Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14546|Trả lời: 154
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] 130820 Naver StarCast with EXO + 130823 Open Arms EXO @ A song for you

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub] 130820 Naver StarCast with EXO

Translator: kwonyuly, Chan
Timer + Typs: minnie_db5sk
Encoder: minnie_db5sk
Uploader: minnie_db5sk, Milksociu
Quality Checker: minnie_db5sk
Designer: Mokpo_chan

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

[Vietsub + kara] 130823 Open Arms EXO @ A song for you

Translator: Mokpo_chan
Editor: bori21
Timer + Typs: minnie_db5sk
Encoder: minnie_db5sk
Uploader: minnie_db5sk, Milksociu

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Tất cả các bài comt lấy link phải có nội dung bằng tiếng việt có dấu, trên 3 dòng, có liên quan đến nội dung thread. Nêú vi phạm Mod sẽ xóa bài mà không cần báo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-8-2013 23:31:52 | Chỉ xem của tác giả
Temmm.Cuối cùng thì show mình mong đã được sub rồi. Hạnh phúc quá Mặc dù chưa fullshow nhưng tớ cám ơn ST nhiều nhiều nhiều... Tớ chỉ vừa đề cử mà không ngờ nó đã ở trong tầm ngắm của ST nhà mình rồi.

Phải nói là nhà mình siêu nhanh luôn ấy. tớ nghĩ show này đoạn các thành viên gởi lời nhắn cho nhau rất tuyệt. Vừa gởi lời nhắn lại còn tung moment couple nữa ấy. Bọn trẻ tham gia với concept học sinh nên trông rất đáng iu và trẻ trung. Mà còn có perf 2 bài mới nữa chứ. Và còn nhiều điều thú vị nữa mà không dám kể ra để các bạn xem và cảm nhận. Kakkakak

Bình luận

Đúng đúng, và để xem chúng nó chém nhau nữa. Cái mess lão Kris dành cho em Suho thì ta nói làm em ấy choáng hết cả mặt.  Đăng lúc 23-8-2013 11:39 PM
cá nhân mình cũng thích có thêm nhiều show thế này hơn vì các thành viên được nói về nhau nhiều hơn :D  Đăng lúc 23-8-2013 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-8-2013 00:42:46 | Chỉ xem của tác giả
em nói thiệt là show này em ngồi coi raw mà hông hiểu gì hết trơn a~~~
Cơ mà thích cái đoạn mấy bợn ý hát live
xem mà ngóng cái đoạn tụi nó gửi lời đến nhau
hút hét, team siêu nhanh, em biết là sẽ có sớm thui mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-8-2013 01:07:12 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng đã có show để xem rồi
thank subteam nhiều lắm, xem show thì cười vui vì mấy trò của 12 bạn, nhìn 12 bạn mặc đồng phục đẹp thế
thích nhất đoạn mấy bạn gửi lời nhắn cho nhau
-
nghe xuống open arm lại thấy nao lòng, mấy bạn hát cảm động quá, nghe đi nghe lại vẫn k kìm được nhấn replay lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-8-2013 02:08:39 | Chỉ xem của tác giả
nghe giọng Baek, D.O, Chen với Han mà nổi hết cả da gà ... TTT TTT
thiệt tình đó nha=(( m thích EXO đi mấy cái show kiểu khoe giọng khoe tài này lắm luôn đó:(

Mà Starcast hôm bữa không stream được, tiếc hùi hụi luôn:((
Giá mà đi học cũng toàn những bạn mặc đồng phục đẹp trai như này.. thì việc học có phải tuyệt vời hơn biết bao nhiêu:(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-8-2013 02:47:59 | Chỉ xem của tác giả
ST bá đạo!
Sub nhanh như điện.

Em thích mấy cái dạng show thế này đây. Thích lúc Baek và D.O đá đểu nhau, thích cái cảnh đoạn 19+ về da của Kai, thích Baek bảo Tửng "Đeo earplug vô!" )

Mấy giai hát live nghe chất quá đi. Yêu yêu

Tinh thần fan gơ đang lên

Bình luận

nói khi nào cơ? =))))  Đăng lúc 25-8-2013 02:01 PM
Sao m bẩu m ghét đoạn 19+ =))))  Đăng lúc 24-8-2013 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-8-2013 04:22:23 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn SubTeam nhiều luôn
Các bạn dễ thương quá, coi mà bấm loạn lên được :3
Coi cái này mà đau bụng với cả tài năng của Picasso Kris, vẽ "thực" quá cơ, D.O có mỗi 1 mẫu
Lucky với XOXO live thích quá, mà ý là các bạn đều dùng mic nói chứ k phải mic hát ấy, ai kêu EXO hem có tài chứ :3
Mà LuHan có vẻ k được khỏe Khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-8-2013 07:37:30 | Chỉ xem của tác giả
Subteam làm sub show này nhanh thế ;A;
Xem XOXO với Lucky mà không thể ngừng cười vì vừa tự hào vừa yêu quá ;~~~~;
Đến khi nào thì Kris mới nhận ra là mình không có năng khiếu vẽ hả ?!!!!!! LOL
Nhưng vì show này mang tiếng worldwide chứ thành viên TQ vẫn không được chú trọng lắm :(
Anw thanks subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-8-2013 07:43:15 | Chỉ xem của tác giả
Các chàng trai EXO thì chiến thắng liên tiếp với Growl còn ST nhà ta thì liên tiếp cho ra các sản phẩm vietsub, phục khả năng làm việc của ST thật show này mới chiếu chưa bao lâu mà bây giờ ST đã tung vietsub rồi. Mức độ nổi tiếng của các chàng đang tăng vùn vụt rồi và tần suất xuất hiện trên các show cũng ngày càng nhiều hơn. Công nhận concept đồng phục học sinh này hợp với 12 chú sói nhà ta ghê luôn nhìn cute và tinh nghịch dẽ sợ. Mình không xem raw vì muốn giữ nguyên tâm trạng hồi hộp để xem bản sub của ST nhưng nghe mọi người bình luận thì có vẻ rất là vui và hài hước đó. Ôi mong chờ quá đi.
P/S: Cảm ơn ST rất là nhiều, bọn mình ủng hộ ST hết mình. ST 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-8-2013 07:56:34 | Chỉ xem của tác giả
mừng lớn... "tung hoa" ...!
cuối cùng đã ra lò, tốc độ làm việc của ST thật đáng nể, k hổ danh ! hì... thanks ST đã làm việc vất vã cho e-tic
show này thật sự là rất hay, mong là mấy zai càng xuất hiện nhìu trên mấy show # hat c.trìh thực tế lun thi càng tốt! nhưng mong nhất là có nguyên 1 show riêng cho mấy zai nhà ta tung hoành choa sướng , kiểu như mấy nhóm # có show riêng, được qay tại KTX của mấy zai lun á, ! hì... mong là mấy zai nhà mìh tiếp tục giữ vững pong độ , có thêm nhìu win nữa!
p/s: chân thành cảm ơn ST nhìu! <3

Bình luận

ui trời, nhìn cái áo té ngửa luôn ợ. =)) áo đẹp tóa =)))  Đăng lúc 25-8-2013 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách