Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: edward.cullen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Vic Chou ♥ Châu Du Dân ♥ 周渝民 ♥♥

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 23-10-2011 14:22:25 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh Zai Zai trong Sống Cùng Thời Trang

source: weibo
reup by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 23-10-2011 14:31:56 | Chỉ xem của tác giả

source: baidu
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 23-10-2011 14:34:40 | Chỉ xem của tác giả

source:weibo
reup by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-10-2011 15:59:07 | Chỉ xem của tác giả
SF hiện đang được công chiếu rộng rãi trên màn ảnh rộng tại thành phố Bắc Kinh, qua tháng 11 sẽ được đem chiếu tại LHP Trung Quốc tại New York

Vic cũng đã confirm rằng Home của anh sẽ được chiếu tại TQ đại lục vào tháng 12 năm nay, còn "Trời sinh 1 cặp" (hay "cha nào con nấy") sẽ được công chiếu vào khoảng ngày 13/1/2012, 1 tuần sau khi movie Black & White ra mắt khán giả

Mấy ngày trước trên mạng đã xuất hiện một trailer ngắn của Trời sinh một cặp, nhưng đã nhanh chóng bị xóa mất, nội dung trailer này thể hiện tình cảm cha con giữa Vic và Xiao Bin, đặc biệt đoạn cuối khi 2 cha con chia tay nhau, Vic đã rơi lệ khiến các fan vô cùng cảm động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-10-2011 07:14:02 | Chỉ xem của tác giả
hiezzzz cố gắng đáp mền đợi thêm một khoảng thời gian nữa mới được xem phim
ma nhắc đến B&W là điên máu thôi
mà quên nữa mọi người cho mình làm wen mọi người gọi mình là kyo mình sinh 91 bấn Vic nay cũng khoảng hơn 8 năm rồi bình thường chỉ im lặng xem tin tức về Vic rồi đi ra mà giờ thấy nhà vắng wa đành vào cm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-10-2011 16:38:26 | Chỉ xem của tác giả
m sinh năm 83 nhiều tuổi rồi :D, cũng vì thấy 2pic vắng quá nên vào quăng tin cho đỡ trống thôi

B&W thỉnh thoảng mở ra mần lại nhìn thấy mặt thằng Mark là tua, sao ghét thế ghét thế ko biết, nghe nói lúc công bố giải Vic sốc lắm vì đây là lần đầu tiên anh tin rằng mình sẽ dành được giải thưởng, ai ngờ...

đợt này công chiếu 2 phim sát nhau thế nào cũng có so sánh, mà m tin Vic ko thua đc, thực lực và niềm tin của khán giả thì có bao nhiêu tiền cũng không thể mua đc

thời gian tới Vic cho biết khi "Trung Liệt Dương gia tướng" đóng máy, anh sẽ nghỉ ngơi 1 thời gian rồi sẽ tiếp tục tham gia các hoạt động quảng bá cho những bộ phim sắp phát hành của mình. Anh cũng bày tỏ mong muốn kịch bản tiếp theo của mình sẽ là một vai phản diện nào đó để đập nát hẳn hình tượng "bình hoa thần tượng" trước đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
 Tác giả| Đăng lúc 25-10-2011 23:59:24 | Chỉ xem của tác giả
đây là trailer của Trời Sinh Một Cặp nè ^^
Zai zai đóng cùng Dương Mịch :X
đoạn 2 cha con chia tay đúng là cảm động thật T_____T

cre: nguyenlibra

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2011 00:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh họp báo SCTT ngày 21/10/2011

source: facebook
reup by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2011 00:14:20 | Chỉ xem của tác giả

source: weibo
reup by me

sori vì mình đang bận thi ko thể post ảnh hay tin thường xuyên đc, nhưng mình có link ảnh của anh đây nè, trong đây có RẤT NHIỀU ẢNH về SCTT vs TSMC lun ấy, mọi ng nếu rảnh lấy về xây nhà cũng đc ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-10-2011 13:29:46 | Chỉ xem của tác giả
@mr_zell: chính tại thằng đó mà có muốn coi lại phim cho đỡ ghiền cũng ko coi d8ược sợ lên máu mở miệng là này nọ giả nhân giả nghĩa nghe phát bực
Mình cũng muốn post lắm nhưng khỏ nổi đó h chỉ thích đi dạo đọc tin nên ko biết cách post
Mà xem xong trailer lại càng muốn xem phim *vật vả*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách