Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub} 110210 Happy Together_ HoMin ft Fx & Onew

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 17-4-2012 20:36:31 | Chỉ xem của tác giả
:x                                                                                                                                          
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 18-4-2012 13:55:55 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn đã up cái này, thực sự m,ong chờ cái này lâu lắm rồi. Món quà sinh nhật Min vô cùng ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 18-4-2012 23:51:11 | Chỉ xem của tác giả
Dù muộn nhưng vẫn muốn nói HBBD Minnie - maknae đáng yêu của DBSK.
Ep này rất hay với sự góp mặt của tiền bối và hậu bối nhà SM.
Yêu cả 2 nhóm :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 22-4-2012 12:44:12 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu tiên bik tới 4rum này, cảm ơn sub team vì đã chia sẻ món wa` này với mn.
ban đầu mình ko muốn xem bất kì show nào của cả HoMin và JYJ nhưng rồi vẫn kiềm lòng ko dc,....để rồi lại buồn lại tự kỉ thế này đây!
các anh chẳng bao h để lộ tính cách "nhắng'của mình khi ko phải show mà cả nhóm 5 ng` cùng tham gia! các anh chỉ thật sự vui, thật sự hạnh phúc khi ở bên nhau đúng ko?
vậy thì làm ơn cho em bik, khi nào các anh mới trở lại đây, tình yêu đời em?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-4-2012 14:19:22 | Chỉ xem của tác giả
Ngại quá
Giờ mới down được cái show này của Gái nhà làm xuống
Cảm ơn subteam nhiều lắm
Đợt này hai bố con mới comeback lại tại Hàn
Đi show suốt, nên có nhiều cái để xem
Zai ở Nhật, chủ yếu tham gia show, chủ yếu phỏng vấn là chính
Thèm nhìn thấy zai tham gia game show ở Nhật Bản
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-4-2012 20:42:26 | Chỉ xem của tác giả
uh hứ, mình đã coi r trong show này công nhận 2 anh í đáng yêu thật đấy. Nhớ lắm nụ cười của các anh nhớ ht lần đầu tiên nữa......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 24-4-2012 11:41:26 | Chỉ xem của tác giả
hihi thích show này lắm
xem lại nhớ Happy together hồi 2k7 và 2k8 khi vẫn còn 5 ng :(
tks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 25-4-2012 14:46:11 | Chỉ xem của tác giả
thật là...." muốn xem thì fai trả lời"!!!!! ko biết fai trả lời cái j nữa đây... Vốn dĩ thix thì đã rất thix DBSK rồi, nói thêm cũng chẳng biết nói j!!!
thật ra mình đang tìm tất cả những gameshow có mặt DBSK... mà hình như game lúc đầy đủ thành viên cũng đã cũ rùi, tìm lại cũng hơi khó hoặc có nhưng mà mờ quá hoặc trên Youtube thì ko sub...nản!!
tìm trên kst thì dường như cũ quá rùi, down về cũng ko được, cứ bị báo lỗi!!! chán.
ko biết đến bao giờ mới tìm lại được hình ảnh mấy anh khi xưa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 26-4-2012 11:58:25 | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch trước đã nhá lát nữa oy com
á á á
hóng hớt:D:D:D:D:D:D::D:D:D:D
sao mãi không đủ 100 ký tự jậy đặt gạch trước thì chỉ thế thôi chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 26-4-2012 17:54:29 | Chỉ xem của tác giả
Nhện là một bộ động vật săn mồi, không xương sống; cơ thể chỉ có hai phần, tám chân, miệng không hàm nhai, không cánh - cùng lớp Arachnid với bọ cạp, ve bét....
Tất cả các loài nhện đều có khả năng làm màng nhện, một thứ sợi mỏng nhưng bền như tơ bằng chất đạm, tiết ra từ phần sau cùng của bụng. Màng nhện được dùng làm nhiều việc như tạo dây để leo trèo trên vách, làm tổ trong hốc đá, tạo nơi giữ và gói mồi, giữ trứng và giữ tinh trùng. Nhiều loài nhện dùng tính chất dính của màng nhện để bẫy mồi, trong khi một số loại khác săn mồi bằng cách rình, và tấn công phục kích.
Ngoài 150 loại nhện thuộc họ Uloboridae, Holarchaeidae,và Mesothelae, tất cả các loại khác đều có khả năng tiêm nọc độc khi cắn - hoặc do tự vệ hoặc để giết mồi. Tuy nhiên, chỉ có 200 loại có nọc độc gây hại cho con người[1]. Nhiều loại nhện to, cắn đau nhưng không làm độc hay tử vong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách