Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] Shake It Off - Taylor Swift ~ Tự tin là chính tôi ♥

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 25-8-2014 18:06:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đã thay đổi phong cách rồi sao...

Giai điệu sôi động, hình ảnh trẻ trung, ca từ đơn giản mà ý nghĩa..một bước chuyển mình đáng chú ý của Taylor

Bài hát như lời an ủi dành cho chính bản thân mình.. hãy cứ là chính mình dù mọi người có nói ra sao đi chăng nữa...

một nụ cười lạc quan dành cho bạn và chính tôi...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 25-8-2014 19:02:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

lầu đầu tiên coi 1 cái MV USUK mà cười tủm tỉm từ đầu tới cuối
cũng cái văn hóa tôi tự tin vì tôi là chính tôi nhưng Taylor Swift ko có làm dị biệt, quái gở hơn người
chỉ là những cái tự tin thoải mái thể hiện dù cho ng khác nhìn vào có cho rằng bạn ngốc nghếch

nói chung là thích MV này lắm, thanks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 25-8-2014 19:21:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

thấy subteam mần sub bài này là bay vô coi liền bị cuồng bài này lắm lắm
MV thì nhí nhố đủ kiểu, nhạc và lời thì ý nghĩa cực kì, chị Tay comeback thật hoành tráng
nghe là muốn nhúng nhảy theo rồi, đọc lời lại thấy được tiếp thêm sức mạnh để chinh phục giấc mơ nhìu lắm <3
thanks subteam nhìu nhìu ạh *gửi ngàn cái hun*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 25-8-2014 19:39:27 | Chỉ xem của tác giả
soiluatnvn gửi lúc 25-8-2014 05:06 PM
mình có nên nói là bạn đang cố ý hiểu sai vấn đề rồi áp đặt người khác phải n ...

Phá rối? Có lẽ cái gì trái ý là phá rối. Ah, cái sign. Tôi đã và đang ăn chay trường (vì bạn hỏi nên tôi trả lời)
Còn về việc bạn nghĩ sao thì tôi cũng không cũng không lấy làm lạ vì ngày xưa tôi cũng có thể "cáu" lên nếu thấy cmt như thế này. Kiểu như là bạn không tin vào điều gì tốt đẹp lên hơn thế. Nói thêm là tôi không áp đặt ai cả vì chẳng có quyền (mà nếu có chắc gì mọi người đã làm theo nếu vậy còn có pháp luật và nhà tù để làm gì), chỉ là một lời khuyên và cảm nhận về MV thôi. Tôi nghĩ bạn cũng không có quyền cấm người khác phản bác MV mà họ thấy ko thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 25-8-2014 19:53:47 | Chỉ xem của tác giả
-XQ- gửi lúc 25-8-2014 03:47 PM
Mình nghĩ chúng ta chỉ nên dừng lại trên phương diện đây là một bài hát bạn ạ.  ...

Đúng là suy nghĩ nhiều thì mệt thật và không phải ai cũng muốn làm điều đó. Sống không suy nghĩ khỏe thật đó nhưng hiểm họa đằng sau sự "vô tư" đó thì thật là khủng khiếp. Cá tính riêng mà bạn nói tôi không hiểu là như thế nào như cái kiểu ăn mặc hở hang, ngoáy cái mông vào màn hình là không thể chấp nhận được. Đúng là không có gì làm hài lòng mọi người được vì vốn dĩ cái bản năng của con người là thích sống theo ý mình, sống sao cho sung sướng là được và chỉ thích những lời khen. Còn khi xem MV ngoài giai điệu, ca sĩ đẹp và trang phục được đầu tư cỡ nào, từng kỹ xảo góc quay còn phải chú trọng đến thông điệp truyền tải của ca khúc đó. Xem xem qua MV này mình học được điều gì chứ không phải là mình xem được gì và nghe giai điệu có "catchy" ko
Tôi chẳng tài giỏi hay đạo đức gì mà rao giảng hay áp đặt này nọ nhưng tôi cũng từng một thời a dua theo những thói đó và tôi rõ hậu quả đó ra sao. Chỉ là một vài lời khuyên và sự chia sẻ để những bạn trẻ kịp "tỉnh" chớ chạy theo trào lưu như vậy mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 25-8-2014 21:05:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Rất bất ngờ với hình ảnh trong MV này của Tay, vô cùng trẻ trung, năng động, cá tính, thu hút.
Phần nhạc thì vui vẻ, cuốn hút. Hôm MV mới ra lò, có rất nhiều ý kiến trái chiều về sự thay đổi của Tay. Mình không phân biệt country hay pop, chỉ cần thấy hay là được rồi.
Bữa nay mới coi sub nên mới biết phần lời nó thế nào, cũng có ý nghĩa đó chứ, sao mà hôm trước bị ném đá quá chừng!
À mà Nấm Ts dòng vietsub khó nhìn quá, nhạc thì nhanh, lời nhảy liên tục mà chọn eff này người mắt kém như chị nhìn không kịp, có vài dòng chưa kịp thấy nó đã bị cuốn đi rồi.
Bj bựa bữa nay nổi hứng lên trans luôn ta? Bữa nào "nhờ vả" tí được hem?

Bình luận

Tay của em mà ko mần sao được :))  Đăng lúc 26-8-2014 09:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 25-8-2014 21:55:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Không bất ngờ với mv này lắm.
Thực ra ngay từ đầu mình đã thấy thích phong cách này của Taylor,
như ngày xưa thích nghe sparks fly với you belong with me nhất, bởi trong đó có phần vui nhộn và nổi loạn.
Đến mv này thì quá đỉnh rồi.
:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 26-8-2014 00:12:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

chị đã thay đổi phong cách rồi đang dần pop hóa, mình ủng hộ chị nhưng khi đổi sang phong cách mới chị hãy vẫn xây dựng cái j đó rất Taylor và thành công như album trước.
Mv mag màu sắc cô gái nữ sinh trog đội cổ vũ, nhưng nó cứ trôi tuột đầu mình sau khi nghe xog hic. Xem clip nhớ đên The best damn thing cũng trên nền nhạc nhịp trống cổ vũ.
Chờ đợi thêm single tiếp từ album mới của Taylor vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 26-8-2014 17:20:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chị nữa mới ác chứ, lời dịch bá đạo quá
Bài này vừa vui nhộn lại ý nghĩa có thể dễ dàng hát theo, ủng hộ
Trên thế giới này có ai giống ai đâu, đừng để ý ai cả cứ sống theo cách của mình, đời người có 1 lần các bạn cứ phũ đi, shake it off, shake it off.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 26-8-2014 18:31:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Mê bài này lắm lắm luôn từ nội dung cho đến mv, Taylor trong mv này không cần hở hang mà vẫn có thần thái hơi bị sexy
Coi mv bài này mà người cũng bị tưng tửng theo "Shake shake shake"
Mà phải cám ơn subteam nữa nhờ vậy mà cái lời sub nó cũng bá đạo hơn:

"Vì là dân chơi nên quẩy nhiệt tình"

Cám ơn subteam nhiều húhú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách