Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] Bad Blood - Taylor Swift ~ Này cô gái, giờ đây ta đã thành kẻ thù!

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 22-5-2015 02:40:33 | Chỉ xem của tác giả
Oimeoi, cuối cùng cũng có bản vietsub rồi T______________T
Kites dạo này bỏ bê bên này quá :'(
But, cảm ơn st nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-5-2015 14:21:11 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận MV đầu tư quá là hoàng tráng, mời quá trời nghệ sĩ luôn, mà mỗi người xuất hiện được có mấy giây, thiệt chứ chóng cả mặt.
Cơ mà mình vẫn chưa thấm giai điệu của Bad Blood lắm, cứ thấy nó quá đơn điệu thế nào ý. Trên tất cả thì vẫn là chị đẹp, phong cách dữ dội. Thiệt là hầm hố quá đi mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-5-2015 15:40:23 | Chỉ xem của tác giả
Mv quá hoành tráng rồi
một dàn người đẹp, kiểu như mv quảng bá nữ quyền
now we've got bad blood
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-5-2015 19:55:37 | Chỉ xem của tác giả
1 san pham chat luong , chac Taylor nha ta dang am chi Katy Perry . Haizz , Taylor nha ta chuyen mon dem su gian du hay nhung ke thu , nguoi yeu cu vao bai hat
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-5-2015 09:23:35 | Chỉ xem của tác giả
thanks sub nhiều
MV mà như phim hành động
Lại còn 1 rổ sao khủng khách mời nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-5-2015 13:37:23 | Chỉ xem của tác giả
Taylor đã trở lại!!!! đầy mạnh mẽ và tự tin hơn. Chị đã chứng tỏ được sức mạnh của bản thân, không dễ dàng bị đánh gục. Anyway, MV mới này chất cực, bao trọn tiền tài và quyền lực của Taylor, cộng thêm dàn chân dài quá "hot". Nhưng lyrics thì mình vẫn ưng bản cũ của Tay hơn, rất thâm và nồng mùi thuốc súng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-5-2015 20:41:31 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự ngày xưa chỉ thấy Taylor ừ hát hay, ừ xinh đẹp, nhưng càng ngày càng bị yêu chị ấy. Mặc người ta nói chị ấy dùng chuyện tình yêu để lấy cảm xúc sáng tác thế nào, những bài hát của chị cứ dần dần chinh phục mình. Có lẽ mình bắt đầu hơi hơi thích chị từ Blank Space, chính thức đổ chị với Style và giờ thì yêu chị cuồng nhiệt với Bad Blood.

Cũng nhiều lời ra tiếng vào bảo chị phá kỷ lục Vevo chẳng qua cũng chỉ nhờ dàn sao khủng. Nhưng nếu chỉ nhờ dàn sao khủng mà nhạc chẳng ra sao thì người ta đã chẳng quan tâm nó nhiều đến thế. Thật sự mình thấy Taylor là một ca sĩ rất thông minh đấy chứ, vả lại chị ấy đã bỏ công sức đầu tư MV của mình hoành tráng như thế thì những gì chị ấy đạt được cũng xứng đáng thôi

Cảm ơn subteam nhiều nhiều, dạo này cứ hóng vietsub của kites mình mãi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-5-2015 23:00:04 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn st nhiều nhiều!
Từ Blank space tới Styles, nay lại Bad Blood... bao nhiêu chuyện đem ra hết luôn
Sống thế này có mệt không ha, vì lỡ gây chuyện với Taylor là bị đem ra kể cho toàn thế giới, hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-5-2015 12:38:42 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi hóng mãi!! Cuồng Taylor Swift từ lâu rồi nghe bài này bấn luôn! Subteam dịch hay lawsm^^ đúng chất khí thế máu lửa Cảm ơn subteam nhiều nhé!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-5-2015 22:16:00 | Chỉ xem của tác giả
Bài này của Taylor gây nghiện ghê, nghe một lần là ghiền.
MV toàn người đẹp, hoành tráng cực.
Thanks subteam nhiều!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách