Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Do.Hoang.96
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by E-Muzik] Adele - Million Years Ago ~Hãy chia sẽ những quotes của bạn cùng chúng tôi~

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 9-12-2015 09:58:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

quá tuyệt vời luôn, bài Hello mình cũng thích nhưng lại ấn tượng hơn với bài này.
Nghe lần đầu tiên đã kết luôn rồi, giống như một câu chuyện đã xảy ra từ rất rất lâu trong quá khứ. Cảm nhận được là một nỗi đau, một sự tiếc nuối.
Nói chung là Adele quá tuyệt vời @@, xin chị hãy giật hết Grammy 2017 giùm em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 9-12-2015 11:07:25 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nhạc hay thật đấy! phần nhạc rất hoài cổ, thêm giọng hát đầy nội lực của Adele, và thể loại acoustic thật là một sự kết hợp tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 9-12-2015 13:23:18 | Chỉ xem của tác giả
Toẹt vời ông mặt trời giọng của adele hay quá đi
Cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 9-12-2015 15:16:26 | Chỉ xem của tác giả
đây là bài thứ 3 thấm trong album của Adele. Nghe cả alb nhưng thấm hơn khi được xem cả lời nữa.
Cảm ơn các bạn nhiều ! Hy vọng các bạn cũng sẽ làm cả album 25 của Adele nữa hahahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 9-12-2015 16:43:32 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub team rất nhiều
Mình đã yêu chị Adele khi vừa nghe xong bài hát.
Cảm thấy mọi cảm xúc trong quá khứ, những gì mình đã bước qua, những gì mình đã bỏ lại, mọi hình ảnh đều hiện lên như 1 thước phim tua nhanh theo giai điệu bài hát.
Giọng hát của chị ấy da diết quá, nó cứ khoáy sâu vào trái tim. Chưa bao giờ mình muốn ngừng lớn , muốn mãi ở tuổi bé bỏng, vô lo vô nghĩ, ở bên gia đình, nhìn ngắm cả nhà quây quần bên bữa cơm. Ba và bát cơm trên đôi tay đầy dầu đen mà mà khuôn mặt bừng sáng khi nhìn mình, mẹ cằn nhằn sao ba làm việc mà không mặc đồ bảo hộ, rồi lại cố xới thêm cơm thật đầy vào bát ba, em mình liến thoắng kể chuyện ở lớp cho mọi người nghe.
Muốn khóc nhưng không đủ dũng cảm để rơi lệ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 9-12-2015 20:09:32 | Chỉ xem của tác giả
Thích sự da diết trong Hello, trầm buồn trong Million Years Ago, các bài hát của Adele luôn cực kỳ sâu sắc <3
Thích MV nhưng có lẽ thích nghe Adele hát live hơn nữa, mỗi lần nghe chị ấy hát là cảm xúc dâng trảo ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 9-12-2015 23:14:44 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi bài hát của Adele luôn mang đến cho mình những cảm xúc rất riêng. Dạo này cuối năm lại lạnh lạnh, rồi kỳ thi cuối cùng của đời đại học, làm mình hay buồn vu vơ và nghĩ về những ngày tháng xưa cũ. Cũng vẫn biết gặm nhấm tháng năm cũ là hành động vô cùng dở hơi, nhưng mà kệ sau này bị ném vào xã hội cũng chẳng còn thời gian mà nghĩ với suy, nên là cố dành những ngày tháng ít ỏi này để sống thật mộng mơ.
=
Cảm ơn subteam rất nhiều vì bản sub của nhà mình lúc nào cũng đẹp và chất đừng hỏi   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-12-2015 23:55:24 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một trong hai bài mình thích nhất album 25, bài còn lại là All I Ask. Thích nhất đoạn này:
"Không phải riêng mình em hối tiếc
Những điều ngu ngốc đã xảy ra
Nhưng có lẽ em - người duy nhất
Chẳng một lần có được điều ước ao"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-12-2015 00:19:53 | Chỉ xem của tác giả
Co ta la Diva do cac ban, bai nao co hat cung hay, giong ca that manh liet va tuyet voi...
minh se tranh thu tim cho ra album moi cua co ta nhan dip Giang Sing.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 10-12-2015 13:22:30 | Chỉ xem của tác giả
Ngày mưa buồn ngồi bật nhạc adele cảm giác thật đã

Giọng cao khỏe, không cầu kỳ...

Rất thích bài này

Cảm ơn Subteam đã sub bài này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao