Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] 130818 China Love Big Concert with EXO - Update link torrent HQ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-8-2013 23:00:17 | Xem tất
ST thần tốc quá~~~~ hóng show này mãi=)))
xem raw đã cười banh họng= chờ phần 2 sắp tới
thank Subteam nhiều nhé:">>>>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2013 23:12:27 | Xem tất
Dạo này Exo tham gia nhiều chương trình thiệt đó, vui quá
Công nhận subteam làm việc năng suất thật
Cám ơn subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2013 23:15:53 | Xem tất
Cuối cùng cũng có sub rồi, xem raw không hiểu khỉ gì nhưng thấy các cháu cười mình cũng cười. Kris đã phá hoại tác phẩm của Chen và Luhan rồi =))
Mà Nai vs Đào là chúa chơi ăn gian nhé =. Mà Đào có kiểu gây cười tự nhiên, MC nào cũng khoái trêu nó cơ. Mà Móm đểu lắm nhé, ngồi lên người Kai 1 cái nó nằm bẹp dỉ luôn, lại nhớ đến vụ nó xung phong đá vào mông Kai rõ đau, 2 đứa này như kiểu love - hate relationship á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2013 23:19:50 | Xem tất
Lâu lâu cả đội mới đi show trung quốc cùng nhau. Mà hình như bên trung quốc, show nào cũng một kiểu ấy nhỉ? Nhưng vẫn thích xem mấy mem exo giỡn nhau. D.O lúc nào cũng nhìn Suho với ánh mắt xẹt lửa nhỉ. Thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2013 23:26:54 | Xem tất
Mình kiên nhẫn lắm để không xem online. Hóng quá đi mất. Canh cả ngày mãi mới được nè.
Cám ơn subteam làm với tốc độ của gió, yêu subteam nhiều lắm.
Hứa hẹn cười vỡ bụng vì tài năng của các ẻm mất thôi :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2013 23:32:20 | Xem tất
Hehe lại có show của 12 trai nhà mềnh...thiệt là thích quá...team nhà mình làm sub cứ gọi là vũ bão. Show này nghe bảo hài lắm. bữa coi cut trên utube cái đoạn quay D.O thổi bong bóng to quá xong Kris ngồi bên cạnh dòm qua hết hồn vì sợ nó nổ =))) Không ngờ đại đế lạnh lùng lại có giây phút khó đỡ vậy =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2013 23:35:44 | Xem tất
ôi. subteam nhanh vô đối. show có ngày hôm qua, mình cứ nghĩ đợi vietsub phải mất mấy ngày. ko ngờ đã có. nhớ chương trình này có anh mc mansong năm ngoái troll exo m ác lắm, đặc biệt là bạn tao. mà nghe nói cái này tuần sau chiếu tiếp.
cảm ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2013 23:43:28 | Xem tất
ST thần tốc quá~~~~ hóng show này mãi=)))
xem raw đã cười banh họng= chờ phần 2 sắp tới
thank Subteam nhiều nhé:">>>>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2013 00:33:08 | Xem tất
Coi xong mình thấy trẻ TAO khó đỡ quá, chỉ dc cái cao to chớ mà tính tình hay so đo như con nít ấy, bị Kris ca chỉnh đốn ngay trên sân khấu. Xong tới đoạn chọn ng ở cùng thỉ bơ luôn kris làm ảnh tự ái đi theo MC luôn =))
Khúc cả dàn nhà M làm con chim cánh cụt bị té cute quá thể :x
Coi show này mới thấy tài vẽ vời của cả 12 trai đều ngang ngửa trình độ Kris thôi =)) khúc D.O quay 5 vòng xong đi xiêu xiêu vẹo vẹo hài quá, khóc quay làm cho chân nó ngắn có 1 đoạn lại còn xoắn xít vào nhau =) chỉ khổ cho Kris, cao quá làm chi khúc cầm cái gậy quay đến khổ.
Túm lại là cười đau ruột, phải chi chất lượng file raw tốt xíu nữa là perfect roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2013 00:58:17 | Xem tất
Tkz ST <3, quá thần tốc ;))
Mình muốn xem khả năng troll, khả năng picasso của mấy đứa quá =))
Xem raw đã thích lắm rồi, bg xem sub còn thích hơn nữa :*******
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách