Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1523|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Ấm Áp - Lương Tịnh Như (Phong Vũ ver.)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub] Ấm Áp - Lương Tịnh Như (Phong Vũ ver.)

Translator: Patrau_vybangwoo, petitecyndi
Timer: Candy-Zhou
Typesetter & Encoder: .Me.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-12-2014 09:38:56 | Chỉ xem của tác giả
Subteam tự làm rồi tự vào cmt với nhau vậy, chẳng ai cmt ủng hộ thôi thì tự ủng hộ nhau để lấy khí thế còn có hứng làm tiếp
Lần đầu tiên xem clip này, mặc dù hình ảnh của Phong Vũ quanh đi quẩn lại cũng có bấy nhiêu đó nhưng vẫn xem hoài ko chán, cảm thấy lời bài hát rất phù hợp với 2 bạn trẻ, nhất là lúc xem đến đoạn Vũ ngả đầu vào PP và lời bài hát xuất hiện chữ Niềm tin thì tự nhiên thấy xúc động. Với mình, tình bạn của họ là 1 sự tin tưởng, tin rằng bất kể gặp sóng to gió lớn trong làng giải trí thì họ sẽ mãi là bạn tốt thật sự của nhau.
Thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-12-2014 10:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mới xem cái clip này mà nhà mình chưa có đăng vào kites.
Hôm nay có rồi vào cm thôi. Hai bạn rất dễ thương. Hy vọng mốt có phim đóng chung tiếp.
Mình chỉ thích mỗi CP Phong Vũ này ah, tình bạn đẹp ghê. Mà bạn Vũ tặng cho Bé Phong nhiều quà ghê, chắc thằng Bé cảm động lắm ,ko biết có tặng lại cho bạn Vũ cái gì chưa nữa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-12-2014 23:44:44 | Chỉ xem của tác giả
Đầu năm xem clip này lấy ngọt ngào cả năm
Clip dễ thương quá, bài hát dễ thương, 2 bạn già cũng dễ thương, túm lại rất ưng clip này <3
Thích nhất câu "Bất cứ điều gì anh nói ra, em đều tin là thật. Bởi tất cả niềm tin em đều đặt vào anh" <3 Ngọt quá đi mất
Cám ơn subteam nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-1-2015 10:37:07 | Chỉ xem của tác giả
Đầu năm mới ở nhà ngồi lượn lờ lên nhà FF thích quá cơ, có thời gian để xem, để cảm nhận, để yêu FF  nhiều hơn
Một tình bạn bền lâu và sẽ ko thay đổi nhé hai anh nhé.
Clip đáng yêu quá, dù coi biết bao nhiêu lần đi nữa vẫn cảm thấy hạnh phúc ^_^
Nhờ FF mà biết thêm về Tiểu Lan là người tuyệt vời giàu nghị lực và luôn dũng cảm bước lên phía trước dù cuộc sống từ bé đến lớn khó khăn thế nào .. Yêu mọi người quá đi thôi à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách