Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub} 110210 Happy Together_ HoMin ft Fx & Onew

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-2-2012 03:36:47 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng thích show này , trong show này nhìn yun có nhiều cảnh nhìn trầm ngâm và cung có nhiều đoạn nhìn yun rất dễ thương và đẹp trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-2-2012 09:45:01 | Chỉ xem của tác giả
ChangMin à, sinh nhật vui vẻ anh nhé. Tuy rằng đã trễ nhưng em vẫn hi vọng anh sẽ mãi hạnh phúc.

Sự cố gắng của anh trong thgian khó khăn này, chúng em hiễu đc.

Giữ gìn sức khoẻ :")
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-2-2012 14:50:56 | Chỉ xem của tác giả

Đã qua một ngày rồi, Minnie của chúng ta đã 25 tuổi thật rồi...

Nhìn lại cậu của ngày hôm qua, là cả một thời gian rất dài, cậu có nhận ra không?
Cậu ngày ấy với đôi mắt to tròn, vô cùng dễ thương trong chiếc áo len đỏ đáng yêu, khuôn mặt trong sáng với nụ cười phát ra nắng ấy...Bây giờ nhìn số tuổi của cậu, mình có tí giật mình. Thì ra cậu đã lớn như vậy rồi, đã thành một người đàn ông ngời ngời phong độ, tự mình đứng vững và không cần ai bảo vệ rồi...

Nhưng mà Minnie à,
Không hiểu sao trong lòng mình, cậu mãi vẫn chỉ là Bé Bỏng thôi. Nhiều lúc điên cuồng với vẻ đẹp trai hút gái của cậu, nhưng mỗi lần gọi tên cậu chỉ  Bé Bỏng Mắt Cong mới thỏa mãn hết sự yêu thương trong mình. Ngày hôm trước thấy cậu cười cười đứng sau lưng anh già tại sân bay, mình lại liên tưởng đến 2 từ 'Bé Bỏng' đấy...Có lẽ là hơi ích kỷ, nhưng mình vẫn cứ muốn cậu được bảo vệ và vui vẻ nhận sự bảo vệ của các anh ấy...Cậu trong hiện thực đã lớn, nhưng trong lòng mình vẫn mang theo hình ảnh bé con của cậu...

Minnie này,
Mình nhớ mắt cong của cậu quá. Mình nhớ một khuôn mặt ngày ấy cười phát ra những tia hạnh phúc lấp lánh làm người khác an lòng và vui vẻ đến lạ. Mình nhớ những trò đùa của cậu, mình nhớ cách cậu cười rộ lên nhiệt tình mỗi khi phát hiện những điều hài hước, mình nhớ những lần cậu bắt nạt các hyung của cậu. Lúc ấy cậu thông minh lắm, nhưng lại là một sự thông minh lém lỉnh yêu đến phát điên lên được...Minnie này, Minnie "maknae láo toét" dễ thương này, đừng để mất đi sự dễ thương bên cạnh cụm từ " " đó nhé :">

Minnie ah
Chàng trai 25 tuổi có thể uống rượu rồi phải không? Mình cũng nghe bẩu cậu thích uống đồ cồn lắm, nhưng đừng uống quá nhiều và thường xuyên, hảo bu hảo? Cậu học bác sĩ mà, cậu thừa biết rượu có hại ra sao mà, phải không? Minnie lúc trước để ý sức khỏe bản thân kỹ đến ám ảnh luôn mà :-*

Minnie ah~
Mình biết cậu lớn rồi, có những thứ nhất định cậu muốn làm cho riêng cuộc đời mình. Nhưng Minnie à, anh ấy cần có một ai đó bảo vệ để lấp đầy bóng đêm trong lòng anh ấy, để trân trọng, để tìm cho mình niềm vui và ý nghĩa, thế nên cậu đừng cứng đầu quá nhé? Cho anh ấy cơ hội để cứ bảo vệ cậu như từ trước tới giờ, nhé?

Minnie ah~
Cho mình một lần ôm tấm lưng cậu, đừng đẩy ra, đừng khó chịu cũng đừng táng mình :"> Mình chỉ muốn hôn lên tấm lưng gầy gầy đó một thoáng, và thì thầm "Mừng sinh nhật anh, Minnie Bé Bỏng Mắt Cong của chúng em"

~
uầy, mình muốn post 25 cơ :">
thanks subteam :-*

Bình luận

post nài đúng tuổi còn rề ;;)  Đăng lúc 22-2-2012 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-2-2012 23:00:14 | Chỉ xem của tác giả
Tks ST{:290:}{:308:}{:444:}.. VÀ HPBD Minnie iu vấu.. chúc a tủi mới thì sẽ càg đẹp hơn (này khỏi bàn).. hát hay hơn và.. ước mơ sân khấu của năm 2012 sẽ là 5 ng chứ k phải 2 nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-2-2012 23:02:13 | Chỉ xem của tác giả
Ngo nghieng xem thang em no nhon chung nao nao. Bo con nha no ru nhau di hu thien ha
Edit sau nhe
(sory vi ko go duoc TV)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 20-2-2012 10:18:39 | Chỉ xem của tác giả
Mung sn muon maknea lao toet nhe. Lai nho 1 ngay tu cach day rat lau, da bi dieu bo dang yeu cua thang be ao do trong hug thu hut :). be ut danh hanh chuyen bat nat cac hyung the ma gio da 25 tuoi roi day. Lon that nhanh de bao ve cac hyung Min nhe'. (e rat sorry vi may dang loi, hem go TV dc, :(( khoc rong...)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 20-2-2012 10:36:23 | Chỉ xem của tác giả
show này coi vui chết đi dc
thích 2 anh này quá
mà sao nhà mình ko dịch hết các tập lun
lâu lâu phải lên hóng
buồn ơi là buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 20-2-2012 16:22:26 | Chỉ xem của tác giả
những thời gian wa, anh đã rất vất vả đúng ko? :)
anh đã ốm đi rất nhìu đoá Minnie àh...
coá còn ai nấu ăn cho anh ko? cóa còn ai để anh bắt nạt ko? cóa còn ai để anh chia sẻ ko?
Minnie rất mạnh mẽ mà, đúng ko anh?
một cậu bé mới ngày nào còn lun miệng "ăn, ăn, ăn..." mà h này đã trưởng thành và giúp đỡ hyung mình :)
hãy lun cố gắng anh nhé :)

chúc mừng sinh nhật anh :)

cảm ơn ST nhìu lắm :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 20-2-2012 21:09:05 | Chỉ xem của tác giả
lần nào cũng vậy toàn chậm chân thui ah
Minnie ah em chúc sinh nhật anh rùi nha
Nên bây giờ em chẳng chúc lại nữa đâu nha
em viết cái này để dow cái show này về thui nha
com rùi dow ngay thui
Min ah nói thầm nha em dow cái này k phải vì anh đâu em dow để ngắm Dún ah thui

coi xong sẽ edit vào một lúc nào đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 21-2-2012 01:44:33 | Chỉ xem của tác giả
cho em đặt gạch
khuya quá định down phát rồi để máy ở đó đi ngủ
mai em sẽ edit mà:">
............................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách