Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chini106
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by BAteam] Hello Baby season 6 - B1A4 - Ep 12 Completed! End.

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 29-7-2012 09:54:30 | Chỉ xem của tác giả
Hello baby là 1 trong những show yêu thích
B1A4 quá cute. Subteam còn cute hơn
Subteam jjang. {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 29-7-2012 10:00:14 | Chỉ xem của tác giả
thực sự là đã chờ đợi rất lâu từ khi có rumour, và khi show ra thì còn thích hơn tỉ lần. phải nói là đáng yêu hơn cả tưởng tượng haha =x
đặc biệt thích cô bé Eunsol :* mình rất thích hình ảnh tiểu công chúa rụt rè trong sáng như thế :X đoạn bbobbo Sandeul appa đúng là phát điên :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-7-2012 10:16:31 | Chỉ xem của tác giả
Hê lô baby hay Hê lô Bê Một A Bốn đây =))
Đây đã là season thứ 4 mà mình xem, thực sự rất yêu thích show này ^_^ Sự tương tác vs trẻ nhỏ sẽ một phần nào đó cho thấy tính cách thật sự của một cá nhân. Mấy đứa nhóc trong các season mình đã xem, mỗi đứa 1 cá tính, 1 cách thể hiện tình cảm riêng, cần có 1 sự giáo dục và đón nhận khác nhau nhưng đều rất rất dễ thương ^_^
Khi đọc news về việc 5 bạn trẻ sẽ tham gia, mình quả thật có đôi chút lo ngại. Các bạn bằng tuổi mình, độ tuổi ko còn trẻ con nhưng cũng chưa thực sự trưởng thành, ăn ko no, lo ko tới, để làm quen, chăm sóc và khiến những đứa trẻ từ ng xa lạ trở nên thân thiết, gần gũi vs mình là 1 việc khó. Nhưng mình vẫn tin là các bạn sẽ làm tốt, vì các bạn vô tư, hồn nhiên giống mấy đứa nhóc :)), đã từ quê lên tỉnh tự lập mấy năm và hàng ngày vẫn chăm sóc lẫn nhau rất tốt :))
Xem xong ep 1 ko sub, dù ko hiểu nội dung câu chuyện mà các bạn nói vs nhau và nói vs 2 nhóc, nhưng qua hành động mình nghĩ là mình đã ko đặt sai niềm tin và sự kì vọng vào các bạn ^_^ Có đôi chút ngượng ngùng khi lần đầu tiên mấy bố con gặp nhau. Vì Hyun Woo là con trai nên cậu bé và 5 appa dễ dàng giao tiếp và gần gũi vs nhau hơn. Cô bé Eun Sol, giống như là gặp lại Da Young - cô bé mà mình đã rất yêu quý ở season 5 của MBLAQ vậy. Mình thích những cô bé có chút dè dặt khi mới đầu tiếp xúc vs ng lạ, nhưng khi đã thân quen hơn sẽ trở nên rất tình cảm, đáng yêu và biết nghĩ cho ng lớn ^_^ Eun Sol đỡ nhút nhát hơn Da Young nên chắc 5 bạn trẻ sẽ đỡ vất vả hơn mấy ông bố MBLAQ :))
Baro có em gái nên mình tin cậu ấy sẽ chăm sóc Eun Sol tốt thôi, Sandeullie cũng đã cho thấy nỗ lực muốn gần gũi hơn vs cô bé qua cuộc trò chuyện hết sức đáng yêu =)) 3 bố còn lại có vẻ vẫn chưa hết bàng hoàng sau khi nhận đc nhiệm vụ =)) nên mình thấy vẫn có phần hơi dè dặt. Cũng đúng thôi, mình cũng là ng ko giỏi lắm trong khoản giao tiếp vs trẻ con nên mình hiểu và thông cảm cho việc này :)) Nhất là bố Channie, vs cái mặt búng ra sữa và biểu cảm cư tê như thế, nếu là mình, mình cũng sẽ ko gọi nó là appa đâu =))
Mới ep 1 mà đã cho mình nhiều cảm xúc như thế này rồi. Hi vọng các bạn sẽ khiến cho season này trở nên đáng nhớ đối vs mình, giống như những j mà 5 ông bố MBLAQ đã làm đc. :))
B1A4 Hwaiting! Hyun Woo, Eun Sol Hwaiting! ^_^

Bình luận

các bạn Sái còn có bạn Ho chững chạc chứ mấy đứa nhà này chả thấy có tiềm năng j hết =)))  Đăng lúc 29-7-2012 11:28 AM
Nhưng 5 bạn trẻ Shinee vẫn còn ng lớn hơn chán :)) Vẫn vớt vát đc 1 ng già thế hệ 8X =))  Đăng lúc 29-7-2012 11:12 AM
cái câu đầu tiên của bạn làm mình nhớ đến ss2, Hello SHINee =))  Đăng lúc 29-7-2012 11:02 AM
cảm ơn bạn :"> m cũng rất thích season của MB, thích Dayoung ;;). HB có lẽ là show m xem nhiều nhất ;;)  Đăng lúc 29-7-2012 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 29-7-2012 10:53:11 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhh!!! cuối cùng cũng có sub rồi!!! :))
đầu tiên là mình cm để thấy link, xem rồi mình sẽ edit cái cm này :))
đang tưởng tượng ko biết mấy đứa làm bố trẻ con sẽ như thế nào =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 29-7-2012 11:18:38 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, thế là đã có sub *tung hoa*{:291:}
cảm ơn subteam nhìu lắm ạh {:290:}
ôi zaj của tôi {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 29-7-2012 11:19:11 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Subteam nhiều lắmmmmmmm~~
mình chờ mãi giờ cũng có sub rồi íhhhhh~~~~~~ hehhe~~
kamsahamnidaaaaa~
Subteam hwaitinggggg~ \m/

Bình luận

bạn ơi thế này là spam đó. Edit lại nếu biết tôn trọng ST nha ! Thks!!  Đăng lúc 29-7-2012 11:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 29-7-2012 11:55:21 | Chỉ xem của tác giả
Yes! Cuối cùng cũng có sub! Thanks st nhiều nhiều lắm.
Muốn comment dài dài, cơ mà chưa xem raw (nhịn để xem sub) nên chưa có nhiều cảm xúc. Xem xong mình sẽ edit sau.hihi
Keke, nhớ con vịt quá! :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 29-7-2012 12:23:41 | Chỉ xem của tác giả
dạo gần đây thik các e B1A4 lắm
bắt đầu đi lục tìm các show của các e để xem :">
Rất ấn tượng với ST của nhà B1A4 của Kites >"< ko ngờ số vsub các bạn làm đc lại phog phú như vậy !
Các bạn cố gắng nữa nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 29-7-2012 12:27:14 | Chỉ xem của tác giả
cực kì dễ thương luôn ý <3
mới xem ảnh mà đã banh họng với cái gia đình này rồi.
Thanks sub team nhiều nheeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 29-7-2012 12:35:01 | Chỉ xem của tác giả
hóng chương trình này quá, B1A4 cố lên,
mấy bé này xinh quá, b1a4 vs mấy bé này nhìn hợp nhau thật,
thích Baro nhất
edit by Anhkiu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -2 Thu lại Lý do
Kazehime -2 com quá ngắn, đọc lại quy định nh.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách