Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] 130814 Weekly Idol with EXO + 130815 Behind M Wide + 130816 EXO - Grow

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-8-2013 18:57:14 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam đã kì công sub show
weekly idol thiệt làm fan mất máu mà
kì này luhan đã được lên hình <3<3<3
mà các bác MC troll thậc
cứ cái gì cũng kiu Lulu lên trước thử ngiệm để khỏi bị PD cut =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-8-2013 19:03:48 | Chỉ xem của tác giả
Từng giờ, từng phút, từng giây, mình chỉ ngóng chờ được xem các zai trên màn ảnh nhỏ thôi. Yêu lắm lúc Luhan nháy No No No của Apink, thật tuyệt vời khi nhìn màn vũ đạo sexy của Suho và hơn cả là được xem Kai nhảy Baby don't cry. Mỗi lần xem các pé nhảy là 1 lần cảm xúc dâng trào.
Thank subteam nhiều nhiều {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-8-2013 19:36:53 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, subteam tốc độ quá đi, mới thấy có youtube Engsub ngày hôm qua thui mà
Mình xem trên youtube rùi nhưng vẫn muốn down về để làm kỉ niệm {:171:}
Xem tập này kết nhất Luhan 1 mình 1 khung hình {:161:} với đoạn D.O, Baekhyun xếp hạng {:161:}  
Thanks subteam nhìu nha {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-8-2013 20:54:11 | Chỉ xem của tác giả
st làm nhanh quá đi:)))
Xem hết Eng rồi xem sang Viet vãn buồn cười Nghiêng ngả=)))
Hóng Link down quá:">
St đã làm việc vất rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-8-2013 21:31:59 | Chỉ xem của tác giả
Hehe chương trình này hài bà cố luôn, tập trước là lần đầu tham gia nên 2 ông MC còn nương tay giữ cho miếng hình tượng, đến lần này thì cả nhóm bị dìm hàng tơi tả.
Luhan cứ mỗi lần được focus là tự dưng nghiêm túc căng thẳng hẳn, nhìn mắc cười quá.
BaekHuyn thì tập này quá xuất sắc, cái vụ trả thù D.O quá trắng trợn, hát wolf làm aegyo làm mình mém xỉu, quá chuẩn =))
Kris bữa nay triệt để đóng vai khán giả ngồi hưởng ứng phía sau, chắc tại cái kiểu cứ cool cool lạnh lùng nguy hiểm nên 2 anh MC không thấy tiềm năng mua vui giải trí nên làm lơ ảnh luôn
Thanks subteam nhiều nhiều!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-8-2013 21:49:11 | Chỉ xem của tác giả
thanks sub team nhìu lém
hôm wa thấy show này có Engsub rùi nhưng ráng nhịn ko down về xem, đợi Vietsub của team mới down về xem...thích hơn  <3
các cháu quá đáng iu + bựa .LOL
nghe đồn rating lần này còn cao hơn lần trước - tự lập => tự phá kỷ lục rating lun!!!
DAEBAEK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-8-2013 21:50:30 | Chỉ xem của tác giả
Mấy cháu nhà mình cũng có năng khiếu đi show đấy chứ :">

Hài vật vã =)) dễ thương thôi rồi

Tuy đã xem engsub nhưng sub của nhà ra cái là phải xem liền

Tks ST nhiều ơi là nhiều :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-8-2013 22:15:35 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay quả thật là 1 ngày vui đối với mình vì EXO đã giành chiếc cúp No.1 đầu tiên với Growl rồi và thêm cái nữa là ST nhà mình đã hoàn thành xong Weekly Idol. Không biết ST có linh cảm gì hay không mà tung sub ngay ngày EXO no.1 luôn, hay thật đấy. Lúc đầu mình không thích show này cho lắm nhưng từ lúc thấy EXO xuất hiện trên show là mình đâm ra nghiện luôn và bây giờ thì đang tìm kiếm các ep có idols nhà SM tham gia đây. Lần trước EXO xuất hiện đã mang đến cho khán giả nhiều bất ngờ và khẳng định khả năng đi show của mình không thua kém bất cứ idol nào, không biết lần này các chàng trai sẽ mang đến những bất ngờ nào d9ayO nhưng trước hết phai nói đến là lần này EXO xuất hiện với trang phục và ngoại hình quá tuyệt vời, đẹp trai cực kì luôn. Mình chắc chắn lần này EXO cũng sẽ khiến các fan cười nghiêng ngả với khả năng hài hước của mình đây.
Cảm ơn ST rất nhiều và bây giờ mình phải mau chóng đi xem để khỏi tò mò nữa. EXO 5ting!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-8-2013 22:33:39 | Chỉ xem của tác giả
hehe iu subteam nhất! mình hóng mãi từ hồi mới tung teaser cho đến lúc chiếu mà chưa có sub
lúc mới xem không sub chẳng hiểu gì mừ vẫn phá lên cười, giờ hiểu rùi thì cười 'rớt hàm', hở răng 'hở lợi'
trong các talkshow ở Hàn Quốc chắc mình thích cái show này nhất, EXO nhà ta tham gia chương trình này nhiều thì tốt
tuy có 1 số khoảnh khắc vô cùng... không biết giấu mặt vào đâu ví dụ như đoạn dance girlgroup nhưng mừ EXO nhà ta vẫn lập kỷ lục mới, phá vỡ kỉ lục của chính mình lập ra, vui vẻ tưng bừng haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 16-8-2013 22:57:09 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi mấy tuần nay, hóng từ cái preview trở đi mới đc xem một cách trọn ven
Xem sub của kites vẫn là hay nhất
EXO cực hợp với show này luôn, xem tập nào cũng cười lăn cười bò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách