Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub} 110210 Happy Together_ HoMin ft Fx & Onew

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-2-2012 13:46:33 | Xem tất
Khong con du 5 nguoi nua nhung ma nhin cac anh vui tuoi nhu vay minh cung vui lay, nhung ma van nho nhung cau phat bieu dien dien cua hero nha minh haiz~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 14:05:18 | Xem tất
Happy Brithday Shim Chang Min
Min ah, Min hãy mãi mãi là Min của DB và của gia đình Cass nha. iu Min Nhiều nhiều.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
FankBu -1 SPAM

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 15:33:00 | Xem tất
Min à, hãy luôn cười khi thật sự vui và hãy khóc khi thật sự buồn nhé ^^
Lớn thêm 1 tuổi rồi cũng chuẩn bị lập gđ được rồi đấy
Luôn luôn hp nhé!
Happy birthday Shim Changmin!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 15:35:20 | Xem tất
Chào Shim Chang Min bé bỏng của đại gia đình ^^

18.02.1988 ~~ 18.02.2012

Shim Chang Min thân mến của em! Em biết là anh chẳng thể nào đọc đc cái stt này của em nhưng em vẫn muốn viết một cái gì đó cho anh, vào một ngày đặc biệt như thế này :)

Vậy là anh bước sang tuổi 25 rồi nhỉ? Nhanh thật đấy :) đến tháng 5 là em vừa tròn 3 năm hâm mộ DBSK, một quãng thời gian chẳng dài nhưng không hề ngắn so với cái tính cách cả thèm chóng chán của em đâu anh ạ :) Và em tin, tình yêu này của em sẽ chỉ có tăng thêm chứ không hề thụt giảm đi một tí tẹo nào đâuuu :)

Trong lớp em cũng chẳng có nhiều người hâm mộ DBSK, và thích anh nhất nhóm thì lại không có. Đôi lúc em có chút buồn, vì chẳng biết chia sẻ với ai những lúc thấy 1 tấm hình của anh trên báo, hay khi DBSK ra một MV mới. Chẳng biết bình luận chia sẻ với ai cơ :) Nhưng mà những lúc đó em cứ hú hét ầm ĩ lên rồi để tụi bạn chửi là điên =) Ít ra anh ạ, em cũng vui, vì nhờ em, có vài đứa cũng nghe nhạc của các anh, cũng khen ngợi khiến em vui lắm!

Idol, đối với em anh là như vậy! Giọng hát tuyệt vời, nhảy đẹp, good-looking, em rất yêu anh đấyyyy. Em vẫn nhớ em đã cười lăn lộn như thế nào khi thấy anh ăn chẳng khác gì 1 con heo, thế sao anh vẫn gầy nhỉ :o Anh là út ít mà nhiều lúc xấc xược quá :)) em lại yêu nhất điểm đấy :)) chỉ số IQ cao, thật đáng ngưỡng mộ! chả bù cho em :-< chỉ lẹt đà lẹt đẹt.

Shim Chang Min. Em vẫn nhớ một chàng trai cao nhất nhóm, mặc chiếc áo với vạt trắng, tóc nhuộm màu nâu hạt dẻ đã cuốn hút em ngay từ lần đầu tiên em xem Mirotic. Em đã nhầm anh với Jung Yun Ho vài lần khi 2 người đổi vị trí cho nhau đấy :P Nhưng bây giờ không có chuyện đấy đâu nhé! Shim Chang Min là Shim Chang Min và Jung Yun Ho là Jung Yun Ho =; Rồi sau đó em quên bẵng Mirotic trong một thời gian (vì em lúc đó chưa phải Cassiopeia!). Nhưng rồi em lại nghe Picture Of You và em đổ anh thật sự :) Cái cách anh hát! Đưa em lên thiên đường :) Và từ bài hát đẹp mê hồn đấy, em đã yêu DBSK, và yêu anh :) Nhưng em vẫn thích nhất cái cách anh cười, một nụ cười thực sự tỏa nắng và khiến em phải cười theo :)) Em rất mong nụ cười ấy sẽ mãi đẹp như thế anh ạ :) Cuộc sống của em, nếu thiếu anh, thiếu giọng ca cao vót ấy, thiếu điệu cười hơi evil một tí, thì em chẳng biết nó ra sao nữa anh ơi.! Ít nói, là Shim Chang Min! Nhưng đã phát ngôn, là chỉ có cười nhé! Shim Chang Min của tôi uyên thâm ghê lắm! Chỉ số IQ cao von vót mà =))

Con đường sự nghiệp ca hát lắm chông gai và vất vả lắm Minnie nhỉ? Em đã từng muốn khóc khi nhiều đứa trêu em là DBSK tan rã rồi (mặc dù đó cũng nửa đúng). Trong lòng em chỉ coi đấy là 1 thời gian hoạt động riêng thôi chứ chẳng tan đàn xẻ nghé đâu! em hiểu và em tin như vậy! còn những scandal gần đây về DBSK? Em sẽ không tin đâu! vì em tin các anh lắm mà :) Cuộc sống nhiều lúc không như ta mong đợi, muốn vượt qua thì phải dựa vào niềm tin của chính bản thân. Và anh biết không? Cái niềm tin trong em nó lớn lắm! Chẳng ai có thể đạp đổ được đâu (có lẽ đến anh cũng không được ý chứ!)

Lải nhải thế thôi! Em mong Minnie của em sẽ vẫn ăn như 1 con heo, có thật nhiều sức khỏe để trụ vững trong K-biz nghiệt ngã ấy. Hãy cùng Cassiopeia tin tưởng và hi vọng đến ngày 5 zai cùng đứng trên sân khấu và nói thật to "안녕하세요 우리는 동방신기입니다"

Cassiopeia ♥ always keep the faith!!!

Happy 24th birthday! I wish you all the best :)

Bây giờ down show về ngắm Min trong ngày sinh nhật nàoooo ^^

Bình luận

Cún ngoan :* :*  Đăng lúc 18-2-2012 10:08 PM
Cún iêu >:D< ~ :">  Đăng lúc 18-2-2012 04:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

JeongChou Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 18-2-2012 18:31:51 | Xem tất
Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥Love Homin ♥

Bình luận

edit đi bạn, k spam thế này nhé!  Đăng lúc 18-2-2012 08:03 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
phank -5 Spam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 20:00:04 | Xem tất
Sn vui vẻ nha Minnie ah~.
Em út mắt cong, em út láo toét, em út kưng của cả Nhà....:-*
tks ST :-*.  *chạy đi thay quần áo*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 20:24:46 | Xem tất
Gần đây có xem lại HT 2008 thấy hay ghê bùn cười thật đấy.
HT 2011 có biết nhưng chưa xem nên h down về đây.
Thank sub nhé.
{:405:}Chúc bé Min 1 sinh nhật vui vẻ.{:405:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 20:55:12 | Xem tất
Changminnie, happy birthday to you...!!! {:306:}

Ngậm ngùi ngồi page 2 {:402:}

Edit later.................

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 20:57:04 | Xem tất
Changmin à, chúc mừng sinh nhật anh. Anh đã 25 tuổi rồi đó, đã lớn rồi nên cũng sẽ phải gánh vác nhiều trách nhiệm hơn. Nhưng em, người bé hơn anh vài tháng tuổi, nhận ra rằng thế giới của những người lớn thật quá khắc nghiệt nên vẫn luôn muốn mãi làm cô bé con sông hồn nhiên không muộn phiền. Anh có như vậy không? Anh phải luôn mạnh khỏe, vui vẻ để em còn lấy đó làm gương mà phấn đấu, và hãy ăn thật nhiều những thứ mình thích trong ngày sinh nhât nhé. Hãy đón sn cùng cùng mọi người, đừng giống ai kia thui thủi một mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 22:04:26 | Xem tất
Changminie bé bỏng >:D<
Sinh nhật vui vẻ nhé :*
Anh có biết anh mê người nhất là lúc nào k? Là lúc anh mắt nổ mắt xịt hớn hở bên các hyung đấy :">
Thực ra bộ dáng hồ ly bé cũng k tệ nhưng rất tiếc em đã bị hồ ly lớn bắt mất hồn rồi , anh k đủ công lực để đọ đâu =)))

Changminie làm cái j cũng dễ thương :">
ăn, ngủ, chơi, dỗi, nũng nịu, đành hanh, láo toét đều dễ thương, thậm chí lúc tạt đá cục vào mặt ng khác cũng thấy dễ thương nữa =)))
K hiểu sinh vào cái giờ gì mà như có ma lực thế, làm ng khác cam tâm tình nguyện cho anh ngược ToT ,thậm chí còn thấy sung sướng =)) . Có lẽ tại vì trong mắt mọi người SCM mãi mãi là Changminie bé bỏng, Changmine đáng yêu ưa hờn dỗi, chiều chuộng trẻ con là bản năng của con ng a~ =))
Năm nay Changmin lại thêm 1 tuổi, mãi mãi vẫn là "đang lớn" :*
Còn rất nhiều điều phải học, có những điều nghĩ rằng trc kia k chú trọng vì có người khác gánh đỡ giờ cũng phải học. SCM đang ngày càng trưởng thành, và vẫn rất đáng yêu :">. Chúc anh tuổi mới có thể sống thật nhất với con người mình, thoải mái mà hưởng thụ cuộc sống, thoải mái trong vòng tay ấm áp của những người anh yêu thương :*

p/s: mặc dù câu này chẳng ăn nhập j vs đoạn trên, nhưng k nói thấy thiêu thiếu =)))
Shim Changmin ~ noona yêu em :*

p/s' : yêu ST *gom 1 cục ôm ôm* >:D<
yêu ng viết intro :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách