Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] 130820 Naver StarCast with EXO + 130823 Open Arms EXO @ A song for you

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 25-8-2013 09:43:05 | Chỉ xem của tác giả
Các chàng trai EXO thì chiến thắng liên tiếp với Growl còn ST nhà ta thì liên tiếp cho ra các sản phẩm vietsub, phục khả năng làm việc của ST thật show này mới chiếu chưa bao lâu mà bây giờ ST đã tung vietsub rồi. Mức độ nổi tiếng của các chàng đang tăng vùn vụt rồi và tần suất xuất hiện trên các show cũng ngày càng nhiều hơn. Công nhận concept đồng phục học sinh này hợp với 12 chú sói nhà ta ghê luôn nhìn cute và tinh nghịch dẽ sợ. Mình không xem raw vì muốn giữ nguyên tâm trạng hồi hộp để xem bản sub của ST nhưng nghe mọi người bình luận thì có vẻ rất là vui và hài hước đó. Ôi mong chờ quá đi.
P/S: Cảm ơn ST rất là nhiều, bọn mình ủng hộ ST hết mình. ST 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 25-8-2013 10:49:02 | Chỉ xem của tác giả
ôi, lại có show mới của EXO rồi này, cảm ơn mấy bạn subteam nhiều lắm nhé
cái show này hài thôi rồi, nhờ phần lớn vào Shidong oppa nhỉ, đúng là một MC tài năng và hài hước
mong chờ cái đoạn của couple HunHan qua đi mất, hai bạn này ngọt ngào thế không biết
còn bài hát Open arms của 4 bạn kia thì thực sự rất hay, 4 bạn ấy đúng là hòa hợp, giọng ca thật ngọt ngào truyền cảm, thích giọng Luhan oppa nhất, ngọt lịm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 25-8-2013 10:58:30 | Chỉ xem của tác giả
hí hí, ST bao giờ cũng rất tốc độ
Hóng show này quá chừng. Mấy đứa nhỏ mặc vest đẹp quá, m luôn tin rằng đàn ông đẹp trai nhất khi mặc vest mà huhu, nhất là bạn Kris bếu đó, đẹp chết mất
Lần đầu đc nghe Lucky live như vầy, chất quá đi, Bạn bếu còn chêm vô mấy câu ngẫu hứng làm cho tinh thần shipper của mình cứ gọi là quắn văn quéo hết cả :((
Cả cái câu lạc bộ mỹ thuật 1 thành viên nữa, thiệt tình bạn vẽ y chang đứa cháu mình học mẫu giáo luôn
Thank subteam nhiều :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 25-8-2013 11:11:54 | Chỉ xem của tác giả
với tốc độ sub còn hơn cả ánh sáng, phải nói là subteam thật "đáng sợ" =))
coi chay mừ cứ cười ha hả mặc dù chả hiểu các cháu nó đang fun châu nhả ngọc j
thanks subteam nhìu nhìu :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 25-8-2013 12:18:05 | Chỉ xem của tác giả
Mừng quá có sub rồi.
lại có show để xem, subteam làm việc tích cực quá , tầng suất làm việc nhanh thật, cảm tạ ST *cry a river*
càng lúc trai càng được tham gia nhiều chương trình thực tế, mong là cho mấy trai tham gia nhiều để càng thấy được nhiều khía cạnh hơn của 12 trai :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 25-8-2013 13:20:25 | Chỉ xem của tác giả
wow.hay thiệt á nha :)
Cảm ơn ST nhiều lắm lun
mí trai đẹp trai dã man con ngan luôn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 25-8-2013 13:25:28 | Chỉ xem của tác giả
>.< Trùi ui, cuối cùng cũng có sub. Chờ mỏi cổ. Bấn mấy đứa nhỏ này bữa giờ mà cứ phải xem raw chẳng hiểu gì hết á, May quá có team làm riêng rùi. {:159:}

Thanks ST nhiều lắm nhé, hóng từng ngày từng giờ. Thích Kris nhất luôn á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 25-8-2013 13:51:20 | Chỉ xem của tác giả
yeah yeah...:
thank subteam nhiều lắm *tung bông* *tung bông*
ST làm việc tốc độ quá đáng nể... ra album mới nên đạo này EXo ra nhiều show quá cơ... thất sự là không biết bao giờ anh giai kris mới thật sự nhận ra là mình không vẽ được nhể..
bị thích phần live của lucky với XOXO nhé..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 25-8-2013 15:49:18 | Chỉ xem của tác giả
Coi bản raw đã bấn loạn vì độ đẹp của picasso Kris rùi.
Chủ tịch clb nhảy với boss lả bạn Chan. Gửi mess cho Chen lại nói đến vụ nhảy nhót nữa
Sau 2 lần tổn thương nghiêm trọng vì bảng xếp hạng ngoại hình của 2 main vocal của K, bạn Chen tự phong mình hâng 1.{:156:}
Thanks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 25-8-2013 18:38:21 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có vietsub show này, mình hóng mãi cơ Cái hôm xem onl show này trên naver nó giật và lag kinh khủng nhưng vẫn thấy mặc dù chả hiểu gì Show này hấp dẫn thật đấy, thích nhất là cái đoạn nói về người bên cạnh, nhất là khi Hàm nói về Huân
Tks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách