Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] 130820 Naver StarCast with EXO + 130823 Open Arms EXO @ A song for you

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-8-2013 13:09:21 | Chỉ xem của tác giả
đợi mãi cuoi cùng cũng có sub
Hình như tối qua sm mới tung lên ytb. Xem cái này cảm nhận couple baeksoo lên ngôi =)).
Cả đoạn kris troll D.o ăn mặc xấu bị D.O nói lại nữa. mặc outfit đồng phục học sinh ai cũng đệp ko cần chỉnh ý
Cảm ơn St nhiều. Hy vọng chiều nay có #Growl6thwin trên music core. Tung hoa :x:x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-8-2013 13:24:10 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này show của EXO về như bão, subteam chắc phải rất vất vả, không khéo bị quay mòng mòng í nhỉ, vẫn có vietsub nhanh như thế này, thật sự là không biết cảm ơn thế nào cho hết
Cùng một ngày mà gặp ShinDong hai lần, cả đôi bên đều chưa kịp thay quần áo nữa kìa, SM quả là biết sắp xếp lịch a
Muốn nghe XOXO của EXO-M muốn chết, ấy vậy mà TT^TT, thôi thì Lucky cũng được, bạn Táo rap hay mà hát cũng hay, nhảy cũng không thể chê được, bạn Táo ơi, bạn là rất được đó, không làm sao quả là phí của giời
Suho được làm MC kìa, để cả nhóm cười cho! Hiền quá khổ thế đấy!
Cảm ơn các bạn subteam! Tiếp tục theo dõi và chờ đợi đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-8-2013 13:42:07 | Chỉ xem của tác giả
Lucky với XOXO live hay quá,
cuối cùng show đã ra lò
Công nhận concept đồng phục học sinh này hợp với 12 chú sói nhà ta ghê !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-8-2013 14:14:09 | Chỉ xem của tác giả
Vừa nghe nói lập kỷ lục người xem mà sướng hết cả người.
Exo dạo này cứ lập kỷ lục như cơm bữa, kiểu đúng là ông hoàng rating
vẫn biết fan EXO rất đông nhưng đọc số liệu mới thấy thực tế còn khủng khiếp hơn mình tưởng.
Dù sao cũng thanks ST nhiều, bây giờ mình phải down ngay về xem đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-8-2013 14:29:32 | Chỉ xem của tác giả
deabak!!!!
subteam thật là tuyệt vời, hóng show này mấy ngày hôm nay
ko dám xem raw trước, chỉ xem live hai bài XOXO và Lucky thôi
Open Arms nữa chứ, hôm qua nghe mấy bạn hát hay tuyệt đỉnh luôn, nhất là Luhan yêu quý, lần đầu nghe bạn hất nốt cao,phải nói là càng ngày càng thích giọng hát của bạn, vừa nhẹ nhàng vừa ấm áp
P/S: thank subteam nhiều nhiều,hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-8-2013 14:36:01 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều nhé, mình chờ sub cái này từ hôm nọ.
Thích nhất là quả các bạn đều mặc vest đen, nhìn yêu quá đi mất.
Show rất hay, từ làm thơ 12 chữ cho đến các bạn ngồi nói nhau, hơn năm rưỡi mà trưởng thành lên nhiều quá. Ngày nào hôm inki bạn kyungsoo còn run đến mức quên lời =)))
các bạn live rất khá, tuy nhiên không hiểu sao xoxo hôm nay giọng hàm hơi yếu. Nhưng thôi, có lúc nọ lúc kia các bạn cố lên là được rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 24-8-2013 15:35:45 | Chỉ xem của tác giả
mới coi show này Engsub xong lên đây thì thấy Vietsub rùi, down về coi lại. hí hí {:291:}
Tội nghiệp bé Kai quá, không được ông anh Xiumin khen nên bị shock, buồn nguyên cả show luôn, từ lúc nói sarangheyo với D.O xong là  ko thèm quay qua bên Xiumin 1 lần nào nữa, mặt buồn 1 cục nhìn thấy thương luôn. Coi cả show mình chỉ nhớ đc chừng đó. Tội nghiệp Kai quá hiu hiu{:287:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-8-2013 16:24:27 | Chỉ xem của tác giả
Woah cuối cùng subteam cũng làm xong rồi * tung bông *
Cảm ơm subteam vì đã vất vả nhiều rồi :)
EXO phá cả kỉ lục xem Live Naver nhiều nhất luôn
Ông Kris vẽ "đẹp" thật nhìn mà muốn xỉu
ShinDong dẫn chương trình vui quá <3
Còn open arms 4 người ai hát cũng hay hết á nhất là D.O giọng ấm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-8-2013 16:27:47 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ấy mặc đồng phục nhìn dễ thương quá chừng, thích 12 bạn ấy luôn bên nhau thế này, choc ghẹo đá đểu nhau. Ước gì các bạn ấy xuất hiện trên các show thực tế thì vui biết mấy.
Thanks subteam đã làm việc chăm chi để có những show hay thế này, ủng hộ subteam hết mình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 24-8-2013 18:08:09 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam , mình cũng chỉ mới xem cut chứ chưa fullshow giờ thì có rồi ^^ , nghe nói các bạn trong này sẽ nói lời cám ơn tới fan giới hạn mấy chữ hay sao ấy, mình thích show này , vì quay Lay của mình rất nhìu ..Nhờ subteam mà có nhìu show mới của EXO để xem quá hehe thích lắm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách