Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: miss_turtle
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Behind the scene Time between Dog and Wolf

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-6-2012 19:43:32 | Chỉ xem của tác giả
k có tem page 1 thì mềnh giật page 2{:438:}
heehee cơ mà giờ chưa xem đc{:441:}
khi nào xem đc thì e edit sau nhá
thank ss tt nhá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-6-2012 22:16:21 | Chỉ xem của tác giả
mình xem đến bao nhiêu lần mình vẫn không đỡ được cái đoạn này

hình như là đang chọc ss stylist hay sao đó, nhìn cái dáng đi đúng mà làm hỏng hết hình tương của Kay
coi cái này mới biết Gà phải ngâm nước bao nhiêu lần vì phim này, mà hình như phim nào dính dáng đến sông nước là thành công hay sao ý, Iljmae cũng vậy
mà kể ra Gà đóng cũng có bao nhiêu phim đâu  =.=

Bình luận

thấy mấy thím Thái bu quanh ở phía xa nên làm trò bắng nhắng nhắng nhít đó...=))))))))  Đăng lúc 6-6-2012 11:42 AM
dáng đi của kiều nữ =)))))))))))  Đăng lúc 3-6-2012 11:24 PM
nhìn lúc đó em bị sốc đó ss =)))))))))))))))))  Đăng lúc 3-6-2012 11:08 PM
đếm trên đầu móng tay =)))  Đăng lúc 3-6-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-6-2012 11:36:06 | Chỉ xem của tác giả
alga_bangtran gửi lúc 6-6-2012 03:15
haha,,xem xong và càng thấy khâm phục các diễn viên đặc biệt là LJK. Hihi, bị ngâm nư ...

kekekeke
vì thấy quần của bạn nên câu kéo ngay ...
-------------
đây chỉ là making phim thoai
bạn xem luôn và ngay phim đi
THực sự phim này Jun đã rất rất cố gắng để thay đổi hình tượng
gần như đánh đổi toàn bộ để thay đổi bằng được hình tượng đó
từ hình tượng mấy anh chàng nữ tính để đẩy về nam tính..
hậu trường này tuy không nói nhưng mà khi đóng TIme bạn í lo lắng đến mức đau ruột thừa...à quên...đau dạ dày phải khiêng vào viện ..TT^TT...
tất nhiên các diễn viên khác cũng rất vất vả...nhưng vẫn phải công nhận là một mình bạn í phải cố gắng gấp hai lần người khác...
không phải là nghe báo tung hê..hay chỉ đơn thuần là thích từ vẻ đẹp trai hay bất cứ thứ j phù phiếm ở ngoài...ở phía trước mặt khi bạn nhìn thấy Jun Ki.....mà tự mình có thể cảm nhận đc...xem phim hay như nhìn từ  góc độ chân thật nhất...chính chúng ta cũng nhận thấy đc Jun cố gắng nhiều đến mức nào...
Mình....và nhiều người khác...chắc chắn không đơn thuần thích jun từ vẻ bề ngoài...mà là từ khâm phục...tin tưởng...ngưỡng mộ...dẫn đến đã thấy Jun ki đẹp và càng ngày càng đẹp hơn...) đẹp từ trong ra ngoài đóa...
Hãy xem và ủng hộ diễn viên Jủn ki nha...*tung hoa*.....

-----
thông cảm mình nhá...tự dưng bị lậm một chút...{:439:}

Bình luận

mình xem zoài nên mới vào xem cảnh hậu trường, hehe, thường là thế, cho thêm phần hào hứng và bớt sự tò mò ^_^  Đăng lúc 12-6-2012 12:35 AM
trưởng ban dìm gà cũng là anh..=)))) có mâu thuẫn không hả..:))))  Đăng lúc 6-6-2012 05:32 PM
bác xèng lai láng quớ :)) *gật gù* :))  Đăng lúc 6-6-2012 03:53 PM
Xèng à... anh làm leader marketing and pr department nhà mình nhá  Đăng lúc 6-6-2012 02:05 PM
ôi giời ơi...người ta đang nói đến nỗ lực..phấn đấu quên mình của dv Lee Jun Ki....nhiệt huyết bên trong...*đạp...xê ra hội kia...><*  Đăng lúc 6-6-2012 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-6-2012 21:38:00 | Chỉ xem của tác giả
hihi, mình cũng đâu phải thích Ki vì vẻ đẹp trai,
lúc đầu mình ghét cái vẻ nữ tính của hắn nữa là khác,
nhưng mình thích tinh thần làm việc đầy cố gắng lẫn cách diễn xuất đặc sắc.
Bề ngoài cũng là lợi thế nhưng không phải là tất cả ^_^

Bình luận

ố ồ, ra thế, cảm ơn bạn xèng nhé :D Zui khi được lý giải, cám ơn bạn miếng nữa, chẹp chẹp (ướt mẹp) hihi  Đăng lúc 12-6-2012 12:32 AM
tiểu sử nó loằng ngoằng..trong quảng cáo Mc donard tại trung quốc 2008, Jun mặc bộ đồ sặc sỡ giống gà quá nên gọi là gà luôn từ đó. keke  Đăng lúc 12-6-2012 12:00 AM
hì, mà mình thắc mắc sao lại gọi Ki là Gà? thấy có "gà" món nào đâu :D  Đăng lúc 7-6-2012 09:00 PM
uh uh....tớ bị ấm đầu hôm qua mà...weo cum bạn vô chuồng gà..:3  Đăng lúc 7-6-2012 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-6-2012 23:16:28 | Chỉ xem của tác giả
xeng` gửi lúc 6-6-2012 11:36
kekekeke
vì thấy quần của bạn nên câu kéo ngay ...
-------------

ối giời ơi ! anh zai học ma kẹt ting hay sao ế?! nói hay ghê z đó ! ~~~~~ {:290:} hun phát! *uống nước đi, chắc đi "rao" khô cả nước miếng ràu ấy nhể *mặc dù gà thì nước miếng ít thiệt mà *

keke nói hay {:286:} cơ mà còn vấn đề chính nữa mờ anh zai ý tại ngôn ngoại còn e ruột gan phèo phổi đều moi ra đó là " thích ~ yêu ~ phát cuồng vì LJG ~ yeah ko thể nào cưỡng lại được mị lực phát ra từ bên trong lẫn bên ngoài của anh ấy kaka"{:301:}

Bình luận

PR gì đâu...là cảm xúc khi xem Time đó..=)))))..vì bạn í đã thay đổi hình tượng nên rất kích động  Đăng lúc 7-6-2012 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-6-2012 15:08:59 | Chỉ xem của tác giả
xem nào... lâu lâu rảnh vào^^
Nhớ Time quá, đến bây giờ vẫn là 1 trong những bộ drama hay nhất mình từng xem
Có bạn nào sức khỏe dồi dào, tập hợp lại những cảnh diễn xuất tuyệt vời của Jun Ki trong Time thì cảm ơn nhiều lắm ^^ ví dụ như cảnh Jun bị tai nạn sau cái chết của cha nuôi mình ấy (quằn quại, trăn trở dữ dội lắm, lúc xem cứ gọi là vô cùng phấn khích)
Bây giờ ko còn thời gian xem lại phim nữa mà T_T

Bình luận

doạn hồi phục trí nhớ ấy hả...:D....  Đăng lúc 7-6-2012 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-6-2012 16:02:55 | Chỉ xem của tác giả
chán cái sự đời *lăn lộn*
chán cái sự nghiệp học hành *đạp đạp*
Chán là lại lôi gà ra ngắm *chụt choẹt*
Gà của đời iemmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm{:290:}
p.s : {:285:}

Bình luận

tại iem đang chán lớm ss ạ :(( òa òa ss bao dung độ lượng bỏ qua *nháy nháy* :))  Đăng lúc 7-6-2012 04:51 PM
sửa ngay thành cảm tác đê..............sao cô spam trắng trợn trong này thế hả.....*đạp*  Đăng lúc 7-6-2012 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-6-2012 22:40:50 | Chỉ xem của tác giả
wow vào kites cũng được 1 thời gian rùi, thế mà chưa bao giờ ngó vào Korean Actors , mãi hôm nay mới mò vào đây, huhu, tiếc quá cơ.
thích nhất là film này. nhờ film này mà mình biết đến lee jun ki :X :X :X :X :X

Bình luận

weo cum em...>:D<  Đăng lúc 12-6-2012 12:01 AM
túm đi túm lại là có dất thích Gà trống nhà nài heng ?  Đăng lúc 11-6-2012 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-6-2012 11:15:03 | Chỉ xem của tác giả
Cái này mình xem từ hồi có Engsub, bây giờ thì đã có vietsub rồi, chân thành cảm ơn subteam nhìu nhìu!
E hèm, coi xong mới thấy là hồi đó mình ngốc lắm cơ, xem phim mà thấy anh máu me be bét cứ tưởng là máu thật chứ!
Tuy nói là anh và ss Sang Mi k thân cho lắm, nhưng mình thấy ảnh cũng khoái giỡn với chị ấy ghê. Như lúc ở cái hồ cá bác sỹ ấy, trong lúc chỉ đang phát biểu thì ảnh lấy tay búng búng vô cái màn hình, cứ như là đang búng vô mặt chỉ vậy!
Mình cũng phát hiện ra 1 điều thú vị là khi ảnh căng thẳng hay muốn xua tan bớt không khí thì ảnh lại múa điệu múa của GG! Đó như là thói quen của ảnh rồi ý!
Xem cái này mình mắc cười nhất là đoạn ảnh nằm trên vũng nước sau khi xe bị lao xuống sông (hay biển j đó), trước đó ảnh có phun phèo phèo vô vũng nước rùi mà sau đó ảnh lại nằm lên k 1 chút do dự j, ảnh nổi tiếng sạch sẽ mà sao lại như vậy?
Mấy cảnh action trong phim diễn tuyệt lắm, k biết ai chỉ đạo võ thuật mà ảnh lại đánh hay đến vậy. nhất là đoạn trog thang máy bước ra, ảnh bị 1 tên nào đó lấy dao rạch bị thương, sau đó ảnh tả xung hữu đột quá trời, thế mà khi phỏng vấn chị Sang Mi lại nói “Ảnh chỉ bảo vệ cho ảnh thôi!”
Lúc anh là Soo Hyun, nhiều góc nhìn lại thấy anh có nét phảng phất dịu dàng của GG! Hehe!
À, còn phần anh Kyung Ho, cảnh 2 anh này làm mình ấn tượng là đoạn đang đi trên đường rùi anh Lee cầm dù đâm chọt ảnh tùm lum! Cảnh này anh Lee ra tay rất nhanh và điêu luyện luôn, làm ông kia trở tay k kịp chỉ biết rượt theo thui!
Đoạn anh Lee chòi chòi bị té vô cái vũng nước rùi Min Ki tới cứu, đúng là nước này nhìn màu thấy nó ô nhiễm thiệt! tội nghiệp 2 ông vất vả rùi!
Lúc quay phim mình để ý thấy người dân đứng xung quanh quá trời, còn quay phim lại tè le nữa, k biết là fan hay là những ng dân tò mò hiếu kỳ đây nữa! rất hy vọng đó là những fan trung thành theo ảnh trên mọi nẻo đường trên thế giới!
Nói tóm lại thì đây là phim hành động mình cảm thấy hay nhất và thích nhất trong toàn bộ những dramas đã từng coi! Uổng cái là đoạn hậu trường này hổng thấy em bé Park Gun Tae, với lại mấy cảnh kissing nữa, mình muốn biết hậu trường nó lém! 4 cảnh kiss lận mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-6-2012 12:07:12 | Chỉ xem của tác giả
freshrose gửi lúc 29-6-2012 11:15
Cái này mình xem từ hồi có Engsub, bây giờ thì đã có vietsub rồi, chân thành cảm ơn ...

có nhiều making time lắm
đoạn kiss thuộc một making khác không có sub
nguyên kiss cảnh cuối anh đếm là đc gần trăm lần quay luôn đó
nước biển sạch mà có gì mà bẩn
cái nước sông kia mới bẩn
phun nước ra vì mặn quá...chứ vì cảnh diễn lão già không ngại bẩn thỉu đâu..:)))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách