Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] 130820 Naver StarCast with EXO + 130823 Open Arms EXO @ A song for you

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 20-10-2014 20:14:28 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần thứ 2 mình quyết định down show về xem. lần trước mình đã down về rồi nhưng táy máy thế nào lại xóa đi mất. Lần này nhất định sẽ giữ lại.
Cám ơn subteam rất rất nhiều!
Mình rất trân trọng tất cả sự cố gắng của các bạn, vì mình hiểu để làm ra được 1 sản phẩm sub không phải là một điều dễ dàng. Và mình cũng cảm nhận được những tình cảm của các bạn đằng sau mỗi sản phẩm ấy.
Subteam Fighting!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 23-10-2014 09:40:15 | Chỉ xem của tác giả
Trong những ngày mòn mỏi chờ các giai comback đi kiếm show về nghiền thui
Rất thích xem các giai hát live ko phải ở sân khấu rực rỡ thế nì
Hay tuyệt luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 24-10-2014 22:09:57 | Chỉ xem của tác giả
coi show này trên utube rồi mà vào bới trong Exo box thấy subteam có làm là lại muốn down coi lại
thic show này dã man, cứ show nào các nhỏ đc "chém" nhau nhiều, hát live nhiều là em khoái
cảm ơn nhà mình nhiều, cứ của phố Diều làm xem mới đã mắt cả về chất lượng hình ảnh lẫn sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 27-6-2016 22:46:27 | Chỉ xem của tác giả
Thích đoạn mấy bạn ấy hát live, nghe nổi cả da gà ý, thích nhất giọng Baek trong này <3
Cả khúc các bạn gửi gắm tin nhắn cho nhau nghe thiệt là ấm áp Thích show này từ hồi coi Engsub trên youtube, giờ tìm ra bản vsub, cám ơn subteam nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 27-7-2017 01:08:14 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] 130820 Naver StarCast with EXO + 130823 Open Arms EXO @ A song for you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách