một sự đơn độc lạnh buốt đến trong từng hơi thở.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-5-2013 11:13:40 | Chỉ xem của tác giả
Lawson thì khỏi phải bàn rồi :)) album quá thành công, được cái a guitar lead với a vocal đẹp trai miễn bàn 8->
when she was mine, standing in the dark, the girl i knew ... chơi acoustic cũng hay nữa :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-5-2013 19:46:34 | Chỉ xem của tác giả
lời dịch rất hay , thanks subteam nhiều nha.................................................................................................................................................................................làm gì để đủ 200 kí tự đây.Oa oa oa oa oa oa oa bla bla bla bla hay quá đi. Mình chúc subteam luôn khỏe để tiếp tục dịch những bản dịch thật hay nhé nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-1-2014 00:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Một ca khúc hay, dễ ngấm, dễ nghiện.
Chưa xem MV, nhưng coi cái cap thấy sub đẹp, hĩ hĩ
Thanks subteam. bài hát hay lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách