Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xiaoling308
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] Maps - Maroon 5 ~ Happy wedding, Adam Levine ♥

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-7-2014 08:18:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Des đẹp quá
>:o
Sáng tạo, chất =

Về MV:

WHERE IS THE FUCKING?!
WHERE IS SHE???

Nói thiệt là mới xem MV, tưởng vợ anh đi đẻ đột xuất, anh chạy vào tìm ko à

Hóa ra cô ấy bị tai nạn )))

Ánh sáng đèn mổ cUỐI MV, chói quá =..= , tình hình la2 anh người yêu sẽ tự vẫn để mà following following following~~~~

Bình luận

thanks chị e cũng ưng art này :3  Đăng lúc 3-7-2014 08:21 PM
ôi v~ gái suy diễn giống hệt ta, đoạn đầu ta cũng tưởng vợ đi đẻ cơ :v và hẳn là anh này sẽ tự tử =))  Đăng lúc 3-7-2014 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-7-2014 08:50:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

chờ mãi cuối cùng cũng có sub rồi muahahahahahha.
Maps tuyệt quá ss ơi, từ lúc ra tới giờ em replay suốt nghe cứ kiểu nghiện nghiện thế nào chả hiểu, giọng anh ấy thiệt là tháng 7 này anh cưới ạ? chúc anh đám cưới vui vẻ hạnh phúc, cả hai người đều đẹp thế T.T

cám ơn Subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-7-2014 09:03:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Ực, đang nửa đêm xem cái clip đến đoạn bạn nữ bị tung phát rơi xuống quá hoảng luôn khỏi xem MV luôn
Cơ mà, nhạc phê quá đê
mình đang nhảy tưng bừng trong đêm x)
xin lỗi tiểu Ling, tạm thời k thể cảm thụ lời trans được vì đang bay bay
klq nhưng Adam MV này nhìn gầy nhỉ=.= cưới vợ vất vả vậy sao
mặc dù anh không biết nhưng ở đây cũng muốn chúc vợ chồng anh chung sống hạnh phúc

Cảm ơn Tiểu Ling và Subteam nhá, bài hát này quá tuyệt luôn

Bình luận

Oạch~ Ra vậy :-s mấy nay tưởng mấy bạn đó thừa thời gian x)  Đăng lúc 3-7-2014 09:29 AM
bạn làm cái đó được tiền thì bạn ấy mới làm chứ bộ =]]  Đăng lúc 3-7-2014 09:22 AM
kiểu là typografie á? bạn nào làm cái này cũng là quá chịu khó đi =))  Đăng lúc 3-7-2014 09:17 AM
xem lyrics video mới gọi quay cuồng chóng mặt cơ =]]  Đăng lúc 3-7-2014 09:14 AM
Vì bạn beat làm đầu óc người nghe bay quá cao đi :)))  Đăng lúc 3-7-2014 09:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-7-2014 09:12:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Lại một bài hát nữa của M5 mà MV chẳng liên quan gì đến bài hát , thực ra cũng có liên quan nhg cảnh chị kia bị tai nạn ám ảnh quá, đoạn rơi xuống ấy, khiếp chắc đêm ko dám ngủ một mình mất . Giống chị Arvil ở trên, đầu tiên em cũng tưởng vợ anh đi đẻ, nhg đến đoạn sau mới biết bị tai nạn, mà tai nạn bất thình lình chứ

Thẳng thắn mà nói thì bài này cũng rất ý nghĩa nhg mà giai điệu ko gây nghiện như mấy bài trước đó. Nhg mà trên hết là chú vẫn rất đập trai, men lì và chú sắp cưới vợ rồi . Chú mà cưới vợ là con biết hy vọng vào đâu đây giời ơi . Thôi dưng cơ mờ vẫn chúc mừng chú nhé! Chúc chú và cô vợ xinh đẹp sẽ mãi mãi sống hạnh phúc, mau mau có em bé và cả gia đình cùng vui vẻ bên nhau

Hồi sáng hôm qua (thì phải), subteam tung bài Lost Stars trong sound track Begin Again, đến đêm tung cả Maps nữa, mọi người năng suất quá . Cảm ơn subteam nhiều ạ, như lời hứa ở bên thớt Lost Stars trước đó, em sẽ vô đây thường xuyên

Bình luận

Cảm ơn bạn xxx  Đăng lúc 3-7-2014 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-7-2014 09:19:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Hú hú, cuối cùng cũng có vietsub rồi >_< Mấy hôm liền toàn replay bài này liên tọc (
Iêu ST quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ♥

Bình luận

thế ko xóa bài được à chị Xiaoling? :(  Đăng lúc 3-7-2014 01:02 PM
Sao bạn không bao giờ comt bài nào tử tế được chút vậy :'( Rule chỉ có thế thôi mà không làm theo được!  Đăng lúc 3-7-2014 09:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-7-2014 10:18:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Nhìn cái tiêu đề thật là xúc động mà

Nhớ ngày nào em lần mò đi coi The Voice ss1, rồi bị lậm anh, rồi cứ thế mà cái The Voice nào em cũng ngồi nuốt trọn, và search điên đảo về Maroon5 T___T

Anh lấy vợ rồi. Anh nối gót Gấu Bố rồi. Cơ mà có thế nào thì vẫn là má Dam của gấu Bố nhé

Chúc anh trở thành một người chồng tốt, một người cha tốt. Chăm lo cho gia đình thế nào thì cũng vẫn ló mặt lên The Voice đến season mấy chục về sau cho em ngắm nghen, hị hị :"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-7-2014 10:19:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

comment ủng hộ ạ, thích anh từ trước rồi mà sau khi xem The Voice càng thích anh hơn
đang lót ghế hóng album với những mv khác nữa đây, nghe đồn còn có cảnh anh làm người yêu nhập viện (hay sao đó)
để xem có phải trong mv này luôn không
thanks ST nhiều nhiều, các bạn làm nhanh quá, mới đó đã sub luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-7-2014 10:25:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

oa oa, vẫn là chất giọng đặc biệt đó
nghe 1 phát là nhận ra ngay :3
bài này cực thích đoạn The map that leads to youuuuuuu
nghe lâu chắc ghiền mất giọng em hok hay như giọng anh nhưng nghe anh hát là phải ca theo mới chịu nổi

để share luôn bài này vs con nhỏ em bị nghiện Adam, suốt ngày ôm tv chờ the voice để thấy mặt Adam
thanks c Linh và ST nhóe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-7-2014 10:49:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Nhạc của M5 thì hay rồi. Mỗi tội lời 1 đằng MV 1 nẻo, cứ máu me thế nào ý, nhưng mình luôn ủng hộ M5 đặc biệt là Adam.
P/s: Happy wedding Adam and Behati
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-7-2014 11:01:42 | Chỉ xem của tác giả
yep

Maroon 5 của tôi. maps tuyệt vời như thế này cơ mà, càng nghe càng nghiền

chuẩn bị có 1 wedding trong mơ rồi đây

bị nghiện bài này mất rồi

thank subteam so much!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo