Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: venus48
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by B-House] GUERILLA DATE (ENTERTAINMENT RELAY) - CNBLUE [Update link d

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-3-2013 00:39:50 | Chỉ xem của tác giả
bạn JH lại bị khán giả troll nữa rồi T^T
sau khi nghiên cứu nhiều lần em xin rút ra kết luận, những gì bạn JH làm trong buổi này là:
lúc đi chơi: *cười* hahahaha...*vỗ tay khoái chí* clap clap clap...*chấp nhận sự thật* gật gù gật gù...
lúc ngồi ăn: nhoàm nhoàm blah blah blah nhoàm nhoàm hahahaha nhoàm nhoàm...
quả thật không sai khi nói người tình trăm năm của bạn ấy là đồ ăn mà, thấy đồ ăn là mặt tươi roi rói liền =_=
còn bạn YH vẫn cứ "hài" =]] thích troll fan cơ
cuối cùng là, tài diễn xuất của các bạn trẻ nhà ta quá đỉnh. nếu bác MC không nhúc nhích thì có bắn chết em cũng tin cái cảnh JS xuất hiện là ghép =]]

Bình luận

"i live to eat" mà :))))). Hyun cứ ngồi nhai nhai nhai, iu :x. Lúc Shin xuất hiện tượng Hyun chớp mắt ah em :)))))  Đăng lúc 3-3-2013 01:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-3-2013 07:29:21 | Chỉ xem của tác giả
Vào còm điểm danh :d

nhưng mà h này e vẫn chưa coi dc :((

Chắc phải đến cuối tuàn sau =.='

Mí zai mình hâm hâm thì e biết oi ;)) và cái trình ham ăn của hyun e cũng biết oi :))

Thấy cái lời giới thiệu hấp dẫn quá :"> tks nhà mình nhìu

Đặc biệt là thành phần súp tim =))))) ko chỉ làm sub mà cón kiêm lun khâu pr :))

Lảm nhảm thế đủ oi *đi ra*

Bình luận

@ss red: cũng có nhạy cảm lắm đao =)) sơ sơ thôi :)) mà e sắp 18 oi, xợ j nữa =)))  Đăng lúc 3-3-2013 07:30 PM
@ss thảo: :* ráng chờ đó nga ss, ngày e comeback mà ko thấy ai là tự kỉ mất :)))) mà link down ko dc ss ah @@ part 1 bị chặn hay sao ế :|  Đăng lúc 3-3-2013 07:24 PM
ôi trời, cô nhảy từ Gary sang Leessang luôn hả =)), toàn hát mấy bài lyric nhạy cảm =)), Vic đã đủ tuổi xem đâu =)). Subteam nhà Xanh kiêm nhiệm đủ thứ @@  Đăng lúc 3-3-2013 05:18 PM
ôi Vic :x:x:x. Em xem lúc nào cũng đc, ít vào nhà cũng đc hehe. Chờ Vic iu comeback nha :x:x:x  Đăng lúc 3-3-2013 09:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-3-2013 09:51:39 | Chỉ xem của tác giả
Vào com thôi... nhưng em coi cái này rồi. sao em cứ nhớ là em coi cái của nhà mình làm nhỉ ... ôi em cũng chả nhớ. Đầu óc dạo này cứ như bà già á! Đội sub của nhà mình siêng năng quá. em cũng muốn giúp nhưng lại giờ thì không giúp được * buồn quá *. ST cố gắng siêng năng nhé rồi 1 ngày nào đó ( xa vời không biết ngày nào) em sẽ comeback phụ team ^^... coi show này thì thấy phản ứng của anh bông nhà ta thì man 100% nhỉ.. không thích con trai còn gì =)))) (" e đang giúp a nè, bông ah!")

Bình luận

hichic. Khi nào vô nhà ss nhớ lên tiếng nhé :((, ngày hội ngộ xa vời quá :((  Đăng lúc 3-3-2013 05:20 PM
Ss có reply cmt trg post của Yến rùi. Chắc show này lâu rùi nên em đã xem sub của nhà khác :(. Mau mau cb để cùng ST cho ra lò những sản phẩm nóng hổi nha :x  Đăng lúc 3-3-2013 09:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-3-2013 23:54:38 | Chỉ xem của tác giả
xem đi xem lại em vẫn thấy thích
bác Jong nhà ta đúng là "i live to eat" mà =]] nạp thức ăn xong có năng lượng biến hoá thành JongRilla ngay =]]

Bình luận

=]]]]] busan smiling bear mà =]]]]] ảnh lúc đó chắc đang đắm chìm trong chế độ "khán giả xem đài" =]]  Đăng lúc 4-3-2013 11:43 PM
càng xem càng thấy iu. Ngồi nhai nhoàm nhoàm thôi cũng iu là sao :((((. Giờ thì nụ cười JongRilla nổi tiếng luôn rồi =))))  Đăng lúc 4-3-2013 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-3-2013 17:43:10 | Chỉ xem của tác giả
Hwa đúng là say xỉn :)))
nhà mình chỉ up online có 1 part thôi ạ?
vì hiện tại ko down đc nên muốn coi online ^^

Bình luận

huh? vậy show này chỉ hơn 9' thôi hả nàng, mới coi đc tí xíu đã thấy hết hụt hẫng vãi  Đăng lúc 4-3-2013 06:26 PM
onl full đó nàng ơi.  Đăng lúc 4-3-2013 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-3-2013 14:19:09 | Chỉ xem của tác giả
hihi, giờ mới xem được ^^
chương trình này xem mấy lần của các nhóm khác, khá là vui
lần này các bợn hài quá, cũng thoải mái nữa :)))
đoạn Yong bị cưỡng hôn thật là =)))
mình mà là mấy bạn fan được ôm thì hem biết có đứng nổi k nữa :)))
Shin ngày càng cute, k ổn rùi :)) tranh mất vị trí của Hyuk rùi :))
cái tuyên bố hùng hồn của Yong và sự phản ững lãng xẹt của các mem còn lại :)) Hyuk thản nhiên ăn tiếp :)))
lần tới ss lại mời em nhé ^^

Bình luận

chắc chắn rồi :D  Đăng lúc 5-3-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-3-2013 05:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Ủa nhà mình làm sub cái này khi nào thế nhỉ?

Mấy hôm nay lười lượn trong kites này quá nên ko biết nhà mình ra sản phẩm mới :))

Nói chung chương trình này xem ko biết bao nhiêu lần rồi mà vẫn thấy vui :))

Mấy zai nhà mình hài quá làm xem mà cứ cười suốt :))

Thanks subteam chăm chỉ của nhà xanh nhiều nhé :x

Bình luận

e ko nhận đc ss ơi :(  Đăng lúc 7-3-2013 08:59 AM
hichic ss có invite mà Vy ko nhận đc sao :(  Đăng lúc 6-3-2013 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-3-2013 14:24:51 | Chỉ xem của tác giả
ối giời ơi. mỏi mòn tìm kiếm không ngờ nó lại ở đây.

{:181:}thank subteam nhà xanh

các giai ngày càng đẹp

ước gì các a đến việt nam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-3-2013 19:12:18 | Chỉ xem của tác giả
Đáng yêu thiệt đó, Jonghyun ssi cứ đi theo maknae của SJ nhiều vào, là khả năng ăn nói sẽ lên nhiều lắm.
Chắc sẽ ko còn cười ngơ ngơ và mặt nai nai nữa đâu.
Mà thay vào đó là sắc bén lắm.
Kết cặp mắt biết cười của MinHyuk ssi.

Bình luận

hihi, cám ơn bạn nhìu lắm. Mình thích Hyun ngơ ngơ mãi thôi. Vậy mới đc anh Kyuhyun thương yêu bảo vệ :))))). Bạn vào nhà Xanh chơi thườg xuyên nha :x  Đăng lúc 9-3-2013 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-3-2013 21:49:13 | Chỉ xem của tác giả
có sub rùi xem thui xem thui!!{:311:}
nhìn cái hình trên thật ngàn chấm......
sao a nào cũng chu cái môi đỏ choét zậy trời!!{:259:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách