Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] 130820 Naver StarCast with EXO + 130823 Open Arms EXO @ A song for you

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 24-8-2013 19:12:34 | Chỉ xem của tác giả
Cái này thật sự rất vui ah. Thật ra thì cũng mún stream để xem trực tiếp nhưng chả hiểu mạng mẽo kiểu gì mà ko coi được nên toàn pải đợi xong rồi down raw về xem. Dù chẳng hiểu gì ráo nhưng có vài phần đc dịch sơ sơ qua cũng thấy thú vị. Chẳng hạn như kiểu concept trường học vs từng câu lạc bộ, ấn tượng nhất là câu lạc bộ mỹ thuật chỉ mỗi mình Kris và Chanyeol lại là đội trưởng đội vũ đạo của trường =)) Thật là cười ko nhịn được lun. Cám ơn subteam nhiều. Tiếc là chương trình này ngắn quá thôi ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 32#
Đăng lúc 24-8-2013 20:10:13 | Chỉ xem của tác giả
part 3 đâu rồi Subteam ơi. đang chờ upload part 3 để coi nốt một lần kẻo cụt hứng mà chờ lâu quá :D từ tối qua giờ . Thanks subteam nhiềuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 24-8-2013 20:13:52 | Chỉ xem của tác giả
Đang định mò engsub để coi mà vô đây đã thấy subteam sub show này rồi he he thiệt là may quá.Thanks subteam thiệt là nhiều.Nghe dân tình đồn đại là show vui lắm nguyên cá đám nhí nhố làm trò cute dễ sợ,outfit nhìn trông cũng iu kinh.

Tóm lại là lại có cái để mà mần rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 24-8-2013 21:21:10 | Chỉ xem của tác giả
thích quá đi mất, xem cái Show này mà sướng hết nói, chỉ tiết là mình ko có cái ứng dụng đấy để đặt câu hỏi cho mấy e thôi.
Nghe Lucky vs XOXO hay tuyệt vời
cảm ơn subteam nhiều lắm {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 24-8-2013 21:54:12 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng đã có vietsub để xem rồi
thank subteam nhiều lắm!!! nhìn 12 đứa mặc đồng phục đẹp ghê!!!
Open arms nghe lại thấy hay nữa, mấy đứa hát cảm động quá!!! nghe đi nghe lại vẫn hay...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-8-2013 22:16:55 | Chỉ xem của tác giả
tung hoa. sản phẩm của subteam đã ra lò. tối hôm qua mò mẫm trên youtube đã thấy subteam ra 1 phần. xem thử đã ngất ngay với 12 bạn nam sinh. lần nào 12 bạn mặc đồ vest là tam trạng mình không thể yên ổn. hôm nay đã được xem đầy đủ rồi.
cám ơn các bạn subteam nhé.
subteam hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 25-8-2013 00:26:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhanh kinh khủng thế này, cảm ơn subteam lắm lắm ^^.
Cái Naver Star Cast...vừa vào đã thấy các bạn troll người rồi...B Thehun với anh Miên nhạt nhẽo mình ko chấp , còn b Baek với b Dyo lúc giới thiệu tên sao giọng các bạn lại ù ù như mấy ông già thế kia hử?
Anh Phàm Picasso thì ... vâng, cảm ơn a đã vẽ b Dyo đáng eo của e thành người lùn và Kì lân của e thành con vật không rõ hình thù như vậy :v...( À, tự nhiên nhớ ra, cái đầu tiên mình để ý khi nhìn thấy ảnh chụp show này là tên anh Bao trên bảng bị viết sai chính tả , sau đó đã bị phi tang). Và b Tao với a Bao bị cúm, e iêuuuuu hai người!( vì mình cũng đang bị cúm :v).

Còn "Open Arms", bây giờ mới thấy được các b hòa âm có thể hay đến thế. Xưa nay yêu thích một nhóm nhạc, mình cứ chỉ luôn chú ý tới việc các thành viên hát cùng nhau như thế nào (bởi vì mình là Cass và luôn rất tự hào về sự hòa âm tuyệt vời của 5con người ấy), thay vì mỗi người một giọng khác biệt thì mình thích sự hòa hợp trong giọng hát, sự kết hợp giữa các thành viên hơn nhiều . H mấy b cũng làm mình xúc động quá đi, mới debut gần 1năm rưỡi thôi mà các bạn đã được thế này, mình tin chắc các bạn sẽ còn tiến bộ nhiều hơn và tiến xa nhiều hơn nữa . Nghe đi nghe lại không biết bao nhiêu lần rồi ấy :">
VÀ, đang nghĩ, thôi mấy đứa còn lại thừa thãi vứt hết đi cũng được

CHỜ FILE DOWNLOAD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 25-8-2013 01:59:56 | Chỉ xem của tác giả
Mừng quá  à mình mong cái này mãi cuối cùng cũng có sub dạo này 12 zai nhà mình toàn xuất hiện cùng nhau nhìn vui muốn rớt nước mắt T.T .Mong 12 zai luôn vui vẻ yêu thương nhau như vậy nhé<3

Ui Luhan sao anh càng ngày càng cute vô đối thế <3<3<3

Thanks subteam nhiều:v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-8-2013 06:28:25 | Chỉ xem của tác giả
ủ ôi ~~~ cuối cùng cũng có sub {:297:}
thanks sub team nhiều lắm {:287:}
muốn coi mấy bé chém gió như thế nào {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 25-8-2013 06:50:46 | Chỉ xem của tác giả
*tung bông* lại có sub nữa rồi :">Kiểu mỗi lần có show gì là cứ lượn box vài vòng sẽ thấy sub mới :X
thanks ST aaaacoi chúng nó nhói chuyện trên naver starcast mà cười lộn ruột, quăng tụi nó đi mấy ctrinh thực tế coi bộ rất là có lý =)))
ST vất vả rồi *tung bông tiếp*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách