Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Present!][2011]You Are The Apple Of My Eye/那些年,我們一起追的女孩 - Vietsub uncut HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-2-2012 20:11:46 | Xem tất
trailer dễ thương, hứa hẹn phim cũng dễ thương y chang
ghiền mấy kiểu tình yêu học trò này chết đi được
mà phim này na ná mấy kiểu phim học trò của Thái lan
đáng coi đáng coi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-2-2012 23:05:09 | Xem tất
trời ơi film hay dã man ý :((( làm mình lại fai lóc cóc down truyện về đọc cho đỡ thèm :(( huhu
nếu như lúc thả đèn...Kha Đằng tự tin hơn về câu trả lời của Giai Nghi và GN có thể mạnh dạn hơn nói ra thì hai người đã không bỏ lỡ "tuổi thanh xuân" của họ như vậy...

Bình luận

đúng rùi. tiếc lắm ý  Đăng lúc 16-4-2012 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2012 01:20:07 | Xem tất
Đúng là có nhiều tình tiết đáng tiếc giữa KĐ vs GN như lúc thả lồng đèn,lúc tổ chức oánh lộn...nhg kết thúc ko trọn vẹn như vậy phim mới gây đc ấn tg sâu sắc nhất tới ng xem,có thể 1 HE sẽ làm ng xem cảm thấy ko tiếc nuối nhg với kết thúc đó film gây ấn tg với mình rất mạnh.Dàn diễn viên cũng đẹp nữa.Thích phim này quá lâu lâu mới đc xem film tình cảm chất thế:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2012 22:41:42 | Xem tất
xem xong suy nghĩ nhiều quá, một lời nói nhưng nếu người nói ko đủ dũng cảm nói, người nghe không đủ dũng cảm nghe thì hối tiếc cả một đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2012 02:15:39 | Xem tất
Mình không phải là người hay viết cm, nhưng thật sự bộ phim này rất hay, mang cho mình nhiều hồi ức về những năm còn là học sinh và mỉm cười khi nghĩ về nó. Nhớ người dắt xe đạp đi trước, và mình lẽo đẽo theo sau. Nhớ vết sẹo trên tay vì ai mà có. Nhớ giấc mơ của hai người. Và vì sao hai người chia xa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2012 00:11:24 | Xem tất
Một đêm kì lạ với tiếng sấm như tựa một đêm mùa hè xa xôi của năm tháng nào đó.Tôi ngồi đây,trong căn phòng bé tí và xem một bộ phim đầy ám ảnh,tựa như xem lại những thước phim của chính mình.Là cảm giác đầy nuối tiếc cho chút khờ dại của ngày tháng cũ,là cảm giác hụt hẫng khi biết rằng những năm tháng tuổi thanh xuân của tôi đang bước đi,thật khẽ,thật chậm...Là chênh vênh khi biết rằng,chỉ một vài năm nữa thôi,nhìn lại những gì tôi đã có,tôi sẽ đau lòng biết nhường nào...
Tuổi thanh xuân của tôi sẽ đọng lại gì cho những tháng ngày về sau tôi có?Niềm vui,nỗi buồn,đong đầy kỉ niệm hay chỉ là những nuối tiếc của bao ngày rất nhạt.Tuổi trẻ là thứ con người ta chỉ có một lần trong đời,vậy mà tôi lại bao lần e ngại.Giá như tôi có đủ can đảm như Trịnh Vi của Trần Hiếu Chính:''Sẵn sàng đánh cược,chấp nhận chịu thua''
Nhưng,tôi lại không thể,bởi vậy,tôi đối với những gì Kha Cảnh Đằng đề tặng lên tấm thiệp cho Thẩm Giai Nghi với dòng chữ-''tuổi thanh xuân của tôi'' cảm thấy thực đau lòng...
Dây dưa cả một đời...

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cotchip2611 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2012 11:13:08 | Xem tất
cực kì cực kì cực kì thixx film nì, thix a Kha chấn đông, ôi ren mà đẹp trai wa' trời lun, iu iu iu nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2012 16:32:21 | Xem tất
xem xog phim này mình thấy đây là 1 bộ phim rất đáng để coi :)~
trước mình k biết subteam làm phim này đâu :)~ nhưng mà hôm qa tìm trên google phim này lại thấy của kites nên vào down :)~
sau khi xem phim này mình có rất nhiều cảm xúc
thấy KD thích GN mà mình cảm thấy như 1 thời học sinh đã qa của mình ^^
2 người này đều ngốc như nhau ;) đặc biệt là GN :| nếu mà GN sớm nói cho KD biết GN thích KD thì có lẽ phim này sẽ là happy ending :)
mình nghĩ rất nhiều người xem phim này từ đầu đều nghĩ KD và GN sẽ đến vs nhau nhỉ :) .....

Bình luận

mình cũng nghĩ họ sẽ đến vs nhau đó bạn  Đăng lúc 25-7-2012 03:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2012 02:39:12 | Xem tất
hix hix hix
cả nhà có ai còn giữ seed kô vậy??
mềnh kô down đc, cứ 0kb ntn
đến bao h mới đc xem đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-3-2012 13:51:52 | Xem tất
bài hát phim hay quá, đoạn cuối phim, thực sự cảm giác hết sức nuối tiếc, nuối tiếc cho thời thanh xuân đã qua, nuối tiếc cho một tình yêu trong sáng mà dây dưa một đời vẫn không đến được với nhau, nuối tiếc cho tuổi thanh xuân của chính mình, đã trôi qua không níu kéo lại được. Chắc chắn sẽ xem lại, phim hay và nhiều xúc cảm quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách