Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub} 110210 Happy Together_ HoMin ft Fx & Onew

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 22-2-2012 09:32:38 | Chỉ xem của tác giả
Changminnie~
Anh đã 25 rồi đấy, anh đã trưởng thành hơn rất nhiều rồi anh ah ^^

Hình ảnh cậu bé đáng iêu từ những ngày đầu biểu diễn trên sân khấu vẫn luôn hiện hữu theo em tới tận bây h, và chắc là sẽ còn theo em mãi đó anh ah :)

Anh cao hơn em, lớn hơn em đó, nhưng mà em toàn coi anh như bạn, như 1 cậu bé để gọi, để thương iêu anh. Anh bên cạnh các hyung của mình láo toét đó, nhưng mà phi thường đáng iêu :"> có hyungs để làm j nhỉ? để nũng nịu 1 chút, để bắt nạt 1 chút, để đòi hỏi 1 chút và cũng để yêu thương và trải lòng chứ để làm j nhỉ :"> những lúc như thế thật sự cảm thấy rất là thoải mái và hạnh phúc đúng không anh...vì có thể nhận được tình yêu, sự wan tâm chăm sóc từ những người mình iêu quý mà :) thế nên em phi thường thích nụ cười của anh đó, mắt cong cong lấp lánh, miệng cười hết cỡ, biểu cảm hết sức là tự nhiên và cuốn con ng ta theo cái sự vui vẻ đó đó :"> ngắm anh, lòng nhẹ nhàng nhiều lắm, gọi tên anh, lòng nhẹ nhàng nhiều lắm...và cũng đã chợt nhận ra, anh không chỉ là cậu bé ngày nào nữa rồi...bên cạnh cậu bé là một người đàn ông...uhm, trong mắt em anh còn là một người đàn ông nữa đấy, anh thầm lặng nhưng sâu sắc, anh từng chút cứ ghi dấu trong lòng em :"> giờ đây, nhìn anh có khi sôi nổi phi thường láo, nhưng có khi thấy anh rất dịu dàng (em bị thích người dịu dàng anh ạ TT^TT). Anh h nói nhiều hơn trước đó (hok nói thì chả ai nói nhệ, ng kia nói 1 mình mệt lắm ó 8->). Anh vẫn cười nhưng được mấy lần mắt cong? Thế nên em nhớ mắt cong lắm đó, anh cho em ngắm mắt cong nhiều hơn đi nha :">

Và cũng chợt nhận ra là tấm lưng anh cũng yên bình và hiền hòa lắm đó, muốn ôm để quên mệt mỏi wa' anh ah :">

Cố gắng anh nhé...

Bình luận

cho ôm Dz rồi tự tưởng tượng nè :">  Đăng lúc 22-2-2012 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 22-2-2012 22:26:07 | Chỉ xem của tác giả
Dù có muộn mấy ngày nhưng mà vẫn chúc mừng anh đã qua tuổi 25 nhé, anh bán nước đá :">
Muốn anh sẽ mãi luôn vui vẻ, hạnh phúc, để em luôn thấy anh cười (chí ít thì như trong show Happy together này ấy :">)

Cảm ơn ST vì món quà SN ý nghĩa này :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 22-2-2012 23:56:50 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích đọc cmt #2 (sofa) của bạn phank ......
Tình củm quá {:399:}
Thanks ST .... mình sẽ down ngay lập tức {:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 24-2-2012 22:39:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đã từng xem show này lúc cả 5 cùng tham gia, hài vô đối. Nhìn lúc ChangMin tô son đo độ rộng miệng mà không đỡ được . Mà cả cái show đấy có lúc nào ngừng cười được đâu, cười đến đau bụng, chảy nước mắt luôn ấy. Dù ji đây cũng là quà sinh nhật cho Min nên chúc vài câu dù đã qua sinh nhật jui.
Mặc dù là người nhỏ tuổi nhất nhưng lại sớm trưởng thành, già dặn trước tuổi. Mong rằng Min sẽ dựa vào gấu bố nhiều hơn đừng tìm đến rượu giải sầu, đừng ôm những suy nghĩ trong lòng quá nhiều. Hãy luôn dành tình cảm cho tất cả các oppa của mình như những ngày tháng trước kia.
Thank subteam đã làm show này nhá. Download về xem ngay đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 26-2-2012 14:40:11 | Chỉ xem của tác giả
Hoho ~ cho Đá xí một chân để xin linkdown nha {:290:}

Thank subteam nhìu nhìu .... ** chụt chọec *** :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 28-2-2012 19:24:39 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm r` mới lại xem happy together, mà lại là lần xem chỉ có 2 anh em nhà nó.
buồn chứ, trống vắng lắm chứ, nhưng mình tin là 2 th` sẽ luôn bên nhau, để cho cái tên Tvxq còn lớn mãi nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-3-2012 20:00:28 | Chỉ xem của tác giả
xem cái nè ko thích kryst của fx đâu.
cứ nhìn changmin hoài.
2 zai nhà ta đẹp nhứt.
trưởng thành rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-3-2012 21:25:47 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu lớn Changmin trong tình yêu vĩ đạiTVXQ, dù sau này có xảy ra bất cứ việc gì thì hãy luôn giữ nụ cười như ngày nào oppa nhé !

Thanks ST đã làm vietsub show này ! Ngàn lần biết ơn !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 4-3-2012 17:30:55 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật 2 oppa nhé. dù sao cũng đã cố gắng rất nhiều, tuy muộn nhưng 2 oppa luôn làm được những gì m mong muốn và e luôn ủng hộ 2 a nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 5-3-2012 22:34:23 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới tìm thấy
sướng kinh khủng{:284:}
tks sub team nhé{:306:}
down về chiến đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao