Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 15321|Trả lời: 196
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] 130814 Weekly Idol with EXO + 130815 Behind M Wide + 130816 EXO - Grow

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub] 130814 Weekly Idol with EXO

Translator: J.Bê, Khoai_khoai, Kwonyuly
Timer: J.Bê, bori21
Editor & TS: bori21
Encoder: minnie_db5sk
Uploader: minnie_db5sk, Milksociu
Designer: Mokpo_chan

[Vietsub] 130815 Behind M Wide EXO

Trans + Timer + Typs: Meo.Opal
Encoder: minnie_db5sk

[Vietsub] 130816 EXO - Growl 1st Win Encore [Music Bank]

Trans: J.bê
Timer + Typs + Encoder: minnie_db5sk

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
piloveyoonge + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-8-2013 10:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Tem :x
Hóng tập này đã lâu :))) Ngồi xem thì cười cứ phải gọi là ...
Tks Subteam à
Giờ thì ngồi đợi linkdown thôi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-8-2013 10:23:54 | Chỉ xem của tác giả
Mải down Growl mà mất tem rồi. hú hú. Ngồi hóng link xem Luhan đẹp trai thui Đội quân nhí nhố được ngày thể hiện tài năng . há há. Rồi cũng có sự so sánh với các nhóm nhạc nữ mà xem. EXO fighting. Dạo này SM cho các trai tham gia nhiều show ghê. Mong các trai tham gia Running nữa. Ho ho. Subteam đợt này cập nhật liên tục thích quá :X Thanks subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-8-2013 10:31:14 | Chỉ xem của tác giả
Cầm lòng ko đặng đã coi bản raw
Mặc dù ko hiểu j hết, nhưng miệng thì ngoác cả ra, ko khép lại được {:284:}
Các bé thật quá là dễ thương
Độ bựa của các bé ngày càng cao, nhí nhố ko chịu được
Hóng vietsub của các bạn quá
Cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-8-2013 11:06:42 | Chỉ xem của tác giả
Bản raw bị cut đoạn nhảy của XiuMin thì phải, vậy nên phải up cut hay sao ấy =))
WI lần trước Hàm bị cut, đến WI lần này hình như Yeol bị cut ah~
Nhìn mặt bạn Tao rất dễ thương nha~ Biểu cảm Phàm ở phiá sau cũng rất khó đỡ ~
Bạn Hàm vừa nhảy NoNoNo trước mặt bạn Huân mà còn dám đá bạn Huân, anh thật "manly" nha Hàm ca =)))
Ths ST, chờ link dow thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-8-2013 11:25:32 | Chỉ xem của tác giả
Ep này xem hài chết =)))
có thím Kwonyuly trans này, ôi hóng quá =)))
thank ST nhiều vì làm sub rất nhanh
không thấy có đoạn nhảy của Xiumin với Baek nữa
ep lần trước ngắn quá nên xem không đã, ep lần này được 50 là tốt quá rồi :))
không biết rating lần này tnao nhỉ, mong EXO lại sớm trở lại Weekly Idol

Bình luận

bạn ơi cho mình hỏi tí 2 cái ảnh trên là ở chương trình nào thế :))  Đăng lúc 18-6-2014 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-8-2013 11:29:05 | Chỉ xem của tác giả

uầy Thank subteam nhiều lắm
{:406:}

Coi mấy cái này cười bể bụng luôn
{:405:}

Nhìn 12 chàng lúc nào cũng kute hết á, đáng yêu kinh khủng luôn ý
{:443:}{:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-8-2013 11:36:36 | Chỉ xem của tác giả
Tập này xem hài dã man luôn, nhất là khúc nhảy theo các nhóm nữ , mấy bạn lắc nhiệt tình quá luôn.

Tiếc là Kris không tham gia cùng, mình muốn thấy Kris bốc như Han kìa. {:437:}

Cảm ơn ST rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-8-2013 12:06:21 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi quả là không phí công, hơn nữa chờ lại không hề lâu, các bạn trong subteam làm việc miệt mài quá, cuối cùng đã được coi vietsub lung linh lấp lánh rồi
Bản sub của các bạn lúc nào cũng rất chất lượng, coi đã hết cả mắt, vid cũng nét mà toàn chất lượng cao, thật tình phải cảm ơn các bạn nhiều lắm
Không biết nói gì hơn ngoài cảm ơn và ủng hộ! Hết lòng ủng hộ và cảm ơn subteam, subteam cố lên! {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-8-2013 12:13:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình hỏi bạn mình sao k đợi vsub xem luôn cho thi thú, rốt cuộc vì quá hào hứng và nghe mọi ng bảo xem xong cười muốn tắt thở tưởng như chết r làm mình xoắn quá đã xem engsub luôn r Giờ thì xem lại vietsub của subteam thôi. Dù sao đọc phụ đề TV vẫn là hay nhất

Weekly Idol lần này Luhan cứ như chuột bạch ý. Phi vụ gì cũng bị MC lôi lên thử nghiệm đầu tiên, nào là dancing king, dance cover girlband và cuối cùng là làm aegyo, phần nào cũng có sự tham gia đầy đủ của nai già Tập này Lu đúng kiểu ơ hơhơ em k muốn làm đâu nhưng vì phải bù đắp cho phần ghi hình lần trước bị PD cut mất k được lên giây nào nên lần này Weekly Idol được dành hẳn hoi cho anh ý. Từ đầu đến cuối Lu lên hình 24/24 luôn á. Ngắm rõ sướng và chán luôn Nhờ bị MC bắt ép làm đủ trò vậy mới chịu thể hiện hết con ng của mình đó, chứ k mình có kéo cổ dài ra đợi tới khi Lulu giải nghệ chắc cũng k nằm mơ được những giây phút thần thánh, hiếm có này của anh trên show đâu vì anh thật sự rất hiền và rất nhát. Lên show là như ngậm hột thị vào miệng chả nói gì mấy, chỉ toàn vỗ tay chan chát cười hùa theo ngta thôi. K bao giờ thấy anh phát biểu trong 1 bài interview nào. Còn nói anh làm MC thì mơ đi nhé, chỉ toàn Suho, Kris, ChanBaek, D.O, Chen nói là chính =x= Túm lại là rất cảm ơn lời khiếu nại của fan, rất cảm ơn sự thấu hiểu fangirl của 2 chú MC nữa. Nhờ đó mà Luhan được làm center suốt show, được làm tree đứng ngay giữa trong khi mấy đứa kia phải dạt hết sang 2 bên khi Tao múa côn nhị khúc

Có nhiều thứ muốn nói về tập này lắm nhưng phải đi ngủ r nên chỉ nêu ngắn gọn vài điều thôi:

1. Phần dancing king rất chi vãi chưởng của Chanyeol và Chen: chensing machine với yeolsing machine Cái kiểu nói mỉa mai của thằng Út móm "khi chúng tôi tập nhảy, 2 anh ấy là da best" thâm lắm nha Lúc Chan và Chen ra nhảy mình chỉ nhìn mỗi Chan. Nhìn nó nhảy xong nhục quá chừng nhục Nhảy mà hư cả mic, rách cả quần thì thật dae to the bak nha LOL Sau thêm bố Hào gia nhập hội dancing line với 2 đứa hâm kia thành 3 cỗ máy nhảy bị hư hợp lắm nhé. Bộ 3 ý mà đi thi dance contest là hứng dép ngon ơ luôn hen Chen train chỉ khoảng 1 năm thôi k bàn. Còn Suho 6 năm, Chanyeol 4 năm mà nhảy thế kia ấy hả, thua cả Luhan training chỉ có 3 năm thôi mà biết poppin', nhảy điệu nhảy bò cạp đẹp trai đúng chất manly luôn đó nha

2. Phần cover lại girlband chắc màn Nonono của Xiao Lu là nổi nhất nhờ Lúc bị MC gọi ra nhảy mặt Lu kiểu em ngơ em ngại em ngượng vì k biết mình sẽ nhảy bài gì nhưng đến khi Nonono bật lên thì ewww, mặt Hàm gia lấp lánh lấp lánh luôn. Lúc đầu mặt Lu có vẻ hơi ngỡ ngàng như kiểu đang tự hỏi "ủa sao WI lại biết bài tủ của mình nhỉ?" Mặt mấy đứa kia cũng vậy luôn, kiểu "ô sao biết Lu nai tơ fanboy cuồng A-Pink hay vậy?" Chắc cái cam hồi trc ở sb lúc Lu hớn hở tung tăng nhảy múa bài này cho anh bạn già cùng tuổi Minseok xem đc lan truyền mạnh mẽ quá nên giờ dường như cả thiên hạ đều biết ý nhở Ừa thì fan A-Pink, mở đúng bài quá nên lúc chuẩn bị nhảy điệu lắc mông thần thánh của mình Lu cười khoái chí lắm. Cuteo hết sức à T^T Mà á, nhìn Lu nhảy mình vẫn rất điềm tĩnh nha, tới khi Lu kéo thêm Chan và Chen vào nhảy theo đội hình nhìn Chan tửng nó quẩy mà mình phun cả nước miếng vào màn hình ) Trời ơi Chan ơi, mầy nhảy quắn quéo dẹo dặt má ơi luôn ) Nhảy tởm thế mà đâu ra cái kiểu trả lời "em đc cast vào EXO nhờ "nhảy múa" nữa vậy Lạy hồn, tha cho em sống, rách quần hư mic vẫn còn phơi phới tươi mới quá ha LMAO Phần này Suho cũng buồn cười dã man ý. Xung phong nhảy Give It To Me duet với Xiumin, xong sau đó quất solo Alone hẳn hoi luôn =)) Cuối cùng đc trao huy hiệu giải nhất nữa chứ. Thấy bố Hào mầy lợi hại chưa =)) Nhìn anh nhảy Alone cứ tưởng như con cá nào đang mắc cạn trên bờ vậy. Quyến dũ quá ợ =))

3. Cuối cùng tới màn làm aegyo và race start lại là chú nai con bé bỏng. Lu k có khả năng làm điệu bộ dễ thương, gọi là k thể và k có khả năng luôn ý. Thấy nhục chưa anh ơi =)) Nói chung phần này nhiều ng bị dính chưởng lắm chứ k phải mình Hàm thiếu gia đâu Kyung Soo "say hi i'm EXO D.O" in a cute way cũng thất bại thảm hại Út móm Huân làm gwiyomi thất bại luôn mặc dù nó là maknae has a lot of aegyo action Lúc Huân nó làm gwiyomi tự dưng MC hỏi: "Cậu đã xem gwiyomi của BTOB's Ilhoon làm bao giờ chưa?" làm mình nhớ thằng Hún đáng yêu - phiên bản gốc của cái trò gwiyomi này quá hiuhiu. Bởi nó yêu quá nên được 2 chú MC cưng lắm luôn {:161:} Sau đến cả Happy Virus làm aegyo cũng thất bại thảm thương haha. Cho mầy hết nhắng bớt xạo đó Yeol =)) Winner màn này là ByeonB xinh tươi cuteo lạc lối nha. Anh làm aegyo bài Wolf mình xem xong héo queo chết luôn ) Cơ mà cũng biết xấu hổ đấy. Làm xong nhục mặt quá phải lấy tay che lại. Dễ thươngggggg XDDDD

4. Còn những màn trình diễn nhỏ nhỏ linh tinh như biểu diễn lại siêu năng lực, bảng xếp hạng ngoại hình theo sự đánh giá only face của D.O và theo sự nhìn nhận tổng thể (bao gồm face, body, talent, dance skill) của Baekhyun cũng như cách xưng hộ "con trai" của thằng em láo toét Ngô Thế Huân dành cho Lộc Hàm gia mình k nhận xét chi tiết nữa. Xem hết toàn bộ show bạn sẽ tìm thấy đc nụ cười banh họng đến quéo cả ruột trong đó vì những khúc ấy cũng hài hước k kém đâu {:161:}

Ùi dài quá r. Đấy là 1 chút lảm nhảm và cảm xúc của mình sau khi xem xong WI. EXO đã mạnh dạn hơn và có khả năng gây hài hơn trước nhiều r. Đợt sau chắc chuyển qua Kris làm cây trung tâm quá )

Thanks subteam đã cho ra lò sản phẩm vô cùng hot với tốc độ tên lửa thế này nhé. Thanks all^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách