Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: xiaoling308
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] Let me go - Avril Lavigne ft. Chad Kroeger

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 17-10-2013 19:40:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

mấy bạn trên mình toàn nhận xèng nên chắc mình ko đc rồi lol

cảm ơn các bạn đã làm sub cho mv này nhé :* bạn trans nuột quá nhỉ =)) kiểu sướt mướt thật phù hợp với với theme của bài hát.
bài này có vẻ khá giống với When you're gone của chị, mình thích style nhạc kiểu này, piano với nhạc cụ du dương :x hồi When you're gone mình còn thuộc lòng lyrics cơ, mà giờ quên sạch rồi =))
mv thì, ko biết phải nói thế nào, màu đẹp, ý tưởng cũng được nhưng vẫn chưa đạt lắm thì phải.
chưa kể việc nhìn Avril mà thấy lạ hoắc luôn, cứ tưởng là đang xem Amy Adams hát, giật cả mình, chắc là do cách trang điểm.
chiếc váy đẹp, kiểu nữ thần u ám ngược hẳn với thiên thần áo trắng bên When you're gone (ôi mình cực thích tạo hình chị ấy bên When you're gone ấy :(( )
mong bài tiếp theo của chị, nhạc của chị thì chất quá rồi, chỉ cần release 1 phát là down ngay về xơi thôi chứ chả sợ gì, chị là một trong số ít nghệ sĩ vẫn giữ được cái chất riêng mà, hát hò hơn chục năm rồi chứ chả ít :x :x

*Edit: à đc xèng này, lần này hên quá nhỉ, mấy lần trc toàn nhọ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 17-10-2013 19:46:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Lâu rồi mới nghe được bài gì hay hay {:299:}. Thank bạn nhé!
Trời đang mưa nữa nghe rất hợp tâm trạng.!.
Mà Avril hát bài gì thể loại nào cũng hay thật đó..{:312:}, kiểu này tua lại nghe nhiều cho sướng chơ {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 17-10-2013 20:51:44 | Chỉ xem của tác giả
bài này nhìn Aril rất nữ tính, dịu dàng
hay là có chồng rùi lại thành ra thế nhỉ
MV k lung linh lắm, phong cách lại khác các MV trước
nhưng lời bài hát thì tuyệt, lần đầu nghe nhạc của chị Avril mà thấy nó sến thế (đóng cọp mát của mod Ling y chang{:157:})
Thanks ST {:179:}
p/s: nhớ k lầm thì nhạc của Avril thì bạn Cả gió hay trans mà nhỉ {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 17-10-2013 21:02:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Từ trước tới giờ nghe nhạc của Avril toàn thấy chị ấy theo phong cách rock thôi, MV nào cũng tưng bừng hết ấy
Nhưng mà khi nghe bài này thì đúng là một sự khác biệt luôn, cả phần nghe và nhìn luôn.
Một Avril Lavigne đầy nữ tính trong MV
Phần nhạc đúng chất của chị luôn, rất mạnh mẽ.
Ôi nói chung là rất rất thích bài này
Thanks subteam !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 17-10-2013 21:52:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Dạo này bài nào của Arvil cũng đều thích hết, bài này lại còn là đứa con tinh thần của hai vợ chồng nữa chứ, ý nghĩa quá :)
MV này Avril xinh hết sảy luôn, như nàng công chúa ấy, nhưng mà như nàng công chúa xinh đẹp nổi loạn =))
Không biết điều đặc biệt trong MV là gì ta?
Mà đúng là Sony quá biết tận dụng đi, mình thấy hầu như MV của ca sĩ nào thuộc Sony Ent đều có hình ảnh sản phẩm của họ, k phải TV Bravia thì là laptop Vaio, k phải Walkman thì là Xperia :D
Cám ơn subteam nhé, sub nóng hôi hổi vừa thổi vừa xem hehe, nghe bao lần vẫn đã :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 17-10-2013 22:25:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Mình rất thích những bài hát của chị Arvil

Chị nhìn rất xinh đẹp chứ bộ :))

Chỉ tại do cách trang điểm của chị làm chị mất đẹp tí thôi :))

Cám ơn ST đã làm sub bài này nhé :))

Mình sẽ đi down nhanh đây để xem chị ấy nữa chứ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 18-10-2013 03:38:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Bài này cứ nhẹ nhẹ nhàng nhàng mà thấm ruột thấm gan rứa. 2 Vợ chồng chệ song kiến hợp bích có khác, ngoài trời thì cứ mưa lâm thâm, trong nhà bật nhạc mà cứ thấy buồn buồn. Lyric kiểu gây ám ảnh với những đứa không có tình mà thất như mình :( haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 18-10-2013 13:18:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Avril Lavigne ahhh. Lâu lắm òi mới thấy Avril ra bài hát mới đóa, chất nhạc pop rock nghe rất đã tai, tác động mạnh đến người nghe. {:290:}
Cảm ơn subteam nhìu vì đã sub bài hát này nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 18-10-2013 13:54:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Vẫn đang ngất ngây con gà tây với bài "Here's To Never Growing Up" mà đã có bài mới rùi.
MV này hình như 2 'vợ chồng' nhà Arvil làm chung thì phải.
Rất ai chi là tò mò.
{:410:}{:410:}{:410:}{:410:}
Thanks subteam!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 18-10-2013 14:01:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Mình thích nhất những bài theo khuynh hướng nhẹ nhàng như thế này của Avril Lavigne hơn là những bài sôi động (dù bài nào cũng đã tai hết ). Kiểu mấy bài thế này nghe rất dễ bị nghiện, cứ nghe hoài nghe mãi. Lúc trước Wish you were here cũng thế, giờ đến lượt bài này cũng vậy.
Nhưng mình xem đi xem lại mấy lần cũng không phát hiện MV này có gì quá đặc biệt cả. Có chăng là Avril Lavigne ngày càng xinh đẹp và nữ tính hẳn thôi {:161:}
P/S: comment trễ quá không biết có được xèng không đây ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách