Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] BTS Rising Sun series - Talui Kong Tai và SSBT

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 1-7-2014 22:19:53 | Chỉ xem của tác giả

[Vietsub] BTS Rising Sun - Morning News 30/06/2014

Mọi người hóng phim thế nào rồi nè chỉ còn 2 tuần nữa thôi là Rising Sun sẽ lên sóng phần 1, các diễn viên và đoàn phim đang chạy hết tốc lực để có phim cho chúng ta xem nên mn cố gắng chờ nhé ^_^. Tình hình quay phim vất vả và khẩn trương nên Na nhà ta đã tận dụng mọi thời gian để ăn luôn, cùng nghe đoàn phim và 4 diễn viên chính nói trên Morning News mới ra ngày hôm qua nhé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
casanovar + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 1-7-2014 23:24:30 | Chỉ xem của tác giả
Mắc cười quá, tại sao Morning News không quay những người khác ăn mà lại chọn thằng bé Nadech đang ăn để quay
Cái này hẳn là phải có cội nguồn nguyên nhân của nó đó nha hahaha...
Nói chứ, nếu để ý kĩ thì em thấy cảnh 2 lúc Na đang ăn thì con bé nó cũng nhai nhóp nhép. Mà tại Na vừa ăn vừa nhoi, đi qua đi lại nên hok ai để ý đến Ya đó thôi Dáng ăn của Ya rất từ tốn nhẹ nhàng, ai như cậu kia..."ngồm ngoàm" tống cả muỗng vào miệng luônnnn

Bình luận

hehehe... lâu lâu vào còm thì mới sốc chứ ss ^_^  Đăng lúc 2-7-2014 10:49 PM

Rate

autumn21 + 5 Tem, mấy mùa rồi mới thấy cô com :.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 2-7-2014 10:56:10 | Chỉ xem của tác giả
Hai trẻ nhà mình đúng là vất vả quá nhỉ. Ăn mà còn phải tranh thủ nữa chứ. Nhưng mà vì các fan thân yêu đang trông chờ phim nên cố gắng lên nhé! Các fan sẽ cổ vũ tinh thần nha
Nhìn Na ăn mà không chịu nỗi luôn. Nhìn em nó ăn kìa rất nhẹ nhàng từ tốn chứ đâu như cu cậu đâu.

Bình luận

lâu lâu mới thấy e :P  Đăng lúc 2-7-2014 10:25 PM

Rate

autumn21 + 5 Ghế gỗ ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-7-2014 19:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Na nhà mình nổi tiếng ăn không ngừng nghỉ từ thời Rang Pratana. Nhưng trong này thấy thương quá, gần ngày phát sóng nên phải vắt chân chạy, Na quay phim tới 3,4h sáng mà toàn những cảnh hành động, Yadech thì k có thời gian ăn cơm.
Như thường lệ, ở đâu có Na là ở đó có tiếng cười. Cảm ơn sub team
Phim sắp lên sóng rồi ủng hộ hết mình cho Yadech

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
autumn21 + 2 Mấy mùa quýt mới thấy com :v

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2014 00:51:03 | Chỉ xem của tác giả

[Vietsub] BTS Rising Sun - SSBT 01/08/2014 - Yadech sexy dance ;) (bonus thêm clip P'Jeaw nói về quá trình tạo ra Yadech ^O^)

Phần 1 lên sóng thì phần 2 cũng nhá hàng liên tục, xem ra đối thủ cạnh tranh của Ryu không chỉ mình Yoji , hơi bị thích chị MC kêu "không biết có phải là tuyên bố quyền sở hữu trong phim và cả ngoài đời hông nữa?" dám lắm à . Cùng xem cả nhà nhé

Bonus: Nhà vẫn nhớ lần đầu tiên hai đứa hợp tác là trong DJA chứ, hãy nghe P'Jaew nói về quá trình phát hiện ra Yadech nhé, dù đã thử đổi cặp nhiều lần nhưng cuối cùng P'Jaew vẫn chọn hai đứa và đó là sự khởi đầu k thể tuyệt vời hơn cho Yadech, cám ơn P'Jaew nhiều lắm

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
chansun + 5 Ủng hộ 1 cái!
casanovar + 5 Ủng hộ 1 cái!
finpeo + 5 Ủng hộ 1 cái!
nxuyen91 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 5-8-2014 06:24:13 | Chỉ xem của tác giả
Ê hê, cảm ơn P'Jaew nhiều nhắm nhắm ạ, vì mình đổ Yadech từ 4 Hua Jai chớ đâu Trong 4 phần chỉ khoái mỗi phần của Yadech thôi hà. Lúc ấy là thời gian đầu lò dò đi xem phim Thái ấy nữa, nào có hay dv nào là ai, thời điểm ấy chỉ biết mỗi Ken-Ann và Aum-Aff từ 2 bộ lakorn kinh điển của CH3 thôi.

Xem xong thì đi mò thông tin về đôi trẻ, thấy Yaya sinh năm 93 mà muốn ngất (2010 Ya mới 17t thôi nhé), cơ mà nàng xinh quá trời Bạn Na thì bằng tuổi mình, giống như P'Jaew nói, mặt bạn Na hơi dài, nếu để người khác nhìn 1 lần mà kêu đẹp trai thì chưa hẳn. Mình thử rồi, đưa hình Yadech cho mấy bạn chưa hề biết tới phim T hay dv T, hầu như ai cũng bảo Ya đẹp, còn Na thì bt. Ko có ý dìm Na đâu nhé, mình thấy Na đập chai thiệt nhưng ng khác ko thấy thì biết làm thế nào

Tóm lại, P'Jaew và CH3 đã có một quyết định hết sức đúng đắn. Ngày ấy mà ko cho Yadech đóng thì làm gì có koojin đc như hôm nay. Và nói thiệt, nếu ko có bộ Duang Jai Akannee của Yadech thì chắc giờ chưa ghiền phim T lắm đâu. Nhờ đôi trẻ mà mình nghiện GRGR như một con cuồng ấy tới nỗi đứa bạn T nào của mình cũng biết, mỗi lần thấy hình Yadech là tụi nó gửi cho mình ngắm

Sau này cũng có xem qua phim của Ya và Na đóng w mấy dv khác, như hồi Na đóng w Kim và Ya đóng w P'Aum, cơ mà ko thấy chemistry điên đảo đc như Yadech. Hiu hiu, nhớ đến lời bài hát OST của Roy Fun "Liệu chúng ta có yêu nhau được không", đoạn cuối là "Liệu có không một ngày kia anh dám nói ra lời này, rằng thật ra anh yêu em, yêu em cả trái tim". Chừng nào đôi trẻ mới cho đời fan như mình thỏa lòng đây

Bình luận

dễ là vậy lắm, đừng tưởng e nó khờ, lừa tềnh đấy :)))))  Đăng lúc 7-8-2014 03:02 AM
Thế Na thuộc dạng nhìn lù đù vác cái lu mà chạy ạ =]]  Đăng lúc 6-8-2014 12:02 AM
chớ k nói giống Ryu lắm :S  Đăng lúc 5-8-2014 11:10 PM
hồi đầu nhìn hình ss cũng đâu có thích đâu :))) đổ là nhờ cái gif ấy chớ :3 2 đứa này chẳng tiết lộ cho fan đâu, mà kiểu của Na dễ là thể hiện hành động   Đăng lúc 5-8-2014 11:10 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Tem nào ;)
finpeo + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 5-8-2014 07:11:05 | Chỉ xem của tác giả
Ya mặc body suit quá là sexy ạ người đâu mà body chuẩn từng milimet thế kia xem clip ngắn thôi mà cũng quá sexy rồi
Về mặt mũi thì em đưa ng quen xem hình Yadech, không ai kêu 2 đứa đẹp cả vì mặt mũi nét quá chăng? Khi em đưa phim xem thì khen lấy khen để, kêu là quá xinh, bảo trong phim đẹp hơn trong ảnh nhiều hèn chi lúc vào tzone thấy nhà Yadech em cũng bước vào xem ảnh nhưng k mấy ấn tượng về sau thật lâu quá rảnh rỗi và nhàm chán nên kiếm phim xem, lông bông bên zing thấy phim trái tim akkenee, nhảy vô xem, một ngày quất xong 10 tập thì hơi thích thích yadech, xem tiếp grgr là chính thức đổ luôn

Bình luận

chẳng trách hồi đó ss mời khí thế mà e im ru :))) bé Ya ảnh xinh rồi chứ Na thuộc dạng là xem phim mới càng thấy chết người >.<  Đăng lúc 5-8-2014 11:11 PM
hêhê, fan đổ Yadech là vì đôi ấy dễ thương quá, chemistry thì khỏi bàn, ao ước đc gặp hai bạn í ngoài đời ghê luôn.....  Đăng lúc 5-8-2014 07:26 AM

Rate

autumn21 + 5 Nào thì ghế gỗ nào ;)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 5-8-2014 07:49:16 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim đưa mình đến với Yadech đầu tiên là GRGR, lúc đó mình coi mà " trời, sao nam nữ chính đẹp kinh hồn vậy trời " , sau đó mới coi đền DJ Akanee . Ấn tượng lúc mới xem DJA của mình cũng giống P Jeaw, sao mặt Na nó dài thế , nhất là cái đoạn giải gái, ám ảnh với cái tạo hình đó luôn , mặt bé Ya thì hồi đó mới 17 nhưng mà sắc hơn bây giờ ( cảm giác các phim về sau nhìn con mắt bé hiền hơn) , nhưng cũng vẫn rất là xinh . Mỗi đứa một nét nhưng đứng cặp với nhau đúng là nổi bần bật . Cái cách Na nhìn Ya âu yếm, cái cách Ya nũng niu, càng làm m yêu thêm . Coi DJA xong hội chứng cuồng của m càng lên cao, coi tiếp Thoranee Nee Ne Krai Krong, lại chết tiếp lần nữa trong 2 trẻ . Có cảm giác mỗi phim 2 đứa đóng, ngoại hình của 2 dù có thay đổi sao vẫn phù hợp lẫn nhau ( không mấy cặp diễn viên có đc sự ăn ý ở tất cả các ngoại hình này đâu ),nếu N'ek của DJA qua cặp với P'ek của GRGR hay qua TNNKK cũng không ăn ý, nếu đưa N'ek của TNNKK qua với P'ek của GRGR hay Rising sun cũng chẳng hợp . Ngoại hình của cả 2 thay đổi , phù hợp và ăn ý với nhau theo từng bộ phim . Chẳng cặp đôi nào cho mình cảm giác ấy ngoại trừ Yadech . Cảm ơn bác P Jeaw vì đã cho NaYa kết hợp, nrr
Sau khi coi 3 bộ phim trên, mình chính thức lùng cuộc sống đời thực của 2 diễn viên m yêu thích, coi tất cả các clip của cả 2, thậm chí chỉ là chiếu cảnh 2 đứa ngồi dự buổi lễ thôi, cũng ráng bon chen mà super soi .
Càng coi, mình càng yêu thêm, thích những cái hậu trường anh em quan tâm lẫn nhau chứ không phải theo kịch bản . Mình nhớ có coi chương trình gì đó, NaYa cùng nhau đi chơi với fan hâm mộ trong 2 ngày 1 đêm, khi Ya chèo thuyền chở fan, Na đã ở trên bờ lo lắng " YaYa coi chừng cái chèo nó trúng đầu bi giờ " , mình đã cười khoái chí cứ y như ai đó quan tâm mình j , rồi thấy Ya không chèo đc thuyền, Na đề nghị kéo thuyền vô cùng chèo . ^^ . Cái clip đó lâu nhớ mình vẫn lục ra xem lại, để thấy 1 Na đời thường quan tâm 1 Ya đời thường, không phim ảnh . Ước gì bên đó có " Cuộc đua kì thú " và có Yadech tham gia, chứ mình thì cuồng cuộc sống đời thường của bọn nó lắm luôn .
Người ta nói yêu nhiều thì lo sợ nhiều, clip NaYa coi hoài cũng hết. Hết thấy cảnh 2 bạn quan tâm, tự nhiên mình lại sợ 2 bạn lại không ... như mình tưởng , lại sợ bạn Na hết thích bạn Ya ( cả 2 vẫn còn trẻ quá mà, tình cảm thì đâu nói trước điêù gì ), Na ban đầu thì chắc chắn là thích Ya ( anh í quan tâm, chiến tranh với Alex còn gì ), nhưng Ya thì chắc chỉ mới sau này . Mình chỉ sợ Ya thích thì Na lại buông . Hi, cứ y như bọn nó là anh chị em trong nhà mình, lo lắng đến mức ấy
Lảm nhảm quá, cái tật của mình mỗi khi nói về NaYa là như vậy, hehe
Nhưng công nhận 1 điều, nền showbiz Thái rất là đa tài, diễn viên vừa diễn hay, đẹp trai xinh gái lại ca hát nhảy múa giỏi . Mình phục sát đất . Nhất là NaYa, một đứa là con gái, vừa phải tiến bộ diễn xuất, phải tập uýnh lộn, đánh đàn, rồi nhảy nhót sexy. Một đứa là con trai nhưng bị bệnh, thể trạng không khỏe như bên ngoài, nhưng jj cũng biết làm, thể loại nào cũng làm tốt .
Tự hào là fan của Yadech lắm luôn .

Bình luận

to cũng có cái giá của nó, bé Ya đã bít là có ng thật lòng luôn quan tâm và iu em :3  Đăng lúc 5-8-2014 11:13 PM
hồi đầu mình cũng thế đó,ship rồi sợ đủ thứ :S nhớ lại cái hồi tự kỉ ớn ơi là ớn,nh may sao đó thì 2 đứa dính như sam luôn :"> kể ra đợt đó sóng   Đăng lúc 5-8-2014 11:13 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
autumn21 + 2 Tầng nha ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 7-8-2014 23:12:22 | Chỉ xem của tác giả

Trời ơi là trời Yadech đúng ko còn gì để nói hết, hok có chỗ nào chê luôn, mà có chê trách thì cũng là sao 2 người không công bố yêu nhau đê cho tuôi nhờ
Hồi đầu em mê anh Mario Maurer ngộ điên, có đứa ngồi cùng bàn nó bảo nó thích Nadech rồi bảo Nadech là ông hoàng quảng cáo của Thái Lan, cho xem ảnh mình lại còn chê Na hok đẹp trai rồi tùm lum cả... Rồi mấy hôm sau khi đi mò lakorn của Mario trên kites để xem nhưng hok thấy rồi ngọn gió nào thổi em chui vào Game Rai Game Ruk nhìn poster vẫn chưa thích lắm nhưng đọc cái nội dung thì cũng thấy hay hay nên coi thử xem sao. Thôi thì khi coi được 1 tập đầu còn thấy anh như trai quê vì anh sống trên đảo rồi tiếp đến tập 2 tập 3 thì đời em quyết sẽ theo anh đến cuối chân trời Saichon à : Đến lúc này thì còn thích điên hơn cả đứa bạn nó giới thiệu đến nó cũng phát hoảng vs mình.. Còn anh Mario thì chân thành xin lỗi anh ạ Rồi sau đó ta phát ngộ lùng sục tất cả phim có anh , ngày đêm nhìn ngắm... Nhưng mà nói gì thì nói thích Na là phải có Ya, ko có YaYa thì cũng chưa chắc đã thích Na nhiều như vậy, nói chung là Na là phải đi với Ya thì đã tuyệt còn trên cả tuyệt nữa
À mà còn chuyện Na sinh năm 91, e cho mẹ với anh trai xem ảnh hỏi đoán xem bao nhiêu tuổi, mà e nhớ hồi hỏi Na mới có 22 hay 23 thế mà ông anh tương luôn câu 3 mấy tuổi nó mới đau chứ Nói về Na vss Ya thì em có nói bao nhiêu cũng hok hết nên thôi em tạm dừng nói sảng lại vậy
Có ai ước muốn giống em là được gặp đôi này ở ngoài đời ko, sợ là khi gặp sẽ hok làm chủ được mình mất thôi haha
Lời cuối e muốn cảm ơn P'Jeaw ạ, cảm ơn chị mùa thu nhiều ạ , có gì mới chị nhớ gọi e nhé

Bình luận

@phuonghoa_bui: ớ, show nào á e, gửi ss xem với :P  Đăng lúc 18-8-2014 11:33 PM
e có đọc profile của Nadech là lai Áo, nhưng e xem mấy cái show thực tế ý thì Na lại nhận lai Nhật chị ạ :(  Đăng lúc 18-8-2014 11:50 AM
á á á bao h có vụ 2 bé này sang hoặc nhà mềnh có project đi gặp 2 bé nhất định hú mình nhá :D:D:D  Đăng lúc 10-8-2014 09:31 AM
ủa đâu có e:D Na chưa bao giờ nhận là mình lai Nhật mà,có báo chí k rõ thì hiểu lầm thôi, Na lai Thái với Áo :D  Đăng lúc 10-8-2014 04:26 AM
à mà sao Na cứ nhận mình lai Nhật thế chị nhỉ :(  Đăng lúc 8-8-2014 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 8-8-2014 00:15:56 | Chỉ xem của tác giả
phuonghoa_bui gửi lúc 7-8-2014 11:12 PM
Trời ơi là trời Yadech đúng ko còn gì để nói hết, hok có chỗ nà ...

Chuẩn luôn bạn ơi, hồi đầu mê Mario vì nhìn anh í cute, sau yêu NaYa điên cuồng, hấp lực ghê gớm í, ko thể hiểu nổi luôn. 2 em í đều bé hơn mình, nhưng mà coi fim của 2 em mà cứ ngỡ như xem fim của mấy anh chị Hàn quốc, chín chắn, hấp dẫn, thu hút ,... Nể Na vì em í diễn bằng mắt thì siêu vô đối, diễn được đa dạng vai, hiếm có diễn viên nào mình đanh giá cao như này. Hầu như diễn viên hay đóng khung vào 1 dạng vai hay 1 dạng thể hiện, ví dụ yêu JunKi điên cuồng nhưng cách diễn anh í càng ngày càng bị hạn chế, ép vào 1 dạng vai kiểu nội tâm quằn quại, anh í diễn hay nhưng chỉ có mối cách thể hiện đấy đâm ra lắm lúc xem hơi nhàm. Nhưng Na thì khác, ko nội tâm quá quằn quại như Junki nhưng em í vẫn lột tả đủ tâm trạng nhân vật, lôi cuốn người xem dán màn hình vào mắt.
Yêu bé Ya vì bé xinh, dễ thương, cách diễn tiến bộ từng ngày. Là con gái mà vừa phải giữ cân nặng vừa phải nhảy nhót đánh đấm leo trèo
Và trên hết là yêu cặp NaYa điên cuồng vì 2 em quá đẹp đôi, quá ăn ý, quá là có cách nhìn nhau khiến khán giả muốn xé gối

P là mềnh thắc mắc 2 trẻ đeo đồng hồ đôi trong 3 cái clip special scoop one fine day trên youtube à? Thánh nào soi hộ em!!!!!

Bình luận

công nhận là nhìn kiểu Na nhìn Ya đắm đuối thiệt, mình ở ngoài còn chịu k nổi thì bé Ya bị chiếu hoài sao chịu nổi nhiệt ha ^^  Đăng lúc 10-8-2014 04:28 AM
Đến chính bé Ya còn nx là ánh mắt PiNadech nói lên nhiều điều lắm cơ mà. Chết vì mấy màn trog 3xaap, nhất là mấy đoạn cuối cùng, cứ làm mặt đánh trống lảng   Đăng lúc 8-8-2014 10:21 PM
Ánh mắt của Na bình thường thì hok có gì chớ cứ đến đoạn có Ya xuất hiện là y như rằng anh mắt của Na nói lên tất cả ý nhỉ hehe, ánh mắt ấy chỉ dành cho Ya   Đăng lúc 8-8-2014 09:51 PM
haha, phải công nhận là cặp "anh em" này giỏi ghê :)) trả lời phỏng vấn thì 1 khuôn, úp mở úp mở đấy nhưng đố ai cạy được thông tin :))  Đăng lúc 8-8-2014 09:49 PM
2 đứa nhiều nghi án đồ đôi lắm bạn ơi :P cái đồng hồ cũng là 1 trong những nghi vấn đó nhưng hỏi thì đừng hòng khai thác thông tin từ 2 đứa này :v  Đăng lúc 8-8-2014 02:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách