Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] [6MenST] Gag Concert China Ver (Big Laughters in Life) - Shinhwa guest

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 1-4-2015 22:42:01 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam vì trong thời gian vừa qua luôn cập nhập thông tin nhanh chóng và cũng chăm chỉ làm subviet.
Tuy nhiên đắng lòng hôm nay lại vẫn bị ăn quả lừa to đùng, comment rồi chia sẻ nhiệt tình rồi mới nhìn ngày hóa ra là mình bị lừa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 1-4-2015 22:43:10 | Chỉ xem của tác giả
vầng, sau một ngày đầy sóng gió đi đánh cá thì bây giờ được nhà mình cho món quà rất toẹt vời .kkkk. Cảm ơn nhà mình rất nhiều, subteam 취고. .
p/s:  Cảm ơn chú Min đã rất chăm up IG nữa. *đang bơi trong images của các chú nhà mình hôm nay*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-4-2015 22:44:10 | Chỉ xem của tác giả
ad đúng là tâm lý quá sức, sau một hồi cho ăn cá quá cỡ thì chỉ cách để mọi người không được hóc xương thanks ad nhiều, thanks st nhiều nhiều! Mới coi xong cái sân khấu hôm nay, thích tóa vì có cả this love nữa, vô nhà thấy thêm quà này thiệt là zui hết sức!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 1-4-2015 22:45:33 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, năm nay là năm của Shinhwa, và đặc biệt là năm của RicSung moments. chưa biết nội dung thế nào nhưng xem ảnh thì hint cứ gọi là tung tóe Cả cái ngày hôm nay nghe thiên hạ thả cá và ăn cá mệt nghỉ, không ngờ đến cuối ngày lại được cho ăn con cá thật bự thế này Trước tiên là phải thank subteam vô cùng vô cùng, sau đấy là xin phép down về chiến ngay cho nó nóng hổi. Cảm ơn Sub Team rất rất rất quá quá quá nhèo :3 #team_cuồng_subteam. #subteam_daebak (y)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 1-4-2015 22:46:06 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 1-4-2015 22:47:51 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhìu nhìu
sáng giờ tưởng cho ăn cá ko hà^^
subteam fighting nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 1-4-2015 22:48:57 | Chỉ xem của tác giả
Ai fan RicSung k ạ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 1-4-2015 22:50:39 | Chỉ xem của tác giả
ad làm mem đau tim suýt chết
may mà có tung thuốc trợ tim luôn
tung tim,thank ST ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 1-4-2015 22:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn mọi người trong subteam vì sự làm việc quá ư là chăm chỉ và nhanh như tia chớp vậy !
Ban đầu mình còn tưởng là Ngày cá tháng tư , có thể lại bị một vố to nhưng khi nhìn thấy thông báo trên fb , thật sự quá hạnh phúc đến mún rơi nước mắt * chấm chấm *
Mong sẽ tiếp tục được nhìn thấy nhiều sản phẩm của sub team hơn ! ( Nói thế chứ e đây không có hối à nha !! )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 1-4-2015 22:53:17 | Chỉ xem của tác giả
Show này hài thật, cười rớt hàm luôn á. Nhưng mà nói thật là mình thấy ý tưởng bên Trung giống bên hàn
Nhất là phần một á, giống vs phần 2013 các anh tham gia Gag bên hàn. Bác MC Đại Biểu phối hợp vs Jinie ăn ý thật. Lần đầu tiên nghe các anh nói tiếng Trung thích thật. Cứ tới nhạc nổi lên là lại thấy rạo rực. Ngưỡng mộ chị Sa Sa với chị áo hồng ghê, được đứng gần các anh như vậy lại còn được ôm, được chạm vào nữa . Cuối cùng là xem show cũng không quên soi hint RS, he he, hai anh đứng cạnh nhau mà
Cảm ơn ST nhé! Quà 1-4!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách